• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell.v3.5.0.316 Việt Hóa Bởi SymPViet (Cập nhật 04/06/2010)

hiepsicom

phát hiện ra là bản này đỡ ngốn RAM hơn hẳn! chạy ở chế độ bình thường mà RAM vẫn trống hơn 32M ;;)

randoms

:(( Mấy anh bên tinhte ăn cướp trắng trợn quá

Bên đó giờ mình chỉ ngó qua trang chủ để coi tin tức tý chứ giờ có thấy post bài gì nữa ở trong đâu. Toàn thấy cãi nhau về apple, bên đó chắc chuyển thành báo rồi.

mrthang79

mình cài bản tiếng anh ok..ban tiếng việt của bạn có cách nào cài cho máy chưa hack đc không bạn?
thanks

mrthang79

mình dùng vẫn hơn 30M . bạn thử khởi động lại máy rùi chạy pm >>>kiểm tra xem Ram được bao nhiêu . nghe nói bản mới này ít tốn Ram hơn bản cũ đó .

anh ơi..máy em N97 màu trắng Fw 21.0.045 chưa hack lần nào ..anh biết cach nào để hạck không.em tim trên dđ nhưng dao này ít thấy topic hack quá
thanks

kienvp

anh ơi..máy em N97 màu trắng Fw 21.0.045 chưa hack lần nào ..anh biết cach nào để hạck không.em tim trên dđ nhưng dao này ít thấy topic hack quá
thanks

bạn qua box fw tìm xem . bên đó mình thấy mấy topic hướng dẫn rùi đó .