• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SOS] Giải Mã "Lời Nguyền Câm Lặng"- Phần Mềm Nhất Định Phải Có

tsthanhhai

Máy mình hình như dính chưởng hay sao ý, restart lại xong báo vầy lun :|

Kojiro

Super V.I.P
Máy mình hình như dính chưởng hay sao ý, restart lại xong báo vầy lun :|

Làm siêng dịch tí là hiểu ngay mà: Máy tìm thấy 1 chương trình lọc tin SMS. Để tránh xung đột chương trình thì PM này sẽ không scan. vậy thì tìm PM lọc tin gì đó, tắt nó thử xem :)

nicknguyen1980

phần mềm này k biết là chỉ để phòng chống k cho virus xâm nhập vào dt,nhưng khi bị dính rồi k biết có diệt dc virus k ?

hieuhoang1

Cho e hỏi là khi e đã cài pm này rồi và e đã khởi động lại máy rồi nhưng khi e chọn option --> scan thì máy vẫn báo là phải khởi động lại máy, với lại nếu máy báo như vậy thì pm này có hoạt động được không vậy, thanks.

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
phần mềm này k biết là chỉ để phòng chống k cho virus xâm nhập vào dt,nhưng khi bị dính rồi k biết có diệt dc virus k ?
1 khi đã dính nếu diệt được thì tốt còn không thì format lại máy cho sạch sẽ :)

Cho e hỏi là khi e đã cài pm này rồi và e đã khởi động lại máy rồi nhưng khi e chọn option --> scan thì máy vẫn báo là phải khởi động lại máy, với lại nếu máy báo như vậy thì pm này có hoạt động được không vậy, thanks.
Chương trình này chạy ngầm mà, khi bạn cài xong, restart lại là nó tự động khởi động và quét luôn ngay lúc đó mà, bạn tháo ra và cài lại thử xem ;)

ronaldo07mu

Hix,mình cũng bị thế,restart rồi vào scan vẫn bắt restart,tháo ra cài lại vẫn vậy :(
Mà nếu nó scan trong khi restart thì phải báo scan complete chứ,đằng này vẫn prepare scan:-??

tsthanhhai

Làm siêng dịch tí là hiểu ngay mà: Máy tìm thấy 1 chương trình lọc tin SMS. Để tránh xung đột chương trình thì PM này sẽ không scan. vậy thì tìm PM lọc tin gì đó, tắt nó thử xem :)

:D Đó là cái Magic MsgMan đó KJR. Nhưng mình đã remove cái MsgMan rồi vẫn ko được. Remove cả Forti rồi cài lại, restart phone vẫn hiện báo lỗi đó.

Chỉnh sửa cuối:

nicknguyen1980

bạn phải cài vào bộ nhớ máy rồi khởi động lại máy nhé

hongkhiem

Cái dụ này zui wa' đi, hy vọng cái dt mình bị dính 1 lần cho nó biết mùi đời hehe

ptl2810

uh, tui cũng bị như vậy, cài xong rồi khởi động lại nó vẫn đòi restart. cài đè lên, restart lại thì nó vào được, scan 1lần xong, cho nó hide, mở lên scan lại thì nó lại kiu restart to complete...pohand rùi, bác nào xem lại jùm tui với, tui xài 3250...cám ơn các pác trước

spiderman_anhvu

uh, tui cũng bị như vậy, cài xong rồi khởi động lại nó vẫn đòi restart. cài đè lên, restart lại thì nó vào được, scan 1lần xong, cho nó hide, mở lên scan lại thì nó lại kiu restart to complete...pohand rùi, bác nào xem lại jùm tui với, tui xài 3250...cám ơn các pác trước

Chuẩn luôn bạn CongVoi ạ, restart xong vào scan bình thường như lúc thoát ra vào scan lại thì lại bắt restart, chả hiểu sao nữa, hay bản này bị lỗi rồi :)

CongVoi

Super V.I.P

Chuẩn luôn bạn CongVoi ạ, restart xong vào scan bình thường như lúc thoát ra vào scan lại thì lại bắt restart, chả hiểu sao nữa, hay bản này bị lỗi rồi :)

Các bạn để ẩn nó là được.Nó như thế là tự chống rồi.Mỗi lần restart là nó tự động scan 1 lần,mỗi ngày restart 1 lần là ổn.:D

vuachoccuoi2003

Thật ra nó chả có cái gì ghê gớm đâu, chả bị lỗi gì hết, vì chương trình nó là như vậy rồi
Mỗi lần Scan thì restart lại nó sẽ làm tròn nghĩa vụ hơn
Mà cho hỏi CongVoi nếu cho chạy ẩn thì tốn nhiều bộ nhớ ko

CongVoi

Super V.I.P
Thật ra nó chả có cái gì ghê gớm đâu, chả bị lỗi gì hết, vì chương trình nó là như vậy rồi
Mỗi lần Scan thì restart lại nó sẽ làm tròn nghĩa vụ hơn
Mà cho hỏi CongVoi nếu cho chạy ẩn thì tốn nhiều bộ nhớ ko

Cái phần mềm này nhẹ hều à.Ko ảnh hưởng gì lớn lắm đâu :D

Bo0Bo0

Máy tớ Nokia 5320 ko nằm trong danh sách này thì có phải dè chừng ko bạn?

ptl2810

vẫn không được pác congvoi ah,e chỉ dùng đc 1 lần, sau khi scan xong thì nó ko cho xài nữa, mặc dù đã restart lại nhưng nó vẫn bắt restart lại hix...máy e bị jính rùi, nhưng sau khi restart thì có thể nhắn đc vài tin sau đó mới bị full data, mà cái chương trình này khi vào lại ko cho scan, bắt fải restart nên có lẽ vì thế mà nó ko fát hiện ra,hix