• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Super Hot] BelleShell v1.01(0) s60v5^3 Giao diện Belle trên máy s60v5

phogioz8x

Đang dùng bản CFW của ông Nokia Care ấy mà,không biết nó có oánh nhau với thằng nào không. Vẫn dùng đc nhưng toàn cái vitamin ÇÇÇÇÇÇ như này thì biết nó là cái gì:O:O:O:(:)(:)(:)(:)-?~X(~X(
Mình cũng bị lỗi như bạn này,mình cũng xài C6-00,các kí tự văn bản đều là ÇÇÇÇÇÇ po tay ai có cách khắc phục ko nè

dangquang842002

Hix hix, không ai giúp vấn đề toàn chữ ÇÇÇÇÇ à. Thế là bị làm sao, tại font chữ hay tại bản CFW vậy

Dragon459

Manager
Hix hix, không ai giúp vấn đề toàn chữ ÇÇÇÇÇ à. Thế là bị làm sao, tại font chữ hay tại bản CFW vậy
Mọi người k giúp được đơn giản là vì mọi người k gặp trường họp đó thì biết giúp làm sao đây.
tại font hay tại cfw thì chỉ còn cách test từng cái 1 thôi,
thử font khác hoặc thử cfw khác thôi

jack_hunter97

Chắc là Có rồi nhưng chắc đang fjx 1 số thứ , èo chỉ mong vụ ép ram thôi , ram 80 là đã quá xá

dathat

Member
Sao mình cứ vào chương trình này thì máy toàn bị khởi động lại. Không biết nó bị gì? Giúp mình với

giacmobennguoi

Máy mình C5-03 cài đây đủ Qt 4.7.3 + qt mobility 1.0.3. Ấn vô icon Belle shell thì nó cứ trơ ra chẳng nhúc nhích gì cả. Mình thấy mấy bạn xài C5-03 đều bị như vậy. Không Biết nó có xung đột hay bị gì nữa.

ko0lz96

Máy mình C5-03 cài đây đủ Qt 4.7.3 + qt mobility 1.0.3. Ấn vô icon Belle shell thì nó cứ trơ ra chẳng nhúc nhích gì cả. Mình thấy mấy bạn xài C5-03 đều bị như vậy. Không Biết nó có xung đột hay bị gì nữa.

bạn cài v22 đúng không ==

giacmobennguoi

Đúng rồi đó bạn. Mình vừa mới format xong.caì lại thì có 2 hiện tượng.
- Sau khi cài Qt 4.7.3 xong rùi cài qt mobility và belle shell thì đều báo lỗi Qt missing
- Cài Belle shell thì bị thêm lỗi error-33
Nhìn đẹp quá nhưng thế này thì đành chịu rồi. Tiếc ghê

kuteo1990tn

ứng dụng này tốn ram hơn spb mobile shell mà chứng năng không bằng spb mobile shell nên mình thấy sử dụng spb mobile shell vẫn tốt hơn :ar!

thanhluan_phuyen

Sao mình cài rồi khi bấm vào biểu tượng thì không thấy dụ gì hết vậy, lâu nay không vào có cái này hot quá............

thephuong001

Ai up giúp mình cái cài đè lên linkboxnet hay media được kô , mà cái này chỉ cần cài vào là được à có cần làm gì nữa kô

YinYang

Active Member
Ai up giúp mình cái cài đè lên linkboxnet hay media được kô , mà cái này chỉ cần cài vào là được à có cần làm gì nữa kô

Bạn đọc kĩ #1 nhé. có link đầy đủ mà :-? box.net chuyển sang là box.com rồi nhé:|