• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Super Hot] BelleShell v1.01(0) s60v5^3 Giao diện Belle trên máy s60v5

0902123007

mý pro làm thế nào nó bớt ngốn ram thì ngon nhể lại còn tiếng việt thì còn j = :ar!

ko0lz96

dùng c5 03 v22.0.007 ( đã hack ) ko thể chạy ứng dụng này đc ~X(
cả cái ứng dụng menu style cũng ko dùng đc >.<

ko0lz96

e cài QT đầy đủ rồi mà ko mở lên đc
cài đặt đc nhưng click vào ứng dụng thì đứng im
có vài cái ứng dụng cũng bị vậy ko biết tại sao nữa :(

Dragon459

Manager
e cài QT đầy đủ rồi mà ko mở lên đc
cài đặt đc nhưng click vào ứng dụng thì đứng im
có vài cái ứng dụng cũng bị vậy ko biết tại sao nữa :(
Vậy thì bạn vui lòng quay lại lại đọc #2.

SunshineVietNam

Đẹp thật :x, ram dùng cái này còn 21,22mb. Quyết định sẽ jaf ofw blaze để dùng cái này lâu dài :p.
A ngoanrar fix cho cái app kia đừng đè lên trình xem ảnh mđịnh của máy dc k ạ ++"

0902123007

ofw dùng ram cao hok hả bạn pin thế nào khi dùng cái này :-?
bạn dùng đi có j nói anh e bít với nha :D

SunshineVietNam

@0902123007: tất nhiên là ram và pin của ofw sẽ hơn hẳn của cfw rồi, trc đây tớ dùng bản blaze bên Dm thì ram bản ấy dùng bình thường tầm 67,68mb, nên h tớ nghĩ tớ sẽ jaf bản blaze mới, nhưng mà link multiupload k down dc ==, fải đợi họ mirror link khác đã :s. Như thế thì dùng cái belleshell này sẽ ok hơn nhiều :)

hdgv

Đẹp thật :x, ram dùng cái này còn 21,22mb. Quyết định sẽ jaf ofw blaze để dùng cái này lâu dài :p.
A ngoanrar fix cho cái app kia đừng đè lên trình xem ảnh mđịnh của máy dc k ạ ++"

21.22mb chắc là lúc mới khởi động lên đó chứ? Dùng ổn định mà 21.22 thì vip quá

Ntv_79

Thêm cái đè hs của ngoan nữa, máy mình còn >3M tíX_X Nhưng mà đẹp lắm í!

hdgv

Thêm cái đè hs của ngoan nữa, máy mình còn >3M tíX_X Nhưng mà đẹp lắm í!
he, giải phóng ram, mới khởi động sell và cài replacehs lên thì còn 27Mb Ram, được đó chứ hỉ! Chỉ là tụt dần dần thôi :(

thao85

Member
sao mình cài vào bấm icon ko thấy j,đã cài qt,mà cái này cần qt bao nhiêu vậy

jack_hunter97

Ủa em cài cái replace hs nhưng không hiểu nó làm gì luôn đó ngồi mò mà không hiểu

bamboohit

mọi người ơi mấy cái hình nền của pm này nằm ở đường dẫn nào vậy? Hay ai có up mình xin.

SunshineVietNam

Uh tớ đang dùng thế mà, lúc mới khởi động máy thì ram 59mb, cài cái này vào thì còn 25mb, thêm cái của a ngoanrar nữa thì còn 21,22mb.

mọi người ơi mấy cái hình nền của pm này nằm ở đường dẫn nào vậy? Hay ai có up mình xin.

Bạn dí tay ở màn hình 1 tý, sẽ hiện ra 1 cái popup, bạn chọn Change wallpaper là dc thôi :)

Ủa em cài cái replace hs nhưng không hiểu nó làm gì luôn đó ngồi mò mà không hiểu

Cài cái đó xong thì ấn phím trắng sẽ ko về HS mặc định, hoặc gọi điện cũng thế, nó vẫn là ở cái giao diện belleshell này, mà cũng phải để cái replace hs ấy chạy ẩn đấy.

bamboohit

Uh tớ đang dùng thế mà, lúc mới khởi động máy thì ram 59mb, cài cái này vào thì còn 25mb, thêm cái của a ngoanrar nữa thì còn 21,22mb.

Bạn dí tay ở màn hình 1 tý, sẽ hiện ra 1 cái popup, bạn chọn Change wallpaper là dc thôi :)

Cài cái đó xong thì ấn phím trắng sẽ ko về HS mặc định, hoặc gọi điện cũng thế, nó vẫn là ở cái giao diện belleshell này, mà cũng phải để cái replace hs ấy chạy ẩn đấy.

ý mình là mình muốn xin mấy hình nền ấy ý.