• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{Super Nintendo Entertainment System}và các Game giả lập Độ Nét Cao

gamecity992

dạ ý em là em cài dc rồi nhưng khi vào chọn file game thì bi văng ra và báo lỗi gì ấy à em sài máy 3250 ko bik xài dc ko ạ

BuuPhucCT

Well-Known Member
dạ ý em là em cài dc rồi nhưng khi vào chọn file game thì bi văng ra và báo lỗi gì ấy à em sài máy 3250 ko bik xài dc ko ạ

Bản này vẫn còn một số lỗi và có một số game vẫn chưa tương thích nên khi vào sẽ bị văng ra. Bạn nên đổi sang game khác thử xem sao.;;)

haininh

mình chưa cài. tôi tưởng cứ vào cài đặt bình thường là được chứ vì mình có muốn đổi mấy nút mutimedia đâu

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình chưa cài. tôi tưởng cứ vào cài đặt bình thường là được chứ vì mình có muốn đổi mấy nút mutimedia đâu

bạn cài vào thử xem. Mình xài E71 cũng cài PM này giúp gán phím rất tốt.;;)

i_love_baby387

Đã edit lại các link thành Mediafire. Bạn nào không down dc game nào báo mình, mình sẽ sửa ( nhớ trích dẫn số trang )
Chúc vui:D!