• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Standby - Tùy biến shortcut cho giao diện chính

Kojiro

Super V.I.P
Có anh em nào dùng được chức năng Show in ko? Thấy nó sao sao á, bản filnal á :-?

hai_dung

Dễ mà bạn, bạn vào Options/Add Apps rồi nhấn Chọn giữa ở fím điều hướng lên ứng dụng cần đổi, chọn ứng dụng muốn add, bấm OK là xong mà

mình vẫn làm như thế, nhưng ra Desktop không thấy gì cả. mình dùng bản ở bài 1 của bạn Kojiro. mình thấy cái này hay, mình thử nhiều lần mà cũng thế, không biết tại sao

Kojiro

Super V.I.P
mình vẫn làm như thế, nhưng ra Desktop không thấy gì cả. mình dùng bản ở bài 1 của bạn Kojiro. mình thấy cái này hay, mình thử nhiều lần mà cũng thế, không biết tại sao

Khi cài, mở ứng dụng lần đầu thì máy có tự động quay ra màn hình chính hiện các shortcut ko bạn?

hai_dung

Khi cài, mở ứng dụng lần đầu thì máy có tự động quay ra màn hình chính hiện các shortcut ko bạn?

không có bạn ơi ! mở lên là vào luôn, mình thấy thích cái này lắm,mình mò 3 ngày nay rồi, mà chưa được. mình thử trên N95 8gb & 6120, cả 2 điều như nhau.
mình sợ nó đụng với cái AnimSpriteLite2.24. mình xoá cái AnimSpriteLite2.24 đi nó vẫn không được. mình chưa bỏ cuộc, mình vẫn đang tìm cách, mong bạn giúp đỡ nhiều. thanks you

Kojiro

Super V.I.P
không có bạn ơi ! mở lên là vào luôn, mình thấy thích cái này lắm,mình mò 3 ngày nay rồi, mà chưa được. mình thử trên N95 8gb & 6120, cả 2 điều như nhau.
mình sợ nó đụng với cái AnimSpriteLite2.24. mình xoá cái AnimSpriteLite2.24 đi nó vẫn không được. mình chưa bỏ cuộc, mình vẫn đang tìm cách, mong bạn giúp đỡ nhiều. thanks you

Căng hen, mình thì chỉ dùng được bản đầu tiên à :) Có thể nó ko hỗ trợ, mình cũng bó tay, thông cảm nhé :D

tuanloc1

Mình dùng bản mình up tại bài 1 thì ok, còn bản cập nhật thì thua :(

Cài bản của bạn vẫn vậy. Hết cách. Thôi đành chào thua dù rất thích PM này. Hi vọng các bản sau sẽ sử dụng được cho N82. Cám ơn bạn nhiều!

traihp9001

Well-Known Member
Cài bản của bạn vẫn vậy. Hết cách. Thôi đành chào thua dù rất thích PM này. Hi vọng các bản sau sẽ sử dụng được cho N82. Cám ơn bạn nhiều!

cài lại bản python mới nhất của kojio up là sử dụng đc pm này (đã text)

Darkera

mình xài N82 nè. xài vô tư luôn nhưng sao mình để có vẻ bị nóng máy. có bạn nào bị giống mình không?

Darkera

hix. kiểu này không dám xài quá. nóng máy, mau hết pin. đẹp mà không dám dùng rồi :(

Thang_Be

StandBy 1.2 Final

Phiên bản mới nhất

lenduong

quả thật là add xong chẳng thấy có gì cả, shorrtcut không ra màn hình chính, Show in thì không hiểu công dụng để làm gì, cả phần tọa độ cũng rất khó để tưởng tượng ra để set. Phần mềm rất hay nhưng có lẽ E63 không xài được rồi, thanks bạn.

momvip9

hjx, tại sao nó hiện ra lần đầu, xong vào tùy chỉnh cái nó restart xong thì chả thấy gì nữa là sao nhỉ. hjx

thanhtht

hình như cái này cũng k hỗ trợ cho E63 hay sao ấy.mình cài cái deskinfo thì được,còn cái này cài mà k thấy j.ai cài được cho E63 thì tư vấn cho mình với nhé

huyhoang_qn

N96 cũng không dùng được bạn à, cài vào thì được nhưng bấm vào icon chẳng nhúc nhích gì dù sao cũng thanks !

Kojiro

Super V.I.P
N96 cũng không dùng được bạn à, cài vào thì được nhưng bấm vào icon chẳng nhúc nhích gì dù sao cũng thanks !

Ứng dụng chạy trên nền python vì vậy bạn phải cài đầy đủ python vào máy mới dùng được (nếu ứng dụng này hỗ trợ cho N96)