• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

hamdzuivn

có bác nào có từ điểm Nga - Việt, Việt - Nga không cho em xin với

cho em xin bộ font tiếng việt cho win2003 SE với

Last edited by a moderator:

kiet_xu

Bác nào có phần mềm chỉnh sửa và biên tập ảnh cho Smartphone WM5 ko nhỉ.cho em xin!thanks a lot!

G

GDi

Guest
Tôi làm giảng viên và hay dùng slide để giảng. Nhu cầu công việc thi thoảng phải cho sinh viên xem một số tài liệu trên sách, báo. Khi xưa dùng Palm thì có thể cắm dây sync của palm vào máy tính rồi dùng camera của palm để soi các tài liệu này sau đó nó hiển thị ngay màn hình của tờ báo lên phông nền của máy chiếu. Nay dùng Window Smartphone Dopod C270w thì ko biết có phần mềm tương tự không nhỉ? Mong các bác cố gắng giúp đỡ. Em cảm ơn ạ!

Ko có bác nào có ý kiến gì à? Đang cần gấp lắm. Tối qua ngồi search cả đêm mà không thấy....Hix...Phải nói là Palm vẫn nhiều phần mềm nhất. Cần gì có cái đó. Hix...Bác nào có nhắn cho em với nhé....Đang rất cần.
Em cảm ơn!

Kiếm được cái này hay quá mà chưa có CR. Các bác giúp với, đang rất cần.
http://www.handango.com/ampp/store/...&productType=2&platformId=11&productId=203512
Tiện thể hỏi luôn các bác về phần mềm soạn thảo văn bản tốt nhất cho SP.

(Ui chết, xin Mod tha tội, em chưa có CR mà đã post bài. Cũng chỉ vì thấy quá cần cái soft này mà thôi. Nếu không thì xin mod chuyển giúp sang phần yêu cầu ứng dụng ạ. Em cảm ơn)

Lần sau không tái diễn nhé

toandangquoc

Mình sài MPX 220 thấy có cổng hồng ngoại và sự dụng rất tốt, vậy rất mong anh em nào có phần mềm điều khiển các thiết bị điện tử dành cho SP giống như của OS 40 và OS 60 thì up lên cho mọi người dùng với. Rất mong anh em giúp đỡ truy tìm phần mềm này nhé.

toandangquoc

cám ơn bác GDi nhiều, nhưng mà phần mềm bác gửi lại dành cho PPC, mà lại phải Buy cho nên em đành ngậm ngùi tiếc nuối vậy.

Tiện đây cũng xin các Mod kiếm cho em phần mềm diệt muỗi trên Smart Phone có đăng ký luôn nhé.
Chân thành cám ơn sự quan tâm của mọi người.

2215inlove

Mình mới dùng con dopod C720W, cho mình hỏi có ứng dụng nào như Pocket Plus trên PocketPC không? nó cho mình tinh chỉnh màn hình ngoài, đưa shortcut, xem thông tin hệ thống....

lqulong

Tôi làm giảng viên và hay dùng slide để giảng. Nhu cầu công việc thi thoảng phải cho sinh viên xem một số tài liệu trên sách, báo. Khi xưa dùng Palm thì có thể cắm dây sync của palm vào máy tính rồi dùng camera của palm để soi các tài liệu này sau đó nó hiển thị ngay màn hình của tờ báo lên phông nền của máy chiếu. Nay dùng Window Smartphone Dopod C270w thì ko biết có phần mềm tương tự không nhỉ? Mong các bác cố gắng giúp đỡ. Em cảm ơn ạ!

Ko có bác nào có ý kiến gì à? Đang cần gấp lắm. Tối qua ngồi search cả đêm mà không thấy....Hix...Phải nói là Palm vẫn nhiều phần mềm nhất. Cần gì có cái đó. Hix...Bác nào có nhắn cho em với nhé....Đang rất cần.
Em cảm ơn!

http://www.handango.com/ampp/store/...&productType=2&platformId=11&productId=203512

(Ui chết, xin Mod tha tội, em chưa có CR mà đã post bài. Cũng chỉ vì thấy quá cần cái soft này mà thôi. Nếu không thì xin mod chuyển giúp sang phần yêu cầu ứng dụng ạ. Em cảm ơn)

Bạn dùng thử phần mềm xem: Gồm chức năng chụp hình và chức năng dùng camera điện thoại làm webcam chất lượng cao:
http://forum.ppckingdom.com/showthread.php?t=2489

lqulong

Em cảm ơn!

cám ơn bác GDi nhiều, nhưng mà phần mềm bác gửi lại dành cho PPC, mà lại phải Buy cho nên em đành ngậm ngùi tiếc nuối vậy.

