• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Spiderman s60v3v5 by Duylinh27884 (Support Sound)

duylinh27884

Moderator
Spiderman s60v3v5 by Duylinh27884 (Support Sound)

Vẫn chưa thấy Spiderman của bác Rồng và Radium (chắc đã bị rơi vào lãng quên^^!) nên xông pha châm cứu dự án này luôn vậy :)) ở Spiderman 3 ấn tượng nhất hình ảnh người nhện cô độc ngồi trong mưa nên chọn luôn tấm này làm HS;;). Theme này icon nhiều chi tiết nên khá nặng!:D

LINK DOWNLOAD

Radium

Moderator
hì. a Linh châm cứu xong bộ spider rồi. theme nhìn độc và quá đẹp. topic chắc chắn sẽ đắt hàng đây. dạo này box v5 ế ẩm quá

duylinh27884

Moderator
hì. a Linh châm cứu xong bộ spider rồi. theme nhìn độc và quá đẹp. topic chắc chắn sẽ đắt hàng đây. dạo này box v5 ế ẩm quá
Dạo trước v3,giờ lây sang v5,tình hình chung rồi:(

ganang1234

hàng độc cuối tuần đây:)) theme đẹp lắm a=D>=D>=D>
@Radium: bao giờ xuất xưởng spiderman đây thằng e;;) box v5 đang ế ẩm post đi cho sôi động\-/

Radium

Moderator
hàng độc cuối tuần đây:)) theme đẹp lắm a=D>=D>=D>
@Radium: bao giờ xuất xưởng spiderman đây thằng e;;) box v5 đang ế ẩm post đi cho sôi động\-/

hi vọng 1 ngày gần đây a à. tuần sau e bắt đầu học rồi :| cố gắng cuối tuần xem kịp k :D

Dragon459

Manager
nhìn ấn tượng đó bác=D>. mà bỏ cái biểu tượng con nhện đi thì có lẽ còn hay hơn đó bác. \-/

duylinh27884

Moderator
nhìn ấn tượng đó bác=D>. mà bỏ cái biểu tượng con nhện đi thì có lẽ còn hay hơn đó bác. \-/

Phải có logo con nhện mới giốg spiderman chớ bác,bõ con nhện ra thì thành theme mạng nhện rồi còn gì:p Nay cuối tuần bác ko “xuất” à:))

Dragon459

Manager
Phải có logo con nhện mới giốg spiderman chớ bác,bõ con nhện ra thì thành theme mạng nhện rồi còn gì:p Nay cuối tuần bác ko “xuất” à:))
Nếu bắt buộc thì nên làm theo hướng khác bác ạ. Spiderman thì e thấy chỉ cần thể hiện bộ quần áo lưới nhện là được.
Còn vụ làm theme thì chắc là k. E ms chạy xong con đồ án. giờ k muốn làm gì cả.

foreverthuy

Cho mìh xjn link box đi... Link nàj down về tệp tin bị lỗi
Mình cũng thế, tải về bình thường nhưng không copy được vào thẻ nhớ nên phải xúc icons sang theme khác thì mới cài đặt được. Haizz:(

duylinh27884

Moderator
Mình cũng thế, tải về bình thường nhưng không copy được vào thẻ nhớ nên phải xúc icons sang theme khác thì mới cài đặt được. Haizz:(

Ko copy đc vào thẻ là sao,là từ pc ko copy đc sag thẻ hay sao,ko hiểu:(

Radium

Moderator

lúc đầu e cũng bị, chép vào thẻ thì được 1 tí nó báo lỗi còn chép vào usb thì được. Sau đó e dọn dẹp bớt thẻ nhớ thì chép được bình thường.

duylinh27884

Moderator
lúc đầu e cũng bị, chép vào thẻ thì được 1 tí nó báo lỗi còn chép vào usb thì được. Sau đó e dọn dẹp bớt thẻ nhớ thì chép được bình thường.

Lạ nhỉ,có vụ này nữa à,mà nhiều người cùg bị mới ghê chớ :(

Dragon459

Manager
Khuyến cáo 1 điều là các theme dạng hỗ trợ âm báo này thì k nên cài đè quá nhiều những theme có chung 1 theme gốc và được đổi uid bằng siscontent
Người dùng sẽ còn gặp vài trục trặc ở máy nữa nếu như ai đã cài phiên bản Yellows Neon Yong rồi và tiếp tục cài bản này.
Thông tin này ai tin thì tin còn k tin cứ tiếp tục cài bthg. M chỉ khuyến cáo thế thôi. ;;)

foreverthuy

Chính xác bạn ạ. Thậm chí là copy file sis vào folder nó cũng không cho. Không hiểu luôn, lần đầu tiên gặp trường hợp này. Haizz:-?

kenls

Bạn nào pro cho mình hỏi cách ẩn tên ứng dụng góc trên bên trái màn hình thì làm thế nào?

Để dùng với belle topbar ý mà :-/