• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sygic GPS Navigation v11.2.5 ( bản đồ VN ) đã cờ rắc - HÀNG HIẾM

• Thread starter hoanglongsaigon
  • Ngày gửi

venus228

mọi người cho mình hỏi cài đặt cái này như thế nào? mới mua android chưa biết sử dụng :Z

max1397

Member
mọi người cho mình hỏi cài đặt cái này như thế nào? mới mua android chưa biết sử dụng :Z
bạn chép file sygic.apk cũng như thư mục Aura vào thẻ nhớ.sau đó,trên điện thoại cài file .apk

nguyenmobile

anh em cho mình hỏi sao minh làm theo hướng dẫn khi chạy chương trình nó đòi download minh bấm back thì nó báo lỗi và thoát luôn như vậy là sao? minh đang sd galaxy tab 1010

kaka_nd

anh em cho mình hỏi sao minh làm theo hướng dẫn khi chạy chương trình nó đòi download minh bấm back thì nó báo lỗi và thoát luôn như vậy là sao? minh đang sd galaxy tab 1010
Bạn đọc lại trang 1 đến trang 2 sẽ có câu trả lời cho bạn.

thononday

Các bác giúp em với.... Sao em cài vào con hd2 của em cứ vào là nó bị out ra nhỉ???

Làm thế nào bây giờ ạ. Em đã cài đi cài lại 3 lần rồi???

Dao2nd

Các bác giúp em với.... Sao em cài vào con hd2 của em cứ vào là nó bị out ra nhỉ???

Có lẽ do phần mềm k tương thích rùi, bạn chạy lại android mới xem.

max1397

Member

bác đừng cài bản 11.2.6 vì 1 số mày cài vào zô là văng ra liện.cài lại bản 11.2.5 là ok

nguyenmobile

ha ha hôm nay chạy được rồi. chay lần đầu mở wifi lên nó mới chịu. thank chủ thớt

nhatnguyet

Bạn hướng dẫn giúp down về chạy file: sygicdownloader16(1125)_dotnet40.exe lên nếu chọn Symbian thì được, còn chọn android thì báo lỗi error 407

boyhu

Nhà em có cả VM, GM, Location rồi ạ, nhưng vẫn muốn thử món cr này xem sao, áy náy không ạ???

h2tolove

Cá nhân mình thích maps này vì dùng offline,bắt gps nhanh nhưng rối mắt wá,khó quan sát và tìm đường cũng phức tạp.đc cái ko tôn tiền 3g.hì