• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Car by Quỷ Vương 888

quyvuong888

bạn là 1 người mê xe? :-?
bạn là FAN đam mê tốc độ? :-?
bạn muốn sở hữu nhưng siêu xe của những tên tuổi danh tiếng? :-?

Mình là 1 người như vậy đó. Ngoài sở thíck về xe cộ thì mình cũng thíck vọc vạck công nghệ =))))
Và đây là kết quả vọc vạch của 4 ngày lao động. Mình đã lang thang tìm những logo của hầu hết các hãng xe nổi tiếng nhất :)))

và đây:

tất nhiên là số lượng logo mình sưu tậm đc chỉ hơn 60 cái mà trong đt thì có hàng trăm cái icon nên việc mình sử dụng lại nhiều lần 1 icon là việc hoàn toàn dễ hiểu. Mong các bạn thông cảm
còn 1 việc nữa là theme này k có tính đặc trưng của mỗi icon nên có thể hơi khó cho những ng mới dùng
cuối cùng là..................
DOWNLOAD​

quyvuong888

nhìn xa xỉ quá:))bác Quyvuong mết Lamborghini à,mình thích Ferrari hơn :D

e kém bác nhiều tuổi lắm. xưng hộ thế e ngại chết :"> e xướng nhất Lamboghini. Phong cách của nó tuyệt đẹp =p~

e tiếc cái logo Lambor quá...để nguyên dạng 3D màu mè thì k thể nào mở ra để sửa đc. cứ mở ra là đơ máy. đành ngậm ngùi dùng đen trắng :(((((

ganang1234

mở hàng cho thằng e đắt khách nào=)) a ko thích xe,thích gái đẹp thôi>:)

tranlaptoan

Trời. Đó là niềm đam mê.
Có lẽ sẽ đẹp hơn nếu được đóng khung cẩn thận.
THANKS!!!

Radium

Moderator
mình cũng thích lamborghini hơn ferrari. Mấy cái icon đen trắng đẹp ghê.

Shinai_mikita

Sao lại làm lamborghini của tui vào từ điển TT_TT, trong khi đó lại để Aventador làm hình nền _ __"
P/s: thanh bar ngoài Screen là trong suốt thật hay giã? thay hình nó có trong suốt k hay giữ nguyên _ __"

quyvuong888

Sao lại làm lamborghini của tui vào từ điển TT_TT, trong khi đó lại để Aventador làm hình nền _ __"
P/s: thanh bar ngoài Screen là trong suốt thật hay giã? thay hình nó có trong suốt k hay giữ nguyên _ __"

spam gì vậy bạn :| chả hiểu bạn nói gì cả :|

Radium

Moderator
uhm. mình thấy trong hình chưa có nên tượng cậu thiếu. chưa có đt để test mà :|

Shinai_mikita

spam gì vậy bạn :| chả hiểu bạn nói gì cả :|

À, mình nhờ thằng e mình nó cmt giúp, ai ngờ nó phá vậy, bạn thông cảm, ý mình hỏi là thanh bar ngoài screen ấy, có trong suốt thật không, hay là hình gĩa trong suốt ấy mà

quyvuong888

À, mình nhờ thằng e mình nó cmt giúp, ai ngờ nó phá vậy, bạn thông cảm, ý mình hỏi là thanh bar ngoài screen ấy, có trong suốt thật không, hay là hình gĩa trong suốt ấy mà

tr0g suốt mà. Nhưg vào dần đến giữa là đậm dần. Nếu thíck tr0g suốt thì leech sang