• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOURCE CHÍNH THỨC CHO CYDIA & ICY CỦA PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Medkid

cái ITAM CÂP nhật giữ liệu không được.sau khì vậy nhỉ

Dùng PCsuite download về cài ok ngay, tuy nhiên khi cập nhật dwx liệu thì vẫn hoàn thành 100% nhwng xuát hiện thông báo là : không thể ghi dwx liệu vào : /var/mobile/Documents/ATM.db
Nhờ MOD xem lại . Tks

trả lời cuối cùng về iATM: các bạn nếu đã cài qua iATM bản beta trước đây thì phải vào var/mobile/Documents và xóa file ATM.db trước khi cài lại bản mới này, nếu không sẽ bị lỗi không đáng có như trên.

blackcatdn

PM Yahoo...khi cài xong ko xuất hiện ngoài Springboard..Dù đã remove rồi cài lại vẫn ko xuất hiện icon..Mình tưởng bị zì nên cài Pm khác rồi reboot máy vẫn ko đc..

bafknight

Cho em hỏi mấy cái icon của carrier install xong thì làm như thế nào nữa vậy ?

Nguyen_Minh

Cám ơn bác HHN và bác TLG. Em mới có iP add source này vào có nhiều app hay ghê. Mà sao em load cái bộ gõ tv ko gõ đc? Lại phải dùng p9 post bài
Posted via Mobile Device

blackcatdn

Cám ơn bác HHN và bác TLG. Em mới có iP add source này vào có nhiều app hay ghê. Mà sao em load cái bộ gõ tv ko gõ đc? Lại phải dùng p9 post bài
Posted via Mobile Device

bộ gõ đó ko phải cứ aa là ra â đâu. Vì nó dùng theo kiểu khác. Bạn load về xong vào bộ gõ ,ấn vào chữ cần gõ khoảng 1s thì xuất hiện thêm chữ trong đó. Ví dụ bạn cần gõ chứ á thì ấn chữ A cỡ 1s là nó xuất hện..

Emyeuanh

Hix..hix cái bộ gõ này mình thấy 3-4 người hỏi rùi đấy. Không lẽ mõi ứng dụng trên cydia làm 1 cái topic giới thiệu nửa ta ?!
Anh TLG và mấy bác thấy ý kiến em thế nào ? :-/

Zenki

Super V.I.P
Hix..hix cái bộ gõ này mình thấy 3-4 người hỏi rùi đấy. Không lẽ mõi ứng dụng trên cydia làm 1 cái topic giới thiệu nửa ta ?!
Anh TLG và mấy bác thấy ý kiến em thế nào ? :-/
BQT đã lập ra Topic Thắc Mắc - Báo lỗi rồi còn gì - http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=71077

Ngoài ra còn có Topic Thảo luận Thắc mắc sử dụng Apps trong mục Ứng dụng hỗ trợ. Thắc mắc gì hỏi vào đó chứ giới thiệu gì nữa?

quynhlam

Source nào add cũng đc, source PDV add k dc. Buồn ghê! (iphone.pdaviet.us)

Chỉnh sửa cuối:

blackcatdn

Source nào add cũng đc, source PDV add k dc. Buồn ghê! (iphone.pdaviet.us)

sặc,bấm nhầm nút THANKS _ _!!. Hiện h source đang nâng cấp để cho tốc độ được khủng hơn nên add không được là phải rồi. Bạn chờ 1 vài ngày thì sẽ vào lại đc..

khanh123

cám ơn các pro nhé.
đã add ròi, đang xem có gì hây không đây
thnks............

dkshvn

Mình thấy có 2 sou của pdaviet lận, .info và .us
vậy mình nën add sou nào vậy mấy bác????

sonny

hỏi các bác là em dùng 2.2.1 nên hình như không dùng đc iATM, và lịch âm dương đúng không, em khôn cài đc từ Cydia, mong ae chia sẻ

Zenki

Super V.I.P
hỏi các bác là em dùng 2.2.1 nên hình như không dùng đc iATM, và lịch âm dương đúng không, em khôn cài đc từ Cydia, mong ae chia sẻ
Không cài được vậy có báo lỗi gì không bạn? Bạn nên cung cấp thông tin cụ thể khi hỏi để được giải đáp nhanh nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.