• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Standby - Tùy biến shortcut cho giao diện chính

Kojiro

Super V.I.P
StandBy

Tác giả: nisimp
Ứng dụng hỗ trở add thêm đường dẫn shortcut các ứng dụng ra ngoài màn hình chính.

Chức năng chính:
- Như trên :D
- Có thể bật/tắt đường dẫn bằng phím đỏ
- Có thể tùy chỉnh vị trí của shortcut
- Tùy biến chọn các ứng dụng trên shortcut

Tất nhiên là ứng dụng này phải chạy trên nền python.
Test ok trên N95. Sẽ Việt hóa cho các bạn sài chơi :p

hai_dung

cái này mình cài vào N95 8gb lần đầu mở lên được. sao khi khởi động lại máy thì không mở được nửa. không biết tại sao

Kojiro

Super V.I.P
cái này mình cài vào N95 8gb lần đầu mở lên được. sao khi khởi động lại máy thì không mở được nửa. không biết tại sao

Mình vẫn đang dùng bình thường nên ko biết khắc phục sao với trường hợp của bạn cả :(

Thang_Be

Có thể không sử dụng với N82.

Tôi sử dụng với ExtraPowerModulePack v3.80 với Python 1.45

traicauhd

mình cài sao không chạy được nhỉ . pm này chạy python ??? vậy mình là 1.45

Kojiro

Super V.I.P
mình cài sao không chạy được nhỉ . pm này chạy python ??? vậy mình là 1.45

Đã ghi rõ tại bài 1 rồi mà, chạy ok trên N95 bản cũ, còn bản cập nhật thì ko như mong đợi :(

Kojiro

Super V.I.P
e 63 da cai python 1.45 cung chay khg dc do

Lần sau post bài dấu tiếng Việt nhé!

Hiện tượng khi bạn nhấp vô ứng dụng là gì? Nó nháy 1 cái hay là sao? :-?
Vì ứng dụng này tác giả test trên N73, mình test trên N95 ok. Nếu bạn đã cài đủ python mà ko chạy được là do ko hỗ trợ :0

angelpooh

uhm,mình cài trên N73 nè,click vô icon của chương trình thì nó nháy lên 1 cái rồi thôi,máy mình có cài Python ,chắc có lẽ mình cài ko đủ,vơí lại Python có nhiều bản quá,mình cũng ko biết phải cài cái nào,bạn có thể liệt kê danh sách vơí version Python để mình search trên diễn đàn cài vô được ko,thank bạn nhiều

MinhThang

Manager
uhm,mình cài trên N73 nè,click vô icon của chương trình thì nó nháy lên 1 cái rồi thôi,máy mình có cài Python ,chắc có lẽ mình cài ko đủ,vơí lại Python có nhiều bản quá,mình cũng ko biết phải cài cái nào,bạn có thể liệt kê danh sách vơí version Python để mình search trên diễn đàn cài vô được ko,thank bạn nhiều

Bạn dùng Python 1.45 và MegaPyModulePack.v2.01 tất cả cài lên bộ nhớ máy là chạy được thôi.

tuanloc1

ứng dụng này chạy trên python, bạn cài vào bộ nhớ máy cùng với python nhé

TRÊN MÁY TẤT BẠN À.

Bạn dùng Python 1.45 và MegaPyModulePack.v2.01 tất cả cài lên bộ nhớ máy là chạy được thôi.

Mình dùng Python 1.45 và MegaPyModulePack.v2.01 tất cả cài lên bộ nhớ máy vẫn không chạy được

Last edited by a moderator:

angelpooh

test ko thành công vơí python 1.4.5 và megapy 2.01 ,bản python mod trên thẻ cũng ko thành công,kết quả trên N73,chắc ko hỗ trợ

angelpooh

Tác giả dùng N73 để làm bản này mà bạn :| Xem lại nhé!

ừ,xin lỗi bạn vì kết luận như thế,không biết có liên quan ko,nhưng mình thử restart máy thì đã xài được rồi,thank bạn rất nhiều :-??

hai_dung

TRÊN MÁY TẤT BẠN À.

Mình dùng Python 1.45 và MegaPyModulePack.v2.01 tất cả cài lên bộ nhớ máy vẫn không chạy được

cài python và ExtraPowerModulePack v3.80 UNSIGNED là ok đó bạn

bạn nào biết cách sử dụng, xin chỉ giúp, mình cài ok trên N95 8gb
nhưng không biết cách dùng.

Last edited by a moderator:

Caominh171

bạn nào biết cách sử dụng, xin chỉ giúp, mình cài ok trên N95 8gb
nhưng không biết cách dùng.

Dễ mà bạn, bạn vào Options/Add Apps rồi nhấn Chọn giữa ở fím điều hướng lên ứng dụng cần đổi, chọn ứng dụng muốn add, bấm OK là xong mà