• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swype Release Candidate - Hỗ trợ tiếng việt [13/01/2011]

bunrieucua

Cái này chỉ dùng cho mấy máy có điện dung thôi.
Mấy máy đơn điểm mà không điện dung thì dùng chán+khó lắm.:D

jinsk8r

Có ai biết lập trình thì làm một pm gõ dấu Telex như Unikey là tiện nhất :x

Cái này "khó dạy" quá

boy_online01

Lướt nhiều thành quen ý mà. Mấy tuần trước dùng cái này em viết nhanh phết, nhưng mới hôm nọ format máy, chưa cài. Giờ lướt hơi vấp.

cuulonggiang

sao mình bị lỗi bấm nút xóa lá nó thoát luôn , có ai bị giống ko

Vấn đề này đã có người trả lời ở bài trên, bạn chịu khó đọc kỹ trước khi đưa ra câu hỏi nhé !
1. Chọn ngôn ngữ viết của máy là Tiếng Anh
2. Chọn ngôn ngữ viết của Swype là tiếng Việt (trong cài đặt ngôn ngữ)
>>>> Vì nếu cả 2 cùng để tiếng Việt sẽ dẫn đến xung đột phần mềm >>> out !

Chỉnh sửa cuối:

KjDBun

không có pro nào mod bàn phím customer QWERTY cho N97 nhỉ. e thích dùg bàn phím customer QWERTY như của 5k8 or 5230 hơn!!!

nham92

minh dunh no nhan tin kha nhanh ma. tai ban khong thich dung thui. cu dung kiem tra chinh ta ket hop voi cong nghe luot nhanh la ban co the luot tieng viet toc do cao. dot sau minh upload video len cho ma xem

iupxlam

kái này nhắn tin nhanh ko bị hụt chữ, nhưng khi xoay ngang dọc thì chuyển hơi chậm, khó chịu

KjDBun

có thế là quay ra dùg dayinput mìh dùg nó cảm thấy nhắn tin ngag bàn phím customer của máy

halaha132

sao mình sử dụng không được vậy , cài xong vô mục tin nhắn mà chả thấy gì hết mình xài 5233 hack rồi có pro nào giúp mình với!!!