• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Spiderman s60v3v5 by Duylinh27884 (Support Sound)

duylinh27884

Moderator
Chính xác bạn ạ. Thậm chí là copy file sis vào folder nó cũng không cho. Không hiểu luôn, lần đầu tiên gặp trường hợp này. Haizz:-?

Vụ này mìh mới nghe nói luôn á nên thấy lạ,mìh làm xog theme này dùg cáp chép vào đt bt mà nên thấy cũg lạ,bạn thử làm theo cách của Radium xem,hoặc thử chép vào bộ nhớ máy xem đc ko sau đó dùg xplore copy nó sag thẻ

duylinh27884

Moderator
Sao mình đổi rồi mà nó vẫn mầu trắng nhỉ :-/

Sao ko,mình thử đổi theme Adenlion từ màu trắg sang vàng nè

Còn nếu bạn nói chữ menu góc trên bên trái thì chịu khó mò từ từ ở tab color của theme thôi,vì tab này nhiều quá.

Radium

Moderator
Còn nếu bạn nói chữ menu góc trên bên trái thì chịu khó mò từ từ ở tab color của theme thôi,vì tab này nhiều quá.
sao k được nhỉ, bữa trước e làm được cho bạn angellove90 mà :-?

Radium

Moderator
Bạn ơi đính chính lại.. nó là Title text và ... đang tìm :-?

Search với từ khóa Title

mình làm xong cho bạn rồi. Nhưng k có mạng nên k up được vậy mình hướng dẫn bạn nha. Bạn bấm từ khoá "title text" trong tab color rồi đổi hết những cái tìm được thành màu đen (trừ cái eSW... j đó) là ok.
----------
cái chữ màu vàng đó là entry j vậy a Linh? :D

Chỉnh sửa cuối: