• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

StarCraft

incon_incon

Máy Flame 6.1 của mình chơi được rồi các bác ạ, nhưng sao khi vào nó cứ giật đùng đùng chẳng chơi dc gì cả :(( có bác nào tư vấn giúp mình với, mới vào mà đồ họa game hay quá.

T

TODAYCAUDAYA

Guest
hêhe> coi chừng bạn nghiện game quá ta!!hix mình khoái chơi game oline thui đang sở hửu 1 acc thượng úy trong game đột kick:D

đột kich háck điên.
Nản quá bỏ hơn tuần rùi không bít chống được háck chưa.
Game starCraft(Game chiến thuật cực hay) chơi được trên o2s mỗi tội lúc vào hơi lâu tưởng chưac vào được ấn thêm phát nữa thế à vào 2 lần game .
UP cho Game hay và người yêu game StarCraft.
Định thêm game diablo nữa nhưng thấy copy lâu quá nên ghiền tạm chú này.

orange_244

Banned
đột kich háck điên.
Nản quá bỏ hơn tuần rùi không bít chống được háck chưa.
Game starCraft(Game chiến thuật cực hay) chơi được trên o2s mỗi tội lúc vào hơi lâu tưởng chưac vào được ấn thêm phát nữa thế à vào 2 lần game .
UP cho Game hay và người yêu game StarCraft.
Định thêm game diablo nữa nhưng thấy copy lâu quá nên ghiền tạm chú này.
mình đã cảnh báo các bạn rùi mà game này chạy chip tốc độ 520mhz mới nhanh còn máy mình cùi bắp thì chờ xí có sao đâu miển sao game hay thui chứ :D

huy120

Banned
mình đã cảnh báo các bạn rùi mà game này chạy chip tốc độ 520mhz mới nhanh còn máy mình cùi bắp thì chờ xí có sao đâu miển sao game hay thui chứ :D

máy em chip 400mhz chơi có dc ko anh?????

QuangThang89

máy em chip 400mhz chơi có dc ko anh?????
Chip bạn 400mhz mà chip loại nào, nếu bạn xài các dòng HTC sau này xài chip QualComm thì chip này chạy đa nhiệm rất tốt, giống như Chip Dual Core trên PC, lúc vào game thì chậm, quan trọng là trong lúc chơi có mượt ko thui, vài lời :)

ducthuan113

Active Member
Hic, cái O2 mini của em, nó không hiện biểu tượng chữ S, mà hiện ra trắng bóc, không chơi được :(

orange_244

Banned
Hic, cái O2 mini của em, nó không hiện biểu tượng chữ S, mà hiện ra trắng bóc, không chơi được :(

CON MINI S CỦA BẠN TỐC ĐÔ CHIP 22O KHÔNG CHẠY NỔI ĐÂU!! MINH NÓI O2 MINI CHIP 415 KIA!!!CHIA BUỒN VỚI BẠN;((

DUYAT

Bản fix của mình chạy được trên O2mini bạn yên tâm :D down bản FIX nha!! có link trên!chúc vui!
Down link:http://www.mediafire.com/download.php?njjgy3nnoiz

bạn ơi sau khi xả nen xong thì nó có 2 chữ S mọt cái thi chơi dươc nhưng ko chỉnh được tiếng , còn một cái có tiếng nhưng vào chơi lại bị đẩy ra ngoài luôn, làm sao khắc phuc đây hả bạn, mình đang dùng con AL

DUYAT

Cái này có ai chơi trên màn hình QVGA được ko vậy, vì mình thấy bên GSM cảnh báo là ko chạy được trên màn hình QVGA

cai nay chay được trên qvga ban a, mình chạy thử rồi mình đang dùng con AL

DUYAT

mình test trên màn hình QVGA rùi!!! bạn xem lại nha!!ai cũng chơi được cả. bạn tải bản 1.02 bản full ấy:http://www.mediafire.com/download.php?njjgy3nnoiz

bạn ơi sau khi xả nen xong thì nó có 2 chữ S mọt cái thi chơi dươc nhưng ko chỉnh được tiếng , còn một cái có tiếng nhưng vào chơi lại bị đẩy ra ngoài luôn, làm sao khắc phuc đây hả bạn, mình đang dùng con AL

orange_244

Banned

có thể do máy bạn ! bạn kiểm tra lại âm thanh xem,atomL vip quangthang89 chơi dc đó. bạn PM hỏi xem.mình ko xai ATL nên cũng không biết cách khắc phục:|:|:|

QuangThang89

Ấy, đừng xúi dại nha Định, mình chỉ mới down về vào 1 chút là remove rồi, nhưng mình ko bị những tình trạng như bạn DUYAT :p