• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Super Hot] BelleShell v1.01(0) s60v5^3 Giao diện Belle trên máy s60v5

teenbn

các bác ơi sao e k cài đc QT nhỷ, nghe nói là tại cái ovi map. có cách nào khắc phục k các bác :((

Dragon459

Manager
bác test ở máy nào vậy.e 6 hay sao mà màn hình to thế
thay chữ e = chữ x bạn nhé.
vẫn là 360x640 thôi
Hi vọng là đây www.tinhte.vn/f94/nokia-s60v5-phones-se-duoc-nang-cap-ui-tuong-tu-anna-vao-nam-toi-2012-a-872257/
Không hiểu Ram mình kiểu j vưà chạy cái này+appdroid+opera mini+camera vẫn thấy okie chạy thêm cái Ktask 1 lúc sau mới thấy bị bật ra =))
Tin này lâu rồi.và mình cũng chỉ chờ đợi nó xem thế nào rồi chuyển qua HĐH khác.
các bác ơi sao e k cài đc QT nhỷ, nghe nói là tại cái ovi map. có cách nào khắc phục k các bác :((
Mình k rõ vì máy mình có ovimap vẫn cài Qt bình thường

NTiolanDatluu

dùng lạ lạ cũng thấy hay nhưng khổ nỗi check ram từ 42MB xuống còn 7MB mới vãi chứ! OMG! :))

teenbn

thay chữ e = chữ x bạn nhé.
vẫn là 360x640 thôi

Tin này lâu rồi.và mình cũng chỉ chờ đợi nó xem thế nào rồi chuyển qua HĐH khác.

Mình k rõ vì máy mình có ovimap vẫn cài Qt bình thường

bác dùng QT nào vậy.cho e ké vs :D

nhockfc

ảo quá :)) cái QT này nên dùng chung vs cái giải phóng Ram mấy bạn ạ :D
P/s: dùng cái này ram còn có 30MB @@

Chỉnh sửa cuối:

hdgv

dragon dùng x6 là dùng bàn phím gì đấy? Tui khoái swype mà chỉ buồn cái không có mini được.

Delzie

Chưa dùng đc. cái Soft này :D Cài apps QT vào nó toàn đánh nhau với Ovi Map 3.06 :)) Nhưng công nhận đẹp thật :D

bynight85

172Mb cài xong còn 96Mb nuốt RAM kinh, mà được cái là lạ lạ, thanks chủ thớt ^^

Ntv_79

cái này nó ko đè đc hs nhỉ
Liệu cái này có phải lấy ý tưởng từ phần mềm của ngoan không nhỉ:-? Hay tiện thể ngâm cứu cho nó sử dụng được phím menu luôn đi.

smalldevill

lạ nhỉ......mình cài vào dùng bình thường....mỗi tội ram đi xuống thảm hại thôi...
Tiện cho mình hỏi mình muốn add thêm picture để có thêm lựa chọn hình nền(ngoài những hình nền đã có trong Belle shell) thì phải add vào thư mục nào hả chủ thớt...cho tớ xin cái đường dẫn....:D

saccerwin

lạ nhỉ......mình cài vào dùng bình thường....mỗi tội ram đi xuống thảm hại thôi...
Tiện cho mình hỏi mình muốn add thêm picture để có thêm lựa chọn hình nền(ngoài những hình nền đã có trong Belle shell) thì phải add vào thư mục nào hả chủ thớt...cho tớ xin cái đường dẫn....:D
hiện tại chỉ dùng đc những hình nền trong shell belle thôi chưa thể lấy hình nền bên ngoài bỏ vô đc mà hình nền trong đó đẹp mà...mình muốn lấy ra ngoài nhưng không được nè

ngoanrazor

Well-Known Member
uh.chắc đó cũng là nhược điểm của em này và ngốn ram kinh khủng ngoan ơi cậu chèm code vào để nó đè hs dc ko

chèn code vào thì ko đc nhưng mih có thể viết 1app để belle này replace hs. nhưng nó sẽ làm pin nhanh hết.hi vọng bản sau tác giả thêm vào tíng năng này. ở bản này hình nhưng tác giả tăng cache cho belle nên nó ngốn ram wá

saccerwin

chèn code vào thì ko đc nhưng mih có thể viết 1app để belle này replace hs. nhưng nó sẽ làm pin nhanh hết.hi vọng bản sau tác giả thêm vào tíng năng này. ở bản này hình nhưng tác giả tăng cache cho belle nên nó ngốn ram wá
kệ tốn pin cũng đc đi chơi khoe hàng này cho nó bảnh....uh cái này ngốn ram cực khủng tớ ram 50 chơi xong còn dưới 10x ah(không vô nổi opera lun).. hix hix