• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOURCE CHÍNH THỨC CHO CYDIA & ICY CỦA PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

HHN

Well-Known Member
Xin thông báo đến toàn thể anh em về việc CHÍNH THỨC ra mắt PDAVIET CYDIA SOURCE. Cùng với sự cấp thiết phải có để phát triển hơn nữa các ứng dụng Việt Hóa thân thiện hơn với người Việt chúng ta mà nhóm Việt Hóa iPViet ngày đêm làm ra, anh em PV luôn phải dùng các Source khác hay thậm chí sản phẩm của anh em bị đưa vào các Source khác..v.v.. với rất rất nhiều lý do ấy ... HHN cùng TLG đã hội ý và nay PDAVIET CYDIA SOURCE của riêng PV đã có mặt chính thức.

image.php
image.php

Việc xây dựng và phát triển PDAVIET CYDIA SOURCE tương đối khó khăn và đòi hỏi nhiều yếu tố khách quan và chủ quan nên PDAVIET CYDIA SOURCE có gì thiếu sót và trong quá trình sử dụng nếu có vấn đề mong anh em thông cảm và góp ý chân tình đến HHN TLG.

Về sự ra đời của PDAVIET CYDIA SOURCE thì HHN TLG còn nhiều tâm sự, nhưng dây là thông báo nên HHN không nói thêm nữa, sẽ nói vào dịp khác.

Và cuối cùng mời anh em add link sau vô CYDIA hoặc ICY=D>=D>=D>=D>

http://iphone.pdaviet.info

Xin lỗi toàn thể anh em về sự công bố chậm trễ này.

Chỉnh sửa cuối:

dienht

Active Member
mình add xong rồi vào cài iATM toàn thấy báo HTTP/1.1 404 Not Fond

XuanTruong

Super V.I.P
Hồi nãy chú TLG có Phone, đang định vào THÔNG BÁO thì đã có rồi! Chúc mừng Source của PDAVIET. Mong rằng ngày càng phát triển!=D>

Zenki

Super V.I.P
Em mạn phép chỉnh lại bài và Add thêm 2 cái Screenshots cho sinh động lên :))

Ngoài sự có mặt của Source PDAVIET, trên Source các bạn cũng sẽ thấy có App iATM mới do Admin Kawaguchi phát triển đang chờ sự khám phá của các bạn, và còn nhiều thứ khác nữa ;) Mong các bạn tiếp tục ủng hộ cùng iPViet phát triển ;)

Medkid

Em mạn phép chỉnh lại bài và Add thêm 2 cái Screenshots cho sinh động lên :))

Ngoài sự có mặt của Source PDAVIET, trên Source các bạn cũng sẽ thấy có App iATM mới do Admin Kawaguchi phát triển đang chờ sự khám phá của các bạn, và còn nhiều thứ khác nữa ;) Mong các bạn tiếp tục ủng hộ cùng iPViet phát triển ;)

nó đang báo lỗi not found kìa bồ

HHN

Well-Known Member
iAtm Đang up lại, mong các bạn thông cảm, vì trên Cydia hiện đang là bản beta, các bạn đợi thêm vài tiếng nữa, vì sáng bận nên HHN tạm thời đổi tên file trên Cydia nên khi cài bị báo lỗi như vậy.
Một lần nữa mong các bạn thông cảm.

AntiPlus

Source trong Cydia của mình không xuất hiện được hình đại diện chỗ icon cho mỗi phần mềm vậy các bạn ?

chauchess

Xin thông báo đến toàn thể anh em về viêc CHÍNH THỨC ra mắt PDAVIET CYDIA SOURCE. Cùng với sự cấp thiết phải có để phát triển hơn nữa các ứng dụng Việt Hóa thân thiện hơn với người Việt chúng ta mà nhóm Việt Hóa iPViet ngày đêm làm ra, anh em PV luôn phải dùng các Source khác hay thậm chí sản phẩm của anh em bị đưa vào các Source khác..v.v.. với rất rất nhiều lý do ấy ... HHN cùng TLG đã hội ý và nay PDAVIET CYDIA SOURCE của riêng PV đã có mặt chính thức.

image.php
image.php

Việc xây dựng và phát triển PDAVIET CYDIA SOURCE tương đối khó khăn và đòi hỏi nhiều yếu tố khách quan và chủ quan nên PDAVIET CYDIA SOURCE có gì thiếu sót và trong quá trình sử dụng nếu có vấn đề mong anh em thông cảm và góp ý chân tình đến HHN TLG. \

Về sự ra đời của PDAVIET CYDIA SOURCE thì HHN TLG còn nhiều tâm sự, nhưng dây là thông báo nên HHN không nói thêm nữa, sẽ nói vào dịp khác.

