• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Speedy Go! Giúp điên thoại chạy nhanh hơn...

giadaiminh

mình cài như bạn nói rùi nhưng nó vẫn đòi hỏi code bạn ơi.có cách nào nữa ko

MinhThang

Manager
mình cài như bạn nói rùi nhưng nó vẫn đòi hỏi code bạn ơi.có cách nào nữa ko

Chưa có cách nào nữa bạn à, chờ thử đi không dùng nó 1 thời gian cũng không sao. Chẳng lẽ giờ đi Format máy để dùng nó :D

hunterviet

Well-Known Member
Chưa có cách nào nữa bạn à, chờ thử đi không dùng nó 1 thời gian cũng không sao. Chẳng lẽ giờ đi Format máy để dùng nó :D

Cái này em dùng cho 6600 bị lỗi 35... gì đó, em ko nhớ. Format vẫn chả dùng lại được anh ah

hhkkll

phấn cứng máy không đổi => máy chỉ chạy nhanh hơn khi bạn loại bỏ bớt chương trình trong máy hoặc ép xung thui. Ép thì có kết quả đó nhưng tuổi thọ máy giảm là chắc. máy chạy quá công suất và Speed thì làm sao bền đc?

BuuPhucCT

Well-Known Member
phấn cứng máy không đổi => máy chỉ chạy nhanh hơn khi bạn loại bỏ bớt chương trình trong máy hoặc ép xung thui. Ép thì có kết quả đó nhưng tuổi thọ máy giảm là chắc. máy chạy quá công suất và Speed thì làm sao bền đc?

Được cái này thì mất cái kia thôi. Bạn bắt nó tăng tốc quá công suất thì giảm tuổi thọ là đương nhiên nếu use thường xuyên.;;)

prettyboy247

luu ý cài vào bộ nhớ thẻ để sư dụng tiếp spek go

muốn sài spekgo phần mềm tăng tốc dt full thì bạn gỡ ra cài lại nhe'.lưu y' là cài vào bộ nhớ thẻ khi cài đến phần co' 3 mục đánh dấu thì bạn bỏ đánh dấu ở 2 ô đầu tiên bạn nhé.rồi tiếp tục cài nó sẽ ko đòi code nữa,để chắc chắn hơn bạn lại xóa đi cài lại tiếp vào bộ nhớ máy và đánh dấu cả 3 ô mà lúc trc bạn đã bỏ dấu nhé.và bạn test để thấy kết quả,như vậy là k bị đòi code nữa.lnao đòi bạn làm nvay là lại dùng ok.mih đã cài tốt trên n73.vào rât nhanh

mothar1

Pc còn hạn chế ép xung và tăng tốc máy mà bro. Lúc dùng máy có bao h máy chạy đúng tốc độ quy định đâu. Đằng này áp dụng như thế với fone thì có ngày sẽ thắc mắc sao máy mình đơ đơ đấy bro

BuuPhucCT

Well-Known Member
Pc còn hạn chế ép xung và tăng tốc máy mà bro. Lúc dùng máy có bao h máy chạy đúng tốc độ quy định đâu. Đằng này áp dụng như thế với fone thì có ngày sẽ thắc mắc sao máy mình đơ đơ đấy bro

Trên PC khi ép xung thì còn gắn bộ tản nhiệt được nên máy không nóng chứ với mobile mà ép xung tăng tốc thì làm sao giải nhiệt, máy càng mau nóng thì càng dễ đơ chứ sao nữa.:D

thang789

Không phải tưởng tượng đâu bạn ới.Nó là thật đấy.Ng ta chỉ nói cho bạn dễ hiểu thôi.Với PC thì có thể tăng tốc CPU lên nhiều lần.Nhưng mà bọn chơi PC nó đầu tư cả hệ thống làm mát bằng khí Nito hay gì gì ý nên có thể tăng khă năng giữ gìn CPU.Chứ như máy đt thì mình không hiểu lắm nên tốt nhất xem để vọc thoai :D

vẫn là cái trí tưởng tượng với việc tăng vài chục lần bạn ợ.....
tăng gấp đôi thôi là đã tốn biết bao nhiêu công sức và thời gian rồi đấy ạ....chưa kể là lên không được nữa ;))

giadaiminh

muốn sài spekgo phần mềm tăng tốc dt full thì bạn gỡ ra cài lại nhe'.lưu y' là cài vào bộ nhớ thẻ khi cài đến phần co' 3 mục đánh dấu thì bạn bỏ đánh dấu ở 2 ô đầu tiên bạn nhé.rồi tiếp tục cài nó sẽ ko đòi code nữa,để chắc chắn hơn bạn lại xóa đi cài lại tiếp vào bộ nhớ máy và đánh dấu cả 3 ô mà lúc trc bạn đã bỏ dấu nhé.và bạn test để thấy kết quả,như vậy là k bị đòi code nữa.lnao đòi bạn làm nvay là lại dùng ok.mih đã cài tốt trên n73.vào rât nhanh
cho hỏi để chắc chắn hơn thì xóa đi cài lại típ vào bộ nhớ máy.Lúc này thì cả 3 ô đều đã đc đánh dấu sẵn rùi,vậy mình bỏ đánh dấu đi hay là sao bạn?mình text thử trên N78 mình mà ko đc,vẫn code như thường

MinhThang

Manager
cho hỏi để chắc chắn hơn thì xóa đi cài lại típ vào bộ nhớ máy.Lúc này thì cả 3 ô đều đã đc đánh dấu sẵn rùi,vậy mình bỏ đánh dấu đi hay là sao bạn?mình text thử trên N78 mình mà ko đc,vẫn code như thường

Bước đầu là bỏ dấu tich ở 2 ô, sau đó cài lại thì để nguyên không bỏ dấu nào cả, mà chỉ chọn OK cho nó chạy tiếp.

prettyboy247

Đầu tiên bạn đang dùng spekgo và được cài vào bộ nhớ máy và dùng đến bây giờ bị đòi code đúng không.bây giờ muốn sử dụng tiếp bạn remove phần mềm spekgo đi nhé.rồi bạn cài lại vào bộ nhớ thẻ nha nhớ bỏ đánh dấu ở 2 ô đầu tiên đi.rồi cài như bình thường.cài xong bạn vào mở thử xem nó có đòi code không nhé.nếu không đòi code thì bạn tiếp tục remove đi,và cài lại vào bộ nhớ máy để đánh dấu 3 ô nha.xog bạn test là ok

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản cập nhật đây anh em test thử xem có nhanh hơn không nhé

Speedy go! 1.0 - speed up your phone

PM tăng tốc điện thoại. bản cập nhật.

vutuan472

tst rồi ko thấy khác gì hết.ko bít mai mốt cóa đòi số đk hum nũa.đòi thì chẳng khác gì bản cũ