• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sygic GPS Navigation v11.2.5 ( bản đồ VN ) đã cờ rắc - HÀNG HIẾM

• Thread starter hoanglongsaigon
  • Ngày gửi

mocthienthuan

:-?? dẫn đường gì toàn kéo vô trong hẻm hốc rùi quẹo lằn xằn khó đi quá, ko biết cách nào dẫn đi bằng đường lớn thì đở biết mấy!!

kanguru

Member
Phần mềm Sygic có giao diện đẹp, nhiều chức năng hay, giọng thuyết minh trong trẻo rõ ràng nhưng khả năng dẫn đường thua VM.
Mình đang xài cả Sygic, VM và GM.

oldfoxh

làm sao để dùng GPS hả các Pro, em cài cái sygic này vào, chỉ dùng được khi vào wifi, còn ko thì chịu, mà đao cái 500mb kia về ko dùng làm gì cả, nó bắt đao lốt từ nét về, các pac dùng gps thế nào mà ọp line được thì chỉ em với. trên máy của em có cái điều hướng, có cái maps mà em ko bít dùng ra làm răng, chừ các pro giúp ngộ nha.

làm sao để dùng GPS hả các Pro, em cài cái sygic này vào, chỉ dùng được khi vào wifi, còn ko thì chịu, mà đao cái 500mb kia về ko dùng làm gì cả, nó bắt đao lốt từ nét về, các pac dùng gps thế nào mà ọp line được thì chỉ em với. trên máy của em có cái điều hướng, có cái maps mà em ko bít dùng ra làm răng, chừ các pro giúp ngộ nha.
Có lẽ bạn chép data chưa đúng đường dẫn của nó trên SD Card, bạn cứ để cho nó download xem đường dẫn là gì nhé.

thien07

Bạn sử dụng máy gì?
Nếu máy có ổ cừng thì phải chép Data vào ổ cứng chứ không thể chép lên thẻ được đâu bạn

Last edited by a moderator:

jonyhoanganh

Sao cái này máy mình đã tải data đầy đủ. Nhưng nếu k bật 3G thì k thể tự cập nhật vị trí được nhỉ. :O

max1397

Member
Sao cái này máy mình đã tải data đầy đủ. Nhưng nếu k bật 3G thì k thể tự cập nhật vị trí được nhỉ. :O
cái này có cần 3g hay GPRS mới cập nhật vị trí đâu !!bật GPS lên thì ok thôi.phải đứng ở nơi thoáng như ngoài trời thì mới cập nhật vị trí nhanh đc còn ở trong nhà thì hơi lâu 1 chút

Last edited by a moderator:

hung160990

dùng cái này dẫn đường như thế nào
sao mình vào 1 phần nó kêu là không thể tính toán được
ai có hướng dẫn sử dụng cái ./.
android có phần mềm nào mà dẫn đường chỉ dùng gps như cái này không?
ps: phần mềm GM, VM là gì thế :-s

max1397

Member
bật GPS lên chưa !! GM là google map,VM là vietmap

maximux3000

Hiện nay mình đã test pm này rồi , ko good cho mấy, nếu đi qua 1 hướng khác thì tốc độ bắt gps để chỉ hướng đường mới là rất kém, Nếu đi theo lộ trình là ok. Hiện nay Mình chỉ thấy cái dẫn đường bên nokia map thì sài rất ok, sóng gps bắt tốt khi nào đi lộn đường khác chưa tới 15s là chỉ dc hướng mới rồi.

tinhsi_korea007

sao phần mềm này không chạy nhưng lại chiếm dụng 15% pin, bác nào biết tắt hản nó đi không, mình dung moto atrix 4g

yeskia

Moderator
sao phần mềm này không chạy nhưng lại chiếm dụng 15% pin, bác nào biết tắt hản nó đi không, mình dung moto atrix 4g

Hoặc vào cài đặt của máy, vào phần quản lý ứng dụng, tìm nó và nhấp vào, chọn bắt buộc đóng.

meomyh

Up lại dùm 2 part Aura.rar.002 và Aura.rar.003 với bác ơi, nó báo là download bị limit rồi bác ạ.
Em mới down xong part1 và mấy cái râu ria kia, tức thật!

number1hl

GM= Google Maps
VM= Viet Maps