• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOURCE CHO CYDIA - ICY VÀ INSTALLER-4

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenThanhLuan

Nó giải phóng source này rùi đó ! add thử xem nha :D

Mã:
[COLOR="Blue"]http://xsellize.com/cydia/pdaviet-pdaviet.net[/COLOR]

kythuat

Các bác cho em hỏi với.
Sau khi cài app từ Cydia va Installer mà muốn uninstaller thì làm như thế nào và ở đâu, Em timg mãi không thấy phần gỡ bỏ phần mềm đi ở trong hai chuong trìng cài đặt đấy.
Nhiều lúc cài từ Cydia OK, xong khởi động lại iphone cũng không thấy biểu tượng chương trình đâu cả..huhu
Em mới chuyển lên FW 2.x nên không biết dùng.
Cám ơn các bác chỉ dẫn

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Các bác cho em hỏi với.
Sau khi cài app từ Cydia va Installer mà muốn uninstaller thì làm như thế nào và ở đâu, Em timg mãi không thấy phần gỡ bỏ phần mềm đi ở trong hai chuong trìng cài đặt đấy.

Cài bằng thằng nào thì vào thằng đó mà xóa! Bạn tìm kỹ đi trong đó có chỗ để Uninstall đó!:D

vinhnhi123

Bị choảng nhau với thằng Soft nào đó hoặc chưa Set!:p

SET là sao hả anh? làm cách nào để SET ah. Nói SET nhưng em chả biết là SET cái gì và SET ra làm sao? Anh giúp em với nhé ( mới xxài iphone, chả biết gì)

XuanTruong

Super V.I.P
SET là sao hả anh? làm cách nào để SET ah. Nói SET nhưng em chả biết là SET cái gì và SET ra làm sao? Anh giúp em với nhé ( mới xxài iphone, chả biết gì)

Là Set quyền hoạt động cho Soft hoặc Games khi được Copy vào máy! Dùng WinSCP kết nối với iPhone để Set! Các vấn đề này Bạn sang đây để hỏi và thảo luận nhé => http://pdaviet.net/showthread.php?t=23570&page=22 Chúc vui!;;)

vinhnhi123

cho em hỏi máy bạn em ver 2.1 nhưng ko có Cydia, giờ muốn cài Cydia mình phải add source chỗ nào ah?

kimo

Các bạn cho mình hỏi là làm sao cài thêm Source trong Cydia? iPhone của mình là 2G & 3G. iPhone 2G thì đang cài 1.1.4 có installer và Cydia. iPhone 3G đang cài bản Firmware Custom 2.2 của bác Sơn Phạm bên diendanapple. Cả 2 cái iPhone đều có Installer và Cydia, nhưng trong Cydia không thấy phần "add Source" gì hết, vậy làm sao mình cài thêm source vào được??

Các bạn giúp dùm. Cám ơn nhiều

vnd_84

Các bạn cho mình hỏi là làm sao cài thêm Source trong Cydia? iPhone của mình là 2G & 3G. iPhone 2G thì đang cài 1.1.4 có installer và Cydia. iPhone 3G đang cài bản Firmware Custom 2.2 của bác Sơn Phạm bên diendanapple. Cả 2 cái iPhone đều có Installer và Cydia, nhưng trong Cydia không thấy phần "add Source" gì hết, vậy làm sao mình cài thêm source vào được??

Bạn ấn vào cydia nhin xuống dưới thang công cụ có chữ MANAGE ấn vô đó se thấy source đối với 3G còn 2G mình ko có nên ko biết:D

HuynhMinhDang

Muốn "Add Sources" bạn vào Cydia => Manage => Sources => nhấn vô Edit thì bên góc trái có chữ Add, sau đó đánh Source bạn muốn Add vào... sau đó Done là OK!:D

sonny

anh trường a`, anh add source thì đánh dấu đỏ cái, giới thiệu qua càng tốt
cả rừng source thế chẳng biết cái nào mới nữa
add cả chắc điên luôn!:D

HuynhMinhDang

anh trường a`, anh add source thì đánh dấu đỏ cái, giới thiệu qua càng tốt
cả rừng source thế chẳng biết cái nào mới nữa
add cả chắc điên luôn!:D
Cái bài này đâu phải của Anh Trường đâu sonny, là của pepsi98n đấy! Giới thiệu có gì trong đó hết chắc chết quá!:))
Cả rừng nhưng mình chỉ lựa chọn Source nào tiêu điểm là có đủ trong đấy để dùng rồi mà!:D
Chứ Add hết đống này cho mắt cận thị & chít luôn áh!=))

sonny

Cái bài này đâu phải của Anh Trường đâu sonny, là của pepsi98n đấy! Giới thiệu có gì trong đó hết chắc chết quá!:))
Cả rừng nhưng mình chỉ lựa chọn Source nào tiêu điểm là có đủ trong đấy để dùng rồi mà!:D
Chứ Add hết đống này cho mắt cận thị & chít luôn áh!=))

hì, tại ngày 13 tháng 12 thấy anh XT có sửa với lý do add link mà!!!:p:p:p

Status
Không mở trả lời sau này.