• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymCleanup v1.1 - Ứng dụng dọn dẹp hệ thống cho s60v3_NEW!

Kojiro

Super V.I.P
Cho e hỏi,e cài vào con E63 của e, cài xong lúc khởi độnh chương trình nó chỉ nháy màn hình 1 cái và ko vào đc chương trình là sao ???.., .thanks !!
PM này chạy trên nền python vì vậy máy bạn phải cài python trước khi chạy PM này. Vấn đề nào thì hỏi tại chủ đề đó, ko nên hỏi lung tung, khó theo dõi bạn à.

kp_enter

Hùng ơi! Em này có xóa file gì liên quan đến kết nối mạng của máy ko? Quét nó xong giờ ko vào mạng được nữa :-?

thì cũng chỉ xóa cache của các pm duyệt web (thêm bookmarks, coockies với trình mặc định của máy) history của các pm chat thôi mà. A tải cái file list trong bài này về xem nè. Còn vụ ko vào đc net thì chưa thấy ai bị chắc phần ngon dành cho người test trễ =))=))

Kojiro

Super V.I.P
thì cũng chỉ xóa cache của các pm duyệt web (thêm bookmarks, coockies với trình mặc định của máy) history của các pm chat thôi mà. A tải cái file list trong bài này về xem nè. Còn vụ ko vào đc net thì chưa thấy ai bị chắc phần ngon dành cho người test trễ =))=))

Anh cũng thấy quái dùng PM này trên N81 ko thấy hiện tượng này, tự nhiên giờ trên N95 này, quét 1 phát thế là xong phim, chắc phải 4mat máy vì restore vẫn ko được, căng ghê.

MinhThang

Manager
Anh cũng thấy quái dùng PM này trên N81 ko thấy hiện tượng này, tự nhiên giờ trên N95 này, quét 1 phát thế là xong phim, chắc phải 4mat máy vì restore vẫn ko được, căng ghê.

Chắc máy bị thế nào chứ? quét file rác mắc gì tới mạng đem ra thợ kiểm tra máy xem có sắp hư nữa không?;;)

Kojiro

Super V.I.P
Ko tài nào tìm ra file gì bị mất mà ko còn kết nối mạng được nữa :( Chắc phải 4mat 4 ngón, restore ko chịu rồi.

kp_enter

Ko tài nào tìm ra file gì bị mất mà ko còn kết nối mạng được nữa :( Chắc phải 4mat 4 ngón, restore ko chịu rồi.
9x% là ko phải lỗi pm đâu nha :)) ko tin a cứ format đi rồi thử lại mà xem. Nếu vẫn bị thì... quẳng nó vô cốc cafe á =))=))

Kojiro

Super V.I.P
9x% là ko phải lỗi pm đâu nha :)) ko tin a cứ format đi rồi thử lại mà xem. Nếu vẫn bị thì... quẳng nó vô cốc cafe á =))=))

Chính xác là do nó mà, dùng trình duyệt mặc định của máy ko được nhưng dùng UCweb thì được :-?

backbedboy

chưa bao giờ xảy ra hiện tượng ko kết nối mạng khi dùng mấy trình xóa rác như thế này , cả sym và nuldell đều ko ảnh hưởng đến kết nối mạng cả.

Kojiro

Super V.I.P
chưa bao giờ xảy ra hiện tượng ko kết nối mạng khi dùng mấy trình xóa rác như thế này , cả sym và nuldell đều ko ảnh hưởng đến kết nối mạng cả.

Trước giờ cũng ko thấy, giờ mới thấy nên cũng đang mông lung bạn à :-?

kp_enter

Trước giờ cũng ko thấy, giờ mới thấy nên cũng đang mông lung bạn à :-?

thì a cứ format đi rồi tính tiếp. Tết nhất máy mới chạy càng nuột chứ sao a :)) bị gì thì cứ cho e cái gạch ngang giữa nick á (nhưng mà đừng forever nha :(()
Mã:
C:\Private\100012a5\DBS_101FD685_BrowserSavedPages.db
C:\Private\10008d38\
C:\Private\101f8530\
C:\Private\101f96ec\
C:\System\dmgr\
!:\cache
Với trình duyệt mặc định thì chỉ xóa nhiêu đây thôi :)

hoangthanhmai

Em không biết tại sao nhưng khi cài Python 1.45 và Megapymodule 2.01 (vào bộ nhớ máy) >>> không dùng được SymCleanup (cũng cài ở bộ nhớ máy) Khi vào chương trình nó báo đang kiểm tra... rồi bị out
Em cài lại trọn bộ Python và UltraPowerModule chạy trên thẻ nhớ >>> SymCleanup chạy tốt :D
Máy 6220c ^^

AndyCuong

Supper Moderators
Em không biết tại sao nhưng khi cài Python 1.45 và Megapymodule 2.01 (vào bộ nhớ máy) >>> không dùng được SymCleanup (cũng cài ở bộ nhớ máy) Khi vào chương trình nó báo đang kiểm tra... rồi bị out
Em cài lại trọn bộ Python và UltraPowerModule chạy trên thẻ nhớ >>> SymCleanup chạy tốt :D
Máy 6220c ^^

bạn thử 4mat máy với thẻ nhớ rùi cài thử nhé! mình cài và dùng tốt trên N95-8G.

katimor

Mình dọn dẹp song rùi khởi động lai máy thì hiện mỗi chữ NOKIA rùi đơ máy.Có ai biết cách xử lý k?

MinhThang

Manager
Mình dọn dẹp song rùi khởi động lai máy thì hiện mỗi chữ NOKIA rùi đơ máy.Có ai biết cách xử lý k?

Bạn lấy thẻ ra khởi động lại xem có lên không, dọn xong thì thôi chứ khởi động chi nữa bạn. Cách cuối cùng là 4 ngón.

boydeptrai

Sao mình chạy ko đc nhỉ, báo apply patch open4all.rmp (capoff) rồi thoát ra, dù mình đã apply cái đó rồi mà vẫn ko đc?
Máy mình là N96 có dùng đc Nuldel ko vậy? Thanks.

vitbo

sao mình cài vào rồi bấm vào icon Symcleanup nhưng ko thấy chạy gì hết vậy? Máy mình đã hack phone ! Ai biết giúp mình

Kojiro

Super V.I.P
sao mình cài vào rồi bấm vào icon Symcleanup nhưng ko thấy chạy gì hết vậy? Máy mình đã hack phone ! Ai biết giúp mình

Em phải cài đủ 2 file trọn bộ cài vào thẻ nó mới chạy, runtime ko liên quan gì đến đây cả.

cuulonggiang

Em phải cài đủ 2 file trọn bộ cài vào thẻ nó mới chạy, runtime ko liên quan gì đến đây cả.

ý bạn là sao ?? Cài 1 trong 2 file thôi chứ... Chủ topic đã nói còn gì... ai đã có Fontrouter rồi thì cài file trên và ngc lại...??

AndyCuong

Supper Moderators
ban phai cai python voi ultrapowermodulepack nhe moi dung duoc pm nay .
@Em post bai tren mobile

Chỉnh sửa cuối: