• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Standby - Tùy biến shortcut cho giao diện chính

huyhoang_qn

Ứng dụng chạy trên nền python vì vậy bạn phải cài đầy đủ python vào máy mới dùng được (nếu ứng dụng này hỗ trợ cho N96)

Cảm ơn bạn đã chỉ bảo nhưng máy mình đã cài đủ bộ python roài( bản của bạn ý) nhưng không thấy nhúc nhích gì chắc là không tương thích, hay phải dùng bộ python khác. Nhưng các phần mềm hỗ trợ chạy trên nền python khác mình vẫn chạy được ngon lành mà.

Kojiro

Super V.I.P
mình cài được rồi sử dụng thế nào đây ...................

Mình cũng như bạn, down về làm gì biết dùng liền, chịu khó tí bạn à, pm quá đơn giản mà, chỉ việc chọn ứng dụng nào muốn hiện thôi.

Mà quan trọng Pm này hên xui, lúc dùng được lúc lại biến mất tiêu :)

kauchunho

Cái này sử dụg ntn. M chọn app dùi điền toạ độ. Reset máy mà văn k đc. Dả bật rompatcher rồj. Hay cáj nàj k hỗ trợ fp2. M xàj 6220

joeD

Cài vô vẫn Apply open4all nhưng vẫn không sao mà xài được nó. nó không hiện thị lên cái nào cả. Mình xài e71 và cài đầy đủ Python

Kojiro

Super V.I.P
Cài vô vẫn Apply open4all nhưng vẫn không sao mà xài được nó. nó không hiện thị lên cái nào cả. Mình xài e71 và cài đầy đủ Python

Hình như nó ko hỗ trợ cho màn hình ngang bạn à.