Và cuối cùng mời anh em add link sau vô CYDIA hoặc ICY=D>=D>=D>=D>

http://iphone.pdaviet.info

Xin lỗi toàn thể anh em về sự công bố chậm trễ này.

thanks nhiều mới sử dụnh nhờ các huynh chỉ giáo

tinh_la_gi

Administrator
Cám ơn anh HHN cùng anh XuanTruong đã luôn hổ trợ từ ngày đầu cho đến phút cuối cùng ra thông báo...
Trước giờ thông báo vì mất điện từ khi sáng, vì dzầm mưa tối qua sức khỏe lúc này kém nên sáng không thể "bò" lên TP để online đúng giờ ra thông báo. Nên gọi gấp cho anh XuanTruong bảo thông báo giúp chứ ko lở hẹn ... anh XuanTruong thì lại đang đi ngoài đường nhưng vẩn luôn thể hiện sự nhiệt tình và lo lắng cho anh em .. "anh đi ngoài đường anh về là thông báo ngay chắc khoản 11h anh về" ... vừa cúp điện thoại thì TLG bỏ đi uống thuốc :(( quay lại thấy cuộc gọi nhở của anh HHN hiểu ngay thì ra ta đã quên mất 1 người nửa luôn bên cạnh mình ... lập tức alo lại liền ...
TLG : Em đây anh ơi
HHN: Sao giờ này mà anh không thấy ai thông báo gì hết vậy ?! (hình như 10h15 rồi thì phải)
TLG : hix.hix Long An cúp điện anh ơi, tối qua đi mưa giờ lâm trọng bệnh gòi..anh coi ra thông báo luôn củng được !! nhớ nói trong thông báo iATM đang thử nghiệm đừng cài nhé
HHN : Uhm uhm để anh !!

Phiên bản iATM chính thức tối qua Admin Kawa có hẹn TLG online để cập nhật lên source nhưng do bệnh nặng ko online được nên sáng nay không cập nhật kịp , về phần iATM phiển bản thử nghiệm cuối cùng còn trên Source như anh HHN đã giải thích. TLG giải thích thêm 1 ý nửa : nếu anh em cài bản thử nghiệm cuối sẽ ảnh hưởng đến vấn đề font chữ trong bản chính thức nên khi khi bào anh HHN thông báo TLG bảo "anh em đừng cài" có lẻ tránh tình trạng trên anh HHN buộc Rename tên file để anh em không cài được.
Bản chính thức sẽ được cập nhật ngay khi TLG nhận file từ Admin Kawa.

Thân.

Zenki

Super V.I.P
Cám ơn anh HHN cùng anh XuanTruong đã luôn hổ trợ từ ngày đầu cho đến phút cuối cùng ra thông báo...
Trước giờ thông báo vì mất điện từ khi sáng, vì dzầm mưa tối qua sức khỏe lúc này kém nên sáng không thể "bò" lên TP để online đúng giờ ra thông báo. Nên gọi gấp cho anh XuanTruong bảo thông báo giúp chứ ko lở hẹn ... anh XuanTruong thì lại đang đi ngoài đường nhưng vẩn luôn thể hiện sự nhiệt tình và lo lắng cho anh em .. "anh đi ngoài đường anh về là thông báo ngay chắc khoản 11h anh về" ... vừa cúp điện thoại thì TLG bỏ đi uống thuốc :(( quay lại thấy cuộc gọi nhở của anh HHN hiểu ngay thì ra ta đã quên mất 1 người nửa luôn bên cạnh mình ... lập tức alo lại liền ...
TLG : Em đây anh ơi
HHN: Sao giờ này mà anh không thấy ai thông báo gì hết vậy ?! (hình như 10h15 rồi thì phải)
TLG : hix.hix Long An cúp điện anh ơi, tối qua đi mưa giờ lâm trọng bệnh gòi..anh coi ra thông báo luôn củng được !! nhớ nói trong thông báo iATM đang thử nghiệm đừng cài nhé
HHN : Uhm uhm để anh !!

Phiên bản iATM chính thức tối qua Admin Kawa có hẹn TLG online để cập nhật lên source nhưng do bệnh nặng ko online được nên sáng nay không cập nhật kịp , về phần iATM phiển bản thử nghiệm cuối cùng còn trên Source như anh HHN đã giải thích. TLG giải thích thêm 1 ý nửa : nếu anh em cài bản thử nghiệm cuối sẽ ảnh hưởng đến vấn đề font chữ trong bản chính thức nên khi khi bào anh HHN thông báo TLG bảo "anh em đừng cài" có lẻ tránh tình trạng trên anh HHN buộc Rename tên file để anh em không cài được.
Bản chính thức sẽ được cập nhật ngay khi TLG nhận file từ Admin Kawa.

Thân.
Cuối cùng Hiệp Sĩ iPViet cũng đã xuất hiện với những lời trình bày và phát biểu rất cảm động. Một tràng pháo tay thật lớn cho anh nào =D> =D> =D>

Status
Không mở trả lời sau này.