• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SuperHot - H@ck phone S60v3 S^1 S^3 S^4 mới nhất không cần cer,k3y,không cần PC

Ntv_79

Đưa cái này lên Chú ý và bỏ cái kia xuống nhé! Vì cái này đơn giản, ngắn gọn hơn mà.

hungdaiuy

DATE chep vao C\private. DATE o day la ổ C phai ko Bac? xin Loi e Ko go Dau dc! Thank Bac nhieu!!!

0908727527

DATE chep vao C\private. DATE o day la ổ C phai ko Bac? xin Loi e Ko go Dau dc! Thank Bac nhieu!!!

Ý là chép file Data vào C/private ấy bạn. Chứ Data làm gì mà là ổ C dc :D

Giải nén ra chép cái file C_Private vào C:\Private\ là xong
Chú ý: Bỏ chữ C trước khi chép chứ đừng có chơi cả folder Data vào. Để chữ data là do để nó nằm ở đó úp lên làm biếng đổi tên :))

JohnyNguyen

Cập nhật File tổng hợp Installserver trên #1,ace xem và lựa chọn cho đúng dòng máy của mình nhé :)

hummer311

Không được rồi ban ơi không ra cái phần này(--> Khởi động nó lên --> Apply Open4all - Bạn có thể truy cập đến tất cả các thư mục)

ngoisaole

có vẻ như hack thành công trên satio ....nhưng file installserver.exe mình lấy về để ở đâu vậy các bác ..hix

ace_hp7

Active Member
có vẻ như hack thành công trên satio ....nhưng file installserver.exe mình lấy về để ở đâu vậy các bác ..hix[
quăng file này vào C /sis /bin
vào C / private / vao file 100059c9 thấy có file excludelist.txt là ok ,4mat máy k sợ mất hack

Chỉnh sửa cuối:

phiphong_78

có vẻ như hack thành công trên satio ....nhưng file installserver.exe mình lấy về để ở đâu vậy các bác ..hix
bác cho em hỏi bác hack thành công trên statio ver bao nhiu vậy.đang muốn hack con statio ver R2ak006 cho bà xã nhưng bà xã đi làm nên em ko có máy để thử

phiphong_78

đã hack thành công trên vivaz u5,thank bạn nhiều lắm,mình đợi lâu lắm rồi,hjhj.
bác hack thành công trên em u5 ver bao nhiêu vậy?thằng bạn em nó nhờ hack hộ con u5 mà thử qua nhiều cách rồi mà ko đươc.nên muốn chắc chán trước khi bảo nó đưa máy cho làm chuột bạch lần nữa

hungtadau

Sao mình cài roompatch không được, nó cứ báo lỗi là ' không cài được, phần cài đặt này đã có sẵn', mong mọi người giúp cho