• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SuperHot - H@ck phone S60v3 S^1 S^3 S^4 mới nhất không cần cer,k3y,không cần PC

khanhtuan_1987

bạn cứ yên tâm ver bao nhiu cũng hack dc hết,chú ý phần hướng dẫn, oy bạn làm theo từng bước ...

khanhtuan_1987

bác hack thành công trên em u5 ver bao nhiêu vậy?thằng bạn em nó nhờ hack hộ con u5 mà thử qua nhiều cách rồi mà ko đươc.nên muốn chắc chán trước khi bảo nó đưa máy cho làm chuột bạch lần nữa

bạn cứ yên tâm ver bao nhiu cũng hack dc hết,chú ý phần hướng dẫn, oy bạn làm theo từng bước ...

hungtadau

pạn ơi sao lúc trước mình hack máy tạo ra roompartcher+ mà không xài được, gjờ muốn xoá để cài roompatcher lại mà không được, mình đã vào quản lí ứng dụng mà không thấy, bạn có cách nào giúp mình không?????

ace_hp7

Active Member
pạn ơi sao lúc trước mình hack máy tạo ra roompartcher+ mà không xài được, gjờ muốn xoá để cài roompatcher lại mà không được, mình đã vào quản lí ứng dụng mà không thấy, bạn có cách nào giúp mình không?????
bạn dùng X_plorer vào kiểm tra các file này ,thấy có thì xoá đi ssau đó cài lại roompatcher mới xem sao
C:\SYS\BIN\ROMPatcherplus.exe

C:\resource\apps\ROMPatcherplus.r01

C:\resource\apps\ROMPatcher_aif.mif , roompatcherplusSvg.mif

Chỉnh sửa cuối:

hungtadau

mình vào rồi nhưng trong resource thi không có, còn c:\sys thì không vào được

xiaoqing

Mình đã làm tất cả các bước như bạn nói nhưng đến khi cài RomPatcherPlus thì ko cài dc. Mình dùng C5-03

dinhvl

cám ơn bạn minh đã làm được trên satio của mình ròi.bạn cho mình hỏi rompatcherplus để làm gì vậy? vì mình mới dùng máy có HDH lần đầu nên mình chưa biết gì hết nên bạn thông cảm

ace_hp7

Active Member
cám ơn bạn minh đã làm được trên satio của mình ròi.bạn cho mình hỏi rompatcherplus để làm gì vậy? vì mình mới dùng máy có HDH lần đầu nên mình chưa biết gì hết nên bạn thông cảm
ROMPatcher là phần mền chủ yếu là dùng để sửa lỗi chỉnh sửa và can thiệp vào hệ thống của máy thông qua các file patches (.rmp), dùng để bật các tính năng (Patch) sau khi hack
nói đơn giản là để hack máy ,nếu bạn chưa hack máy thì máy sẽ k cài đc phần mềm ,theme ... ,nó sẽ báo bị chi phối bởi chứng chỉ ,máy hack rồi thì ok ,cài những j bạn thik

phiphong_78

vui quá sau gần hai năm tìm cách hack cho em statio ver r2ak006 mà ko được,thâm chí còn bắt xe xưống thủ đô để tìm cao nhân hạ ver cho em nó mà ko được.thế mà hôm qua mất có 5phút đã hack xong cho em nó,từ giờ ko cần phải sing ứng dụng nữa rồi.cảm ơn mod vì bài viêt cực kì có ich,nhất là đối với những anh em dùng statio mà chót nâng lên r2ak006 có cer và key đàng hoàng mà cũng ko hack đc!
p/s:vừa hack hộ thằng bạn con vivaz được luôn.vivaz là chiếc phone trước giờ chưa hạk đc.bài viết có ích quá!

Chỉnh sửa cuối:

calcalcal

Cái này UMU Mobile Security .em click vào load sao nó ra 1 trang có tệp tin load. click tiếp vào load nó sang 1 trang khác. Box.net......
=> có con Vivazx mà muốn hack wa

calcalcal

Hack Thành công vivaz....
Nhưng cái vấn đề reset máy ko mất hack chưa hiểu lắm.
bác nào nói rõ hơn chút ko ?