• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymCleanup v1.1 - Ứng dụng dọn dẹp hệ thống cho s60v3_NEW!

thanhnamst89

bác cho em hỏi:
SymCleanup_v1.1_SymPViet.rar‎ (34.1 KB, 291 lần tải)
em down cai trên về cho N82 của em nhưng ko chạy được, ngoài ra khi duyệt web = chương trình mặc định của máy thì bị lỗi tiếng việt ( có tv thì ra ô vuông cả) nhừng em duyệt web = UC và opera thì ko bị sao cả???

vuthientruong

Mình dùng chức năng nén ram cho con n82 v31 thấy không có tác dụng ,có pro naò gặp tình trạng giống mình ko vây,bản v1.0,va bản fix mơi nhất này đều ko tác dung

Chỉnh sửa cuối:

vuthientruong

Thưa anh Minh Thăng là em đã bật ROMPatcher rui nhưng vẫn không nén ram dc ,nhưng em nén bằng swiss manage pro 3.0 thi dc ,anh xem kiểm tra lại jùm em.Thank

Lovesjckd

Em cung nen ram ko dc . Em dung N93 .
May anh keu da kick thank dc roi ma em kiem hoai ko ra . Pro nao chi giup download ko thank thay ki ki ...
Em ko ra pc dc may pro thong cam , em onli= dt may a mod tha em nhe

Xgamex

Em test font dc vai lan thi bi error ko khoi dong dc,cu the la bi *trang xoa* man hinh ay.Luc trc em thuong dung fontchange,test ca chuc lan co bi gi dau neu error *trang xoa* thi em rut the ra la xong ma cai nay rut the ra no cung bi do luon ko khoi dong dc nua danh phai format 4 ngon ? Posted via Mobile Device

kp_enter

Các pro ơi, cài mong khởi động máy kô lên luôn. N93i

bạn cần nói rõ bị lỗi khi sử dụng chức năng nào của ứng dụng thì mình mới có thể trả lời bạn đc :| "triệu chứng" này chắc là do đổi Font :(

@all: Mặc dù mình đã test chức năng Đổi font trên 1 số máy đều chưa bị lỗi nhưng hiện tại có 1 số bạn gặp sự cố khi đổi font nên mình xin lưu ý các bạn 1 lần nữa là nên sử dụng font trên thẻ để có thể khắc phục khi gặp lỗi ko load đc font

bạn cần nói rõ bị lỗi khi sử dụng chức năng nào của ứng dụng thì mình mới có thể trả lời bạn đc :| "triệu chứng" này chắc là do đổi Font :(

@all: Mặc dù mình đã test chức năng Đổi font trên 1 số máy đều chưa bị lỗi nhưng hiện tại có 1 số bạn gặp sự cố khi đổi font nên mình xin lưu ý các bạn 1 lần nữa là nên sử dụng font trên thẻ để có thể khắc phục khi gặp lỗi ko load đc font

Công nhận sản phẩm của bác kp_enter đóng gói giống như phần mềm thương mại có khác:D, bác đóng gói chương trình py bằng phần mềm nào cho mình xin được không? Có hướng dẫn càng tốt. Bên s60 có cái pyappcreator khá tiện, còn bên V3 hình như chưa thấy. :D

kp_enter

Công nhận sản phẩm của bác kp_enter đóng gói giống như phần mềm thương mại có khác:D, bác đóng gói chương trình py bằng phần mềm nào cho mình xin được không? Có hướng dẫn càng tốt. Bên s60 có cái pyappcreator khá tiện, còn bên V3 hình như chưa thấy. :D

1 số link cho bạn tham khảo :)
Forum nokia
ensymble_python
có gì thì pm mình qua nick yahoo ;)

q630666

Pm này có thêm chức năng dọn tự động nhưng loại bỏ bớt.Ví dụ dọn tự động nhưng mà không dọn PAIbTN chẳng hạn.Vì mình muốn nó dọn nhưng mà để lại fode này vì xóa đi thì cái IMGE Exchange nó lại phải tạo lại :D

Pm này có thêm chức năng dọn tự động nhưng loại bỏ bớt.Ví dụ dọn tự động nhưng mà không dọn PAIbTN chẳng hạn.Vì mình muốn nó dọn nhưng mà để lại fode này vì xóa đi thì cái IMGE Exchange nó lại phải tạo lại :D

Phần mềm Python dễ uốn nắn các câu lệnh bởi vì bây đã có quá nhiều công cụ để sửa py, ví dụ như Siêu dịch:D hoặc Decompiler tệp Pyc sau đó dùng Notepad++ sửa lại mấy cái đườnng dẫn thôi, mình thấy sửa mấy cái đường dẫn dễ còn hơn soạn thảo văn bản Word:D

kp_enter

Mình cũng ko dám nói trước bao h sẽ tiếp tục ra bản cập nhật vì hiện tại đang thiếu ý tưởng nhưng mình sẽ cố gắng thêm những tùy chọn cho chức năng Dọn dẹp tự động như theo ý kiến của bạn :D

tienluat

Các bác ơi cho em hỏi 1 tí.Vấn đề là em đã cài Python1.45 và megaPyModulePack1.52 rồi nhưng vào SymCleanup vẫn không được là máy bị làm sao nhỉ???Ai biết chỉ với!!!!

Caominh171

Các bác ơi cho em hỏi 1 tí.Vấn đề là em đã cài Python1.45 và megaPyModulePack1.52 rồi nhưng vào SymCleanup vẫn không được là máy bị làm sao nhỉ???Ai biết chỉ với!!!!

Bạn gỡ hết python trên máy rồi cài bản NÀY, đảm bảo dùng được 100% đó!

conquynau

mình k muốn dùng "chức năng quản lý Font" thì mình có thể cài "bản SymCleanup_v1.1_SymPViet.rar - bản cho ai đang sử dụng FontRouter" dc k?

backbedboy

Mình cũng ko dám nói trước bao h sẽ tiếp tục ra bản cập nhật vì hiện tại đang thiếu ý tưởng nhưng mình sẽ cố gắng thêm những tùy chọn cho chức năng Dọn dẹp tự động như theo ý kiến của bạn :D

ý tưởng của các chương trình dọn dẹp thì đơn giản thôi . Như trên PC vậy á . Xóa file rác , folder ko có tác dụng . MỘt số soft khi remove vẫn còn xót lại vài file thừa , mình chưa thấy chương trình dọn rác nào có khả năng tìm và xóa những file thừa đó .
Tích hợp remove hoặc vô hiệu hóa các chức năng default trong điện thoại , ví dụ ko thích xài log , danh bạ , web browser,music player ... Cái này thì chắc ko ai làm được cả
Thêm khả năng tùy biến cho chương trình như xóa các file, folder theo ý mình...

vuthientruong

Mình đã thử đi thử lại chức năng nén ram nhưng ko thành công mặc dù đã bât rompatch lên th đi thử lai vẫn u như kỹ.ma phần mềm này ko bật rompatch lên thi đâu có sử dung dc.đề nghị chủ thớt xem lại giùm.máy n82.v35