• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell.v3.5.0.316 Việt Hóa Bởi SymPViet (Cập nhật 04/06/2010)

Lan_Truong

cập nhật thời tiết
Cái nay phải cai thêm ứng dụng hay trong đó đã có.
Tks!

Kojiro

Super V.I.P
sao lại cho link trực tiếp của diễn đàn khác vô đây thế . bản này là bản 3.50.295 do mình việt hóa , giao diện do bạn Thanh chỉnh sửa . lấy từ box fw của PDAViet .bạn nên xem kỹ trước khi post nhé .thank

:(( Mấy anh bên tinhte ăn cướp trắn trợn quá
Diễn đàn ta cũng ko cấm dẫn link sang diễn đàn khác. Tuy nhiên nếu các bạn phát hiện mem bên đó chỉnh sửa bản của mình thì các bạn có thể qua đó hỏi :D

mrthang79

bạn này có cách cài cho máy không hack ko bạn..mình sign nhưng cài chưa đc.mình sài N97
thanks bạn

thanh19589

Diễn đàn ta cũng ko cấm dẫn link sang diễn đàn khác. Tuy nhiên nếu các bạn phát hiện mem bên đó chỉnh sửa bản của mình thì các bạn có thể qua đó hỏi :D

;;) Tại mấy anh lập trình viên SPB mã hóa hết dữ liệu rồi nên chả biết mod cái gì . Rãnh quá nên mình spam ấy mà . Chứ thực ra cũng lấy gốc bên diễn đàn DM về chỉnh sửa ảnh thôi , đã làm và post lên mục đích chia sẽ mọi người ai lấy ko đc

mrthang79

sao mình tim đường dẩn này hoài không có c:\system\apps\ .mình cài x-plore 1.45..máy mình N97 chưa hack
bạn chỉ mình cách với thanks

thanh19589

sao mình tim đường dẩn này hoài không có c:\system\apps\ .mình cài x-plore 1.45..máy mình N97 chưa hack
bạn chỉ mình cách với thanks

trong mục cài đặt của x-plore bạn tick vào ô hiển thị file hệ thống chưa ?

Ntv_79

Để có widget music player ngoài hs khi chạy trên nền tiếng Việt thì các bạn cứ cài phần mềm và chạy phần mềm trên tiếng Anh, chọn cài đặt rồi Sao lưu cài đặt! Sau đó các bạn thực hiện lại các bước để chạy trên nền tiếng Việt rồi Phục hồi cài đặt là OK.

kienvp

Để có widget music player ngoài hs khi chạy trên nền tiếng Việt thì các bạn cứ cài phần mềm và chạy phần mềm trên tiếng Anh, chọn cài đặt rồi Sao lưu cài đặt! Sau đó các bạn thực hiện lại các bước để chạy trên nền tiếng Việt rồi Phục hồi cài đặt là OK.

cái widget music player xấu quá cậu ah .

daugiang1987

bản củ cài vào thì ram free khoảng 30m nhưng cài bản mới này vào thì chỉ còn lại tàm 16m sao chiếm ram lớn quá

kienvp

bản củ cài vào thì ram free khoảng 30m nhưng cài bản mới này vào thì chỉ còn lại tàm 16m sao chiếm ram lớn quá

mình dùng vẫn hơn 30M . bạn thử khởi động lại máy rùi chạy pm >>>kiểm tra xem Ram được bao nhiêu . nghe nói bản mới này ít tốn Ram hơn bản cũ đó .

mrthang79

kết nối máy ở chế độ PC suite rồi vào thẳng từ thẻ nhớ từ PC là thấy đó.

vậy ah..thanks nhé. tại thấy ở trên bảo là dùng x-plore nên cư mò hoài không đc thanks bạn

mrthang79

kết nối pc suite nhưng cũng không thấy c/system/app ..chỉ thấy ở ổ E/system/app
mong các bạn giúp..mình đang muốn làm 3d cho n97
máy mình chưa hack có làm đc không.mình cài bản 3.5 ok rồi
thanks all

thanh19589

thanks all

:-? Bạn này thiệt là .. Mình đã nói 1 lần bên box fw rồi . Vào x-plore -> tùy chọn -> công cụ -> cài đặt -> tick vào ô HIỆN TẬP TIN HỆ THỐNG

kienvp

thanks all

x-plore/menu/tools/configuration/ đánh dấu vào ô show system