• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymCleanup v1.1 - Ứng dụng dọn dẹp hệ thống cho s60v3_NEW!

z01222282682

cho em hỏi cái này chỉ dọn dẹp ổ C thôi hả anh? còn ổ E thì sao à,tại em 4mat máy nhưng wên xóa các pm trong ổ E,giờ thì trong thư mục Private nó có 1 đống,,hok biết là cái gì hết,làm sao dọn nó mà không phải 4mat lại,tại trong đó dử liệu em nhìu lắm copy sợ nó bị lổi,em đang dùng N86 nên chỉ có ổ chung (E) :D thank

Kojiro

Super V.I.P
cho em hỏi cái này chỉ dọn dẹp ổ C thôi hả anh? còn ổ E thì sao à,tại em 4mat máy nhưng wên xóa các pm trong ổ E,giờ thì trong thư mục Private nó có 1 đống,,hok biết là cái gì hết,làm sao dọn nó mà không phải 4mat lại,tại trong đó dử liệu em nhìu lắm copy sợ nó bị lổi,em đang dùng N86 nên chỉ có ổ chung (E) :D thank

PM này khi chọn quét tự động sẽ quét cả E lẫn C, nó sẽ xóa cá file được cài đặt nhận diện là rác chứ ko phải xóa hết các file trong private như em nghĩ đâu. Khi 4mat máy trắng nên 4mat thẻ luôn cho ổn định, vì vậy tốt nhất là em nên 4mat lại.

Xgamex

Chu topic co the bo duong dan C:\Data\Skyfire\ gium minh duoc khog ? Moi lan quet xong la bat chon diem truy cap lai tu dau :( Hoi chan ti vi minh hay duyet bang Skyfire.That tinh la rat mong duoc chu topic giup do ! Posted via Mobile Device

Chienkon88

Ban oj mjnh chay no bao.Ban can co APPLY PATCH OPEN4ALL.RMP
Nghja la sao vay.mjnh cai python 1.4.5 roj.may mjnh la 6120C.Ban jup mjnh voj

vào rompatcher bạn aplly cái tất cả những gì trong đó luôn đi !

sau đó chọn add auto là okie !

Chu topic co the bo duong dan C:\Data\Skyfire\ gium minh duoc khog ? Moi lan quet xong la bat chon diem truy cap lai tu dau :( Hoi chan ti vi minh hay duyet bang Skyfire.That tinh la rat mong duoc chu topic giup do ! Posted via Mobile Device

skyfire lúc nào nó chẳng bắt chọn điểm truy cập lại từ đầu !

có gì lạ đâu bạn !:O

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

jul12st83

Thế máy mà không hack thì ko xài được phần mềm này sao hả các bác....

dung1291985

Cho mình hỏi phần mềm này là do Kp_Enter viết code hay translate từ tiếng Trung sang vậy, vì lang thang trên forum TQ thấy có phần mềm tương tự y chang, đúng hơn chính là SymCleanup :D cũng phiên bản 1.1 :(

英文名称:SymCleanup
中文名称:系统增强
软件版本:v.1.1
软件类型:内存整理
授权方式:免费
汉化作者:七夜、落殇
汉化组织:ZNTXPDA
测试人员:七夜、落殇
测试机型:N78,N79
是否签署:已签通用证书,如不能安装请XX手机后安装或申请证书签名后安装
需要平台:py
支持机型:理论支持所有S60v3平台机型,更多机型请自测……
软件说明:*自动清除,
*清除浏览器缓存
清除卸载的程序残余文件,
删除缩略图缓存文件夹
*清除内存管理器和正在运行的进程
*删除剪贴板缓存
*重新启动手机
*电话信息
*能够设置和更改
更改和删除手机字体
*删除不需要的语言
*旋转屏幕……

nó đây:
http://www.4shared.com/file/hMliHgQK/_SymCleanup_-_v111sis.html

Caominh171

Cho mình hỏi phần mềm này là do Kp_Enter viết code hay translate từ tiếng Trung sang vậy, vì lang thang trên forum TQ thấy có phần mềm tương tự y chang, đúng hơn chính là SymCleanup :D cũng phiên bản 1.1 :(

*清除浏览器缓存
清除卸载的程序残余文件,
删除缩略图缓存文件夹
*清除内存管理器和正在运行的进程
*删除剪贴板缓存
*重新启动手机
*电话信息
*能够设置和更改
更改和删除手机字体
*删除不需要的语言
*旋转屏幕……

nó đây:

Hehe, ảnh viết code đó anh. Made in VietNam

*清除浏览器缓存
清除卸载的程序残余文件,
删除缩略图缓存文件夹
*清除内存管理器和正在运行的进程
*删除剪贴板缓存
*重新启动手机
*电话信息
*能够设置和更改
更改和删除手机字体
*删除不需要的语言
*旋转屏幕……

nó đây:

