• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymCleanup v1.1 - Ứng dụng dọn dẹp hệ thống cho s60v3_NEW!

Kojiro

Super V.I.P
ý bạn là sao ?? Cài 1 trong 2 file thôi chứ... Chủ topic đã nói còn gì... ai đã có Fontrouter rồi thì cài file trên và ngc lại...??

Mình đang nói bộ cài python trên thẻ chứ ko đề cập đến PM này :D

w2k

dùng bộ python 4all ý. chạy tuốt tuồn tuột ứng dụng python lun.

Cloudz

mình dùng cái này xong, mỗi lần thoát ra rất lâu và máy thường xuyên bị treo, khởi động lại máy rồi thử lại vẫn zậy, có ai gặp tình trạng này ko ?

Kojiro

Super V.I.P
mình dùng cái này xong, mỗi lần thoát ra rất lâu và máy thường xuyên bị treo, khởi động lại máy rồi thử lại vẫn zậy, có ai gặp tình trạng này ko ?

Mình dùng trên N95, N81 rất bình thường bạn à :-?

kp_enter

ko nhầm thì lại là N78 :)) bạn tải bản này thì ko bị lỗi treo máy khi thoát nhé

backbedboy

ko nhầm thì lại là N78 :)) bạn tải bản này thì ko bị lỗi treo máy khi thoát nhé

Tác giả ui , sớm ra 1 bản hoành tá tràng nữa nhé , mấy cái khác thấy vượt mặt cái này rồi đó , hihi . Cải tiến cho bằng anh bằng em

ngochuyhlv

Đang test thì thấy dọn rác bt nhưng ko biết có xuất hiện lỗi j ko. Vì mới test NulDel bị lỗi rồi :)

Kojiro

Super V.I.P
Đang test thì thấy dọn rác bt nhưng ko biết có xuất hiện lỗi j ko. Vì mới test NulDel bị lỗi rồi :)

Bạn thử nhấn số 0, vào web bằng trình mặc định xem có bị sao ko nhé :(

Kojiro

Super V.I.P
Số 0 là quản lý font mà anh. Em đang test trên N97 xem có sd đc ko ấy mà :D

Ko :p Ý là bạn dùng trình duyệt mặc định của máy để vào web sau khi chọn số 5 :) Xem bạn có bị giống mình ko :((

ngochuyhlv

Ko :p Ý là bạn dùng trình duyệt mặc định của máy để vào web sau khi chọn số 5 :) Xem bạn có bị giống mình ko :((

Vẫn vào được trình web mặc định bằng phím 0. Theo em pm này chỉ dùng tốt cho v3 thôi, vì nó được tạo ra để phục vụ v3 mà :p v5 đôi khi xóa mất mấy file cấu hình của ưd khác (vd: aRed). Phải thiết lập lại mệt chết. :D

kp_enter

Vẫn vào được trình web mặc định bằng phím 0. Theo em pm này chỉ dùng tốt cho v3 thôi, vì nó được tạo ra để phục vụ v3 mà :p v5 đôi khi xóa mất mấy file cấu hình của ưd khác (vd: aRed). Phải thiết lập lại mệt chết. :D

file cấu hình thì ko phải do dùng pm này đâu bạn vì khi viết nó mình thậm chí còn chưa biết aRed là pm gì :)) ko biết liệu có phải do bạn sử dụng pm dọn rác khác ko :|
@a.Lâm: vẫn quyết tâm "kiện" e vụ trình duyệt web của cục gạch N95 à =))

Kojiro

Super V.I.P
file cấu hình thì ko phải do dùng pm này đâu bạn vì khi viết nó mình thậm chí còn chưa biết aRed là pm gì :)) ko biết liệu có phải do bạn sử dụng pm dọn rác khác ko :|
@a.Lâm: vẫn quyết tâm "kiện" e vụ trình duyệt web của cục gạch N95 à =))

Ko những N95 mà con 5320 cũng thế nè :(( Kiểu này chắc kiện ông trời quá :p

hungsonbmt

Hix, nó ko chạy trên E63, trước khi cài SymCleanUp, mình đã cài bộ UltraPowerModule, xong xuôi mới cài tới SymCleanUp, nhưng khi vào chạy SymCleanUp thì nó chỉ có hiện tượng như chương trình bung lên sau đó tắt xuống (màn hình chuyển thành màu tráng sau đó chuyển lại màn hình menu), ko biết mình có làm sai gì không

Kojiro

Super V.I.P
Hix, nó ko chạy trên E63, trước khi cài SymCleanUp, mình đã cài bộ UltraPowerModule, xong xuôi mới cài tới SymCleanUp, nhưng khi vào chạy SymCleanUp thì nó chỉ có hiện tượng như chương trình bung lên sau đó tắt xuống (màn hình chuyển thành màu tráng sau đó chuyển lại màn hình menu), ko biết mình có làm sai gì không

Bạn thử dùng bản python cài trên thẻ nhé vì bộ module bạn cài có thể bị thiếu module cần thiết.

thien13311

Active Member
Tình hình là dùng Super_Python_1.46 ko thể sử dụng được SymCleanup. Nhất là chức năng đổi font, nhấn xong im re, không thấy hiện đường dẫn cho chọn font.
Trong khi trước dùng bản 1.45 thì ngon lành :-/