• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swype Release Candidate - Hỗ trợ tiếng việt [13/01/2011]

assassinzero

Sao mình gọ tiếng việt ko đc nhĩ? vào chon ngôn ngữ của PM thi ko thấy để tiếng việt, chỉ có Uk va US Eng, chọn ngôn ngữ trong phần tn ò máy la TV nhưg vẫn ko dc

boy_online01

Bạn cài ngôn ngữ tiếng việt thì mới có tiếng việt chứ. Cài file sis 3Mb rồi mới cài bộ ngôn ngữ tiếng việt. Đang post bài bằng swype nè, chậm vãi.

tieulong2000

syn đính chính
cái PM này đã đc sign cho tất cả các máy rồi nhé.mọi ng cài tẹt đy.ko fải sign seo j đâu
vì nó đc lấy ở nokia betalab mà.dùng ngon hơn bản trc n`

ducbang1907

@kundalini: bạn dùng N97 hay N97 mini đúng ko? Mình đã gửi thắc mắc đến Nokia,họ cũng đã xác nhận ở một số máy N97,N97 mini và một số máy của dòng khác khi cài đặt bị lỗi chứng chỉ,rất nhiều người dùng bị lỗi và đã gửi phản hồi cho Nokia,Admin chịu trách nhiệm mảng Swype hứa sẽ khắc phục lỗi trong thời gian sớm nhất.

anhtuan89gt

Bạn bấm giữ chữ Q là nó hiện ra chỗ chọn ngôn ngữ hoặc nếu có 2 ngôn ngữ nó sẽ tự chuyển luôn

Nó có 2 ngôn ngữ là UK eng và US eng chứ làm j có tiếng việt. Bác jack chắc nhầm lẫn j rồi. Có lẽ vẫn phải cài thêm gói ngôn ngữ TV

chjpkute

sao em cài kô có tiếng việt vậy mất chế độ rung nữa nút xóa có vẻ hơi chậm

q630666

sao em cài kô có tiếng việt vậy mất chế độ rung nữa nút xóa có vẻ hơi chậm

Vào cài đặt của pm bật rung lên là đc bạn ơi

Nó có 2 ngôn ngữ là UK eng và US eng chứ làm j có tiếng việt. Bác jack chắc nhầm lẫn j rồi. Có lẽ vẫn phải cài thêm gói ngôn ngữ TV

Chắc là có nhầm lẫn.Cứ cài thêm TV vào vậy :D

nham92

Cac bac khong biet thi dung co noi lung tung nha .swype da co phien ban tieng viet rui na.tui dang dung day nay.

anhtuan89gt

Cài thêm gói ngôn ngữ TV vào thì nó báo lỗi cập nhât. Mà rõ ràng trong file sis của bác jack đã tích hợp gói VN rồi mà sao trong phần chọn ngôn ngữ vẫn chỉ có UK eng va US eng nhỉ???

tdung174

Các bạn giúp với, dù dã sign vẫn kg cài được, xuất hiện thông báo: "kg cho phép truy cập ứng dụng được yếu cầu"

namboy19

tình hình là em khonai12 đc cái bàn phím Swype nhỏ đc, đang sài nokia x6, pác nào biết sài chỉ với,tkssssssssssssssssssssssss

nttnn175

tình hình là em khonai12 đc cái bàn phím Swype nhỏ đc, đang sài nokia x6, pác nào biết sài chỉ với,tkssssssssssssssssssssssss

Chuyển sang loại bàn phím "MiniQWERTY" thì nó mới có bàn phím nhỏ như hình trên, khi xoay màn hình nó tự chuyển sang bàn phím QWERTY full màn hình

namboy19

Chuyển sang loại bàn phím "MiniQWERTY" thì nó mới có bàn phím nhỏ như hình trên, khi xoay màn hình nó tự chuyển sang bàn phím QWERTY full màn hình

mình có làm nhưng bấm vào cái MiniQWERTY cái ncung304 hiện full màng hình ak

chjpkute

Mình dùng bản cuả anh jack nhưng sao kô thấy tiếng việt vậy. Và cả nút xóa nữa sao chậm wá bấm xóa xog mới chạy hjx hjx

v2honline

mình có làm nhưng bấm vào cái MiniQWERTY cái ncung304 hiện full màng hình ak
Mình hiểu ý pạn nì ùi. Để máy đứng lên là có bàn phím mini qwerty nha pạn. Mí cái chọn để chơi thui ^^

chanhkho1908

gõ chữ nhanh bị delay, ấn xóa thì 1-3s sau mới xóa dc-> xóa quá luôn

Chỉnh sửa cuối: