• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOURCE CHO CYDIA - ICY VÀ INSTALLER-4

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Cái bài này đâu phải của Anh Trường đâu sonny, là của pepsi98n đấy! Giới thiệu có gì trong đó hết chắc chết quá!:))
Cả rừng nhưng mình chỉ lựa chọn Source nào tiêu điểm là có đủ trong đấy để dùng rồi mà!:D
Chứ Add hết đống này cho mắt cận thị & chít luôn áh!=))

hì, tại ngày 13 tháng 12 thấy anh XT có sửa với lý do add link mà!!!:p:p:p

Các Source đã không còn hoạt động Mình đã đánh dấu DOWN còn lại đều OK cả, mỗi người dùng một ý nên không thể nói Source nào là hay hoặc dở được, Mình Add hết tất cả các Source trên vào Cydia dùng mệt nghỉ luôn!:))

lun91

VNmagic down rồi anh em ơi. Từ hôm qua đến giờ không vào được, kể cả home page nữa :( a e nào biết thông tin gì thì thôg báo nhé !!!

dn2008

ý chừng mới sau khi VN Magic release MySMS into Cydia thì bị sập một cách khó hiểu không có một thông báo gì, anh em chờ xem

santafee

Không hiểu em nghịch thế nào mà tự nhiên giờ mất icon "install" chỉ còn lại "cydia" các bác giúp em với hic?
làm thế nào để nó hiện lại install ạ. bác nào biết và đã gặp sự cố này giúp em với????????
thanks

XuanTruong

Super V.I.P
Không hiểu em nghịch thế nào mà tự nhiên giờ mất icon "install" chỉ còn lại "cydia" các bác giúp em với hic?
làm thế nào để nó hiện lại install ạ. bác nào biết và đã gặp sự cố này giúp em với????????
thanks

Với FW 2.x trở lên thì Installer CHUỐI LẮM không nên dùng! Hoặc có thể chờ lúc cần Restore FW lại, hoặc chạy QuickPwn để JB lại sẽ có thui!:))

0986633123

Anh ơi cái nào là cái mới anh ghi thêm từ new đằng sau link nhé . vi cập nhật liên tục mà

ghigo

Source để Download MyMedia trên Cydia

:D dưới này là source để download app Mymedia ( hot hơn dTune :)) hoặc hay hơn Mxtube =)) ) chỉ dẫn của Pm này các bạn có thể xem bài của pro NguyenThanhTuan
HTTP: / / cy.sosiphone.com (Cydia)

b-) Xin anh em chỉ giáo thêm :p và nhớ thank cho mình nhé

XuanTruong

Super V.I.P
Installer đã ra bản Update 4.0b11! Kết nối với NET thông qua Wifi để cập nhật!

JohnnyTung

Source : iphone.soft4vn.net dạo này die hay sao ấy không add được , không biết Source nào có phần sửa lỗi ứng dụng sau khi cài báo : cannot open như Source trên không
mong anh em giúp đỡ

XuanTruong

Super V.I.P
Source : iphone.soft4vn.net dạo này die hay sao ấy không add được , không biết Source nào có phần sửa lỗi ứng dụng sau khi cài báo : cannot open như Source trên không
mong anh em giúp đỡ

- Source đó chắc CHẾT thật!:))
- Sau khi cài trên Cydia xong thì vào AppStore trên iPhone cài một App hoặc Games Free là hết bị lỗi đó nhé!;;)

pepsi98n

mong anh em giúp đỡ

Bạn có thể add source http://www.iphone.org.hk/apt rồi cài MobileInstallation Patch có thể fix lỗi tất cả các fw2x từ 2.0 đến 2.2.1 (mới nhất). Bạn cài xong nhớ sync hoặc cài 1 ứng dụng free như hướng dẫn của bạn XuanTruong ở trên

Status
Không mở trả lời sau này.