• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sự thật đằng sau cuộc off chui tại Âu cơ,mời anh em vào bàn luận

salemgtvt84

Tình ngay lý gian thật.... Nhân tiện e đưa ra giải thưởng kỳ này cho cả nhà... Bác nào giải thích được cái mầu đo đỏ bên cạnh chị PA đó của bác Cẳng Mìn hay nhất sẽ được thưởng 1000PVD.... :))

ancola66

Super V.I.P
Tình ngay lý gian thật.... Nhân tiện e đưa ra giải thưởng kỳ này cho cả nhà... Bác nào giải thích được cái mầu đo đỏ bên cạnh chị PA đó của bác Cẳng Mìn hay nhất sẽ được thưởng 1000PVD.... :))
Bình luôn và giật giải luôn :

Cái này dân gian gọi là " KẸP SĂM " =))=))=))

TuanQuang

quá hay. rất ấn tượng anh ko ngờ chú mày lại nghĩ ra đc cái trò này! hahaha

NguyenTu

Super V.I.P
ặc ặc, may mà mình là người chụp ảnh, nhưng hay lắm nghĩa ạh, nhưng kiểu này, lần sau chú mày liệu mà ở nhà nhé............hehhehe

PhuongAnh

Anh Tú hôm ý say rồi hay sao mà chụp ảnh e xấu vậy.:(:( Kiểu này không ế cũng không được rồi :(:)(:)(:)((

Anh em đi off gì mà toàn đi mảnh không thông báo với mọi người gì cả.May hôm đấy mình tóm được ở Thiên Ân không thì cũng chẳng biết mọi người đi off gì cả X-(X-( Cu Toàn vào giải thích vụ này đi nhé :D:D:D:D

Mà sao không có ảnh Tubua đứng chặn ở cầu thang không cho anh Tú về nhỉ :-?:-?:-?:-?

NguyenTu

Super V.I.P
Anh Tú hôm ý say rồi hay sao mà chụp ảnh e xấu vậy.:(:( Kiểu này không ế cũng không được rồi :(:)(:)(:)((

Anh em đi off gì mà toàn đi mảnh không thông báo với mọi người gì cả.May hôm đấy mình tóm được ở Thiên Ân không thì cũng chẳng biết mọi người đi off gì cả X-(X-( Cu Toàn vào giải thích vụ này đi nhé :D:D:D:D

Mà sao không có ảnh Tubua đứng chặn ở cầu thang không cho anh Tú về nhỉ :-?:-?:-?:-?

Cô em ơi, do máy ảnh chứ k phải do người chụp đâu. Hix.

Lúc tubua chặn cầu thang, máy anh hết pin mới đau chứ.:(:)(:)(:)(:)((

salemgtvt84

Bình luôn và giật giải luôn :

Cái này dân gian gọi là " KẸP SĂM " =))=))=))

Đã thẩm định kết quả... Câu trả lời của bác Ân quả là vô đối, bác Ân cò lả đả rinh giải thưởng 1 khìn pe ve de... =))=))=))

habubi

Đã thẩm định kết quả... Câu trả lời của bác Ân quả là vô đối, bác Ân cò lả đả rinh giải thưởng 1 khìn pe ve de... =))=))=))

Nhưng giải thưởng ai trao đây? :-? :-? :-?

NguyenQuang

Super V.I.P
lâu lâu làm một trận thế này thì cũng vui, nhưng nếu cứ dài...dài thế này thì cũng phải nghiên cứu đấy nhé:)). CLB còn nhiều sinh viên để anh em có điều kiện theo với