• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

2215inlove

cho smartphone thì có kinkin 1.0, chịu khó gửi thêm bài đến 10 là down được thôi mà,
Có cái ppclink nữa, nhưng mà bản cho smartphone thì vẫn chưa kiếm được cái ấy

Nếu máy bác là Dopod C720W thì trình duyệt Opera có thể bị lỗi hiển thị, bác có thể xem thêm trình duyệt này:
jB5 Mobile Browser:
xem qua review: http://www.coolsmartphone.com/news3078.html
và lấy tại đây: http://www.jataayu.net/index.php

Last edited by a moderator:

daihung4000

anh ơi sao em không down kinkin đươc anh nhi?

mấy anh ơi chỉ cho em cách down từ điển và cách cài của con i300x đi em cài toàn báo lôi thôi a.

lqulong

mấy anh ơi chỉ cho em cách down từ điển và cách cài của con i300x đi em cài toàn báo lôi thôi a.

Tôi đã down và cài dược trẽn con i300x rùi đó bạn, cứ cài như bình thường thôi, chì có điều là phần mềm TRIAL, giờ lại hết thời hạn sửu dụng rồi, không biết bạn nào có Cra**k không nhỉ?

vâng a em cảm ơn a
Mình cũng tìm mỏi cả mắt, nhưng tới giờ từ điển Anh-Việt cho smartphone thì hình như chỉ có Kinkin thui, còn từ điển Anh-Anh thi nhiều, mà bản Kinkin này lại là bản Trial mới tức chứ,không biết bác nào có Code không nhỉ?

daihung4000

mấy bác ơi em down được KINKIN rùi nhưng kông hiêu sao máy em không cài đươc ạ em đang sài I300x mà bộ cài đuôi .exe máy em không cài đươc ạ.máy em chỉ cài đuôi CAB thôi ạ.giúp em với.

trùi ui bản KINKIN là bản trai à?mấy bác ơi giúp em với

boyPDA

sử dụng nhạc chuông tùy ý!!Hot!

các bác co phần mềm Ringtone Express 2.4 không, phần mềm này có thể thay phần mềm rjv tone customizer sp2003 được đấy ! bác nào có xin chia sẻ cho anh em sử dụng với !:-?

lqulong

mấy bác ơi em down được KINKIN rùi nhưng kông hiêu sao máy em không cài đươc ạ em đang sài I300x mà bộ cài đuôi .exe máy em không cài đươc ạ.máy em chỉ cài đuôi CAB thôi ạ.giúp em với.

Đương nhiên ruì, file .EXE chỉ cài được thông qua máy tính thôi, chỉ có file CAB mới cài được trực tiếp trên maý.

cuunon

Em tim dum em gái soft nào có chức năng khi màn hình sp tắt thì nó hiện ra cái đồng hồ . Bác nào giúp em với
Tks

lqulong

Em tim dum em gái soft nào có chức năng khi màn hình sp tắt thì nó hiện ra cái đồng hồ . Bác nào giúp em với
Tks

Nếu có thì share cho mỉnh với, chứ màn hình cứ đen thui, chán lắm, nhưng liệu có soft nào như vậy không nhỉ?

MrTrung

Nếu có thì share cho mỉnh với, chứ màn hình cứ đen thui, chán lắm, nhưng liệu có soft nào như vậy không nhỉ?

Yêu cầu soft các bạn phải ghi tên soft thì mới có người trả lời các bạn chứ. Các bạn nói chung chung như thế ai mà biết bạn cần soft gì nào :( :( :( :(

oromeo

Mình cũng tìm mỏi cả mắt, nhưng tới giờ từ điển Anh-Việt cho smartphone thì hình như chỉ có Kinkin thui, còn từ điển Anh-Anh thi nhiều, mà bản Kinkin này lại là bản Trial mới tức chứ,không biết bác nào có Code không nhỉ?
Từ điển Anh - Anh ở đâu vậy chỉ mình với, tìm để Load mà khó quá ! Phiên bản WM5 - Qvga.
Thanks nhìu !

IVI

Bác daihung4000 ơi ! Mình tìm bộ từ điển kinkin này hoài mà k có cái nào free hết, nếu của bác đang dùng mà down free được ở đâu thì share cho mình với nha với lại bộ font để cài vào máy luôn, mình cũng đang dúng SS I300x! Thank bác nhiều nhiều

nghiadao

làm gì có free,đây là phần mềm thương mại phải mua 150k được hr 3 lần!

sonthytb

Theo E biết thì MPX220 không cài Java game từ thẻ nhớ hay Activesyn được.
Bác chỉ cài Java được bằng cách download từ web thôi.

sonthytb

Bác xem lại cho vừng của phần mềm Từ điển Pocketlingo bản Medical. E đăng ký toàn báo invalid key thôi.
Thanks bác

daihung4000

lại từ điển cho smartphone đây có ai có không ạ?

em đang sài i300x anh nào có từ điển cho máy em không cho em với.em đang cần bộ từ điển Anh việt a.ngoai KINKIN ra có không ạ?

kiet_xu

bác nào có phần mềm Document go to dành cho SP WM.05 ko bản full ý.cho em dc ko?em cám ơn

MrTrung

Thx đã up, nhưng cho e hỏi cái nì có dùng đc cho wm2003 (SS i300x) ko dạ???

Có đấy bạn ah bạn cứ cài bình thường nhé. Phần mềm này tôi dùng thấy ngon lắm đó.
PS: Lần sau nhớ dùng chức năng Thanks đã có trên diễn đàn nhé. :D:D:D:D:D:D