Phiên bản SymCleanup 1.1 của bác Kp_enter đã được Tàu hóa nè:D

http://wap.8zntx.com/bbs/book_view.asp?pageback=1&id=947513&sid=

Bản này đầu tiên là tiếng Việt Code by author: Kp_enter
sau đó bản F2 dịch sang tiếng Nga, bản F3 là tiếng Tàu, F4 là tiếng Anh

kp_enter

Bản này đầu tiên là tiếng Việt Code by author: Kp_enter
sau đó bản F2 dịch sang tiếng Nga, bản F3 là tiếng Tàu, F4 là tiếng Anh

nhìn F1, F2, F3, F4 cứ như di truyền học ý :)) hình như là bản tiếng Anh trước rồi bọn Nga "ngố" dịch lại từ bản tiếng Anh còn bản tiếng TQ thì ko rõ là dịch từ bản Eng hay bản gốc nữa

P/s: mới viết lại hoàn chỉnh script hôm trước nè. chẳng biết có dùng đến ko nhưng lỡ viết rồi nên bỏ cũng phí :D

Chỉnh sửa cuối:

vjetputjn

mình dùng N73 cài vô dọn được 4 M bộ nhớ nhưng khi tắt máy đi bật lại thì không bật được nữa treo ở chữ NOKIA, mình test 3 lần rồi cứ fomat rồi cài lại vẫn thế

kp_enter

mình dùng N73 cài vô dọn được 4 M bộ nhớ nhưng khi tắt máy đi bật lại thì không bật được nữa treo ở chữ NOKIA, mình test 3 lần rồi cứ fomat rồi cài lại vẫn thế

trước mình test hoài với N73 có sao đâu, chỉ có chức năng đổi Font + dọn dẹp ngôn ngữ thừa ở phiên bản 1.1 là mình chưa test đc trên N73 thôi vì h ko có máy để test nữa
bạn phải nói rõ sử dụng chức năng nào của pm mà bị vậy để mình xem có khắc phục đc ko? :|

vjetputjn

mình cài bản mới 1.1, mình chỉ dùng mỗi chức năng dọn rác thôi mấy chức năng khác mình không quan tâm

MinhThang

Manager
mình cài bản mới 1.1, mình chỉ dùng mỗi chức năng dọn rác thôi mấy chức năng khác mình không quan tâm

Dùng bản của SymPViet đó bạn, các web nức ngoài họ còn lấy về để Tàu hóa hay Anh hóa dùng đấy.

bluediamondhp

các pro cho mình hỏi : có phải vào nhiều ứng dụng thì phải dọn rác hệ thống nhiều lần ko?1 ngày dọn rác mẩy lần thì được.........lúc đầu mình cài pm này ko biềt mình test nhầm vào phần nào mà sau khi quét , mình mở TTPOD lên thì lại ko chạy được...........:-? mình lại xóa hết toàn bộ TTPOD và patch đi rồi cài lại hết tất cả....giờ thì TTPOD lại hoạt động.....:-?.......giúp mình với...thanks các pro nhiều..........

nxhoang90

sao mình k sữ dụng được chức năng khởi động máy nhỉ , khởi động nó cứ trơ ra

bluediamondhp

các pro cho mình hỏi : có phải vào nhiều ứng dụng thì phải dọn rác hệ thống nhiều lần ko?1 ngày dọn rác mẩy lần thì được.........lúc đầu mình cài pm này ko biềt mình test nhầm vào phần nào mà sau khi quét , mình mở TTPOD lên thì lại ko chạy được...........:-? mình lại xóa hết toàn bộ TTPOD và patch đi rồi cài lại hết tất cả....giờ thì TTPOD lại hoạt động.....:-?.......giúp mình với...thanks các pro nhiều..........

ko ai giúp mình ah??????????????????thanks nhìu

thamky

Có 1vấn đề rất lạ là mình dùng e71 đã cài font rounter nhưng cài bản cho font router lại bị lổi cập nhật dù mình đã làm hết cách,,??bực quá cài thử bản thường lại ok.dùng all chức năng cuả pm ok???

troly

Well-Known Member
Có 1vấn đề rất lạ là mình dùng e71 đã cài font rounter nhưng cài bản cho font router lại bị lổi cập nhật dù mình đã làm hết cách,,??bực quá cài thử bản thường lại ok.dùng all chức năng cuả pm ok???

Tình trạng này hoàn toàn giống mình, mình dùng n73. Nay mình có thể đổi font bất cứ lúc nào mình muốn.:)):)):))

thienlong0193

sao em càj bản Mega Super Python 1.46 của pác caominh laj ko sử dụng dc,càj bản 1.0 cũng ko sử dụng dc nó chỉ chớp 1 cáj rồi thoát ra trong khj lúc trước caj` bản 1.45 trên thẻ của KOJRO laj xaj` ngon lành :((