Tiện đây cũng xin các Mod kiếm cho em phần mềm diệt muỗi trên Smart Phone có đăng ký luôn nhé.
Chân thành cám ơn sự quan tâm của mọi người.
Đây cũng là một phần mềm điều khiển các thiết bị điện tử bằng hồng ngoaị, nhưng chỉ chạy được trên máy SamSung hoặc Intel X-Scale Processors ( xin lỗi mình không biết bạn dùng máy gì)
http://forum.ppckingdom.com/showthread.php?t=1464
Đây là Patch: http://forum.ppckingdom.com/showthread.php?t=1462
Còn phần mềm đuổi muỗi thì đến nay mình vẫn chưa từng thấy trên smartphone, mà nói thật, hồi trước xài S60, cũng dùng phầm mềm diệt muỗi nhưng chẳng thấy có tác dụng gì, sáng ngủ dậy cả người vẫn "nở đầy hoa" màu đỏ đỏ.:))

2215inlove

Em đang tìm một Web Browser thay thế cho IE,
đã dùng thử Opera nhưng trên màn hình C720W không vừa khuôn hình, trông rất xấu, có browser khác không các bác

toandangquoc

cám ơn các bác đã quan tâm, tiếc là em dùng MPX 220 nên không sài được cái remote kia, còn phần mềm diệt muỗi cho smart phone thì có nhưng tiếc là không có serial key. Các bác vẫn giúp em tìm nhé.

something13

các bác có ai biết chỗ nào cho DOWNLOAD counterstrike miễn phí ko
chỉ cho em nhé
em dùng win 2003 o2xphone2
ko biết có chạy được ko

MrTrung

các bác có ai biết chỗ nào cho DOWNLOAD counterstrike miễn phí ko
chỉ cho em nhé
em dùng win 2003 o2xphone2
ko biết có chạy được ko

Cái mà bạn đang cần nằm tại đây. Chúc bạn chơi vui vẻ.;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

giacomini

Ai có soft nào hổ trợ biến SP win 2003se thành USB không? Chỉ cho mình với, mình cài cho người bạn.

boyPDA

newbie!!help!!

-cho mình xin soft gõ và nhận hiểu tin nhắn tiếng việt có dấu với.
-mình có phần mềm Lovemessage của FPT định dạng .jad (java) nhưng sao mình không thể cài vào smartphone i300x thế?cho mình hỏi tý là Samsung i300x có hỗ trợ Java không?cảm ơn các bro nhiều lắm!!!!=D>

oromeo

http://www.coolsmartphone.com/ ~> KHá nhiều phần mềm cho SmartPhone ở đây !

Bạn nào có phần mềm chát Yahoo trên Mobi không ? Cho mình với ! Mình load Agli về, nhưng bản đó chỉ là bản Trial !

~> File smartfilterpro_v1[1].3_qvga.rar mình tải do bạn đính kèm đòi Pass mà mình nhập pass : pdaviet.net mà không được !

Chỉnh sửa cuối:

daihung4000

em đang cần từ điển anh việt cho i300x các bác có post lên cho em với em rất cảm ơn các anh a.mấy từ điển các anh post lên em không down đươc.em mua đĩa o Bách khoa về cài thi máy báo không cài được giúp em vối mấy bác ơi.

không có bác nào cao thủ hơn em à?em ma chịu bó tay mấy bác cũng chịu a?

kiet_xu

bác Tom ơi,bác xem lại mấy phần 1,2,5 của phần mềm dành cho WM5 đc ko? die rồi bác ah,em ko down về đc. Thanks!
bác nào có phần mềm Eye on thief bản full ko ah? phần mềm chống mất trộm điện thoại ấy.em cảm ơn

oromeo

Ai có trình duyệt Web cho Smart Phone cho mình xin với !
Thêm cái chat Yahoo nữa nhé !