• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sự thật đằng sau cuộc off chui tại Âu cơ,mời anh em vào bàn luận

AoI

...........................................

Chỉnh sửa cuối:

AnhTu

Super V.I.P
Haha, kiểu này thì có lệnh truy nã sắp được ban hành =))

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Một câu chuyện thật thú sờ vị... mời các anh em vào bình loạn nào :)):)):))

tubua

Kiểu này khéo em phải xin cái huân chương vì sự cố gắng không biết mệt mỏi để phơi bày sự thật ra ánh sáng :)) :))
Bầu cho AoI 1 phiếu vì có bài viết hay, đã đưa đc sự thật ra ánh sáng trước thế lực đen tối ! hehe.... phải xin BQT thưởng cho AoI huân chương dũng cảm nhé ! haha....

tubua

Còn phần kết nữa đâu?????????????????????
Haha...Bạn bình tĩnh ,đoạn kết chắc mai sẽ diễn ra ở 87 Lý Liên Kệt:D giữa KangMin82 và AoI . (hic.hic...khổ thân Aoi rất dũng cảm ,nhưng vẫn phải chia buồn cùng Chú,vì KangMin82 đã phát lệnh truy nã Chú rồi đấy :D,liệu liệu mà trốn cho kỹ nhé =)))

AnhTu

Super V.I.P
Chắc chắn làcó lệnh truy nã roài =)) dám khui bí mật của PV18 =)) Minh ơi có cần hàng ko anh cho mượn này =)), à AoI có cần áo giáp hay gì ko để a gửi luôn thể, cả 2 ra nhận cùng lúc cho đỡ mất tiền gửi =))

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Chắc chắn làcó lệnh truy nã roài =)) dám khui bí mật của PV18 =)) Minh ơi có cần hàng ko anh cho mượn này =)), à AoI có cần áo giáp hay gì ko để a gửi luôn thể, cả 2 ra nhận cùng lúc cho đỡ mất tiền gửi =))

Kiểu này có khi bác Tú phải gửi áo.... chống đạn không chừng :))=))

nncuong

Administrator
Ặc, nãy ChuHuyHoan cho link mình nhảy vào tưởng được đặc cách làm admin ở diễn đàn khác. :(

Hậu quả là T7 này vợ không cấp quota rồi :((

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Ặc, nãy ChuHuyHoan cho link mình nhảy vào tưởng được đặc cách làm admin ở diễn đàn khác. :(

Hậu quả là T7 này vợ không cấp quota rồi :((

Oài kiểu này bác Cường định chốn tránh trách nhiệm đây phải trảm thui :D

Nemmatlanh

Ặc ặc,chuyện này mà bị cảnh sát phát hiện thì đi tù cả lũ,đã bảo là không cho thằng Nghĩa nó đi rồi mấy ông không nghe,anh em làm gì nó chụp lại được hết thế này thì toi =))

ancola66

Super V.I.P
Đầu tiên là lý do của buổi off,đó là

Và sau đó

Nhưng khi phục vụ mang thêm bia đến thì không hiểu chủ tọa của chúng ta thế nào mà lại nhìn thành cớm nên đã có hành động vô vô vô cùng dũng cảm như sau

Sau cuộc đập phá cửa hàng 39 Âu Cơ chúng tôi lại theo nhóm đến cửa hàng karaoke,lúc này đã là 10h đêm,khi tất cả đang say sưa thể hiện thiên khiếu hát hò thì bỗng 1 người trong nhóm phát hiện

Khi vừa bước ra ngoài nghe điện thoại thì có 1 biến cố xảy ra

Đây là bức ảnh cuối cùng chúng tôi có được vì 2 đồng chí này war ghê quá,mải xem óanh nhau nên quên hết cả nhiệm vụ chụp ảnh mong cả nhà thông cảm
Chỉ dám bình 3 tấm này :
1_ Bệnh nghề nghiệp TUẤN QUANG XEM DẤU VÂN CHÂN :-?
2_ Sau dấu vân chân thì Tuấn Quang đòi xem cái gì nữa mà PA cười thu hoạch thế không biết :-?
3_ Nhưng đoạn kết lại thuộc Về Minh :)) .Nhình cái vẻ mặt thoả mãn và cái gì " đo đỏ " rất nổi trên nền đen của Minh và PA lim dim thế kia thì biết.....=))=))=))

AnhTu

Super V.I.P
Kết nhất tấm cuối, ku Minh lọ mọ thế nào mà lòi màu đỏ :-?

LRA

Chỉ dám bình 3 tấm này :
1_ Bệnh nghề nghiệp TUẤN QUANG XEM DẤU VÂN CHÂN :-?
Nếu xét theo hướng mắt thì đâu phải nhìn chân.:-?
2_ Sau dấu vân chân thì Tuấn Quang đòi xem cái gì nữa mà PA cười thu hoạch thế không biết :-?
Đúng là không biết thật.
3_ Nhưng đoạn kết lại thuộc Về Minh :)) .Nhình cái vẻ mặt thoả mãn và cái gì " đo đỏ " rất nổi trên nền đen của Minh và PA lim dim thế kia thì biết.....=))=))=))
Bác đã nói rồi.:))
Kết nhất tấm cuối, ku Minh lọ mọ thế nào mà lòi màu đỏ
Có lẽ lúc ấy đang bay bổng nên quên hết sự đời.;;)

ancola66

Super V.I.P
Kết nhất tấm cuối, ku Minh lọ mọ thế nào mà lòi màu đỏ :-?
Nhưng tại sao lại là mầu đỏ nhỉ :-?:-?:-? .Hay trong lúc vội vàng... có sự nhầm lẫn nào đây:-?:-?:-?

LRA

Màu đỏ thì có gì mà bác phải thắc mắc. Nếu là màu hồng mới có thể gọi là nhầm lẫn.;;)