• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymCleanup v1.1 - Ứng dụng dọn dẹp hệ thống cho s60v3_NEW!

Caominh171

sao em càj bản Mega Super Python 1.46 của pác caominh laj ko sử dụng dc,càj bản 1.0 cũng ko sử dụng dc nó chỉ chớp 1 cáj rồi thoát ra trong khj lúc trước caj` bản 1.45 trên thẻ của KOJRO laj xaj` ngon lành :((

Đã kiểm tra, dùng bt mà bạn. Mình cài pm này trên thẻ vẫn chạy ngon lành lun nè :-?

add8x

hix sao của e nó ghi là: bạn cần apply patch open4all.rmp (capof)
các bác chỉ giúp e với

hlmasterchief93

các bác chỉ giúp e với

nếu đã hackphone, bạn vô ROMPatcher+
rồi apply cái Open4All_RP+
chọn Option => add to auto để lần khởi động sau ko cần làm lại
chúc vui :D

anhchanbonmat

các bác chỉ giúp e với
Nếu như bạn hack bằng helloox thì có rompath bạn vô rompath chọn open4all_RP+ là có thể xâm nhập vô thư mục hệ thồng rồi

add8x

thank các bác nhưng không được, em hack bằng Hacking Kit, em dùng N73
không bít vô phần nào nữa

add8x

hix em cài được rồi nhưng khi khởi động lại máy bằng symcleanup thì bị treo máy không lên nữa, rút thẻ nhớ ra cũng vậy
Thế là bị làm sao vậy các bác

Thangnd31082

hix em cài được rồi nhưng khi khởi động lại máy bằng symcleanup thì bị treo máy không lên nữa, rút thẻ nhớ ra cũng vậy
Thế là bị làm sao vậy các bác

Tháo pin ra , lắp pin vào , bật nguồn lại là OK ! Từ lần sau sẽ không bị nữa đâu bạn nhé ! Cái này nhiều người test rồi ! Chất lựong vô đối thậm chí mấy mem ngoại quốc còn chuyển thể sang tiếng tàu cho các thành viên của họ dùng nữa đó !

kp_enter

bác ơi.sao tui dùng N78 khi thoát ra vẫn bị treo máy là sao vậy

bạn cài bản #31 này nhé. mình cũng muốn cập nhập bản mới để fix lại 1 số chức năng nhưng do chưa sắp xếp đc thời gian nên bạn thông cảm :|

viet_linh8x

Cái này dùng rất hay nhưng mà cái tool restart thì không xài được , có phải chỉ cho N72 chăng ;;)

nguyenmt

sao không download đc vậy bạn
Lời nhắn từ Diễn đàn
Tập tin đính kèm không có thực. Nếu bạn nghĩ đường Link còn tồn tại, hãy thông báo cho BQT

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tính năng restart hình như chỉ có tác dụng trên một số máy thôi. Mình nghĩ đây là một tính năng rất hay cần cải tiến để có thể use trên nhiều dòng máy khác nhau.

pha1412

cho mình hỏi 2 bản 1 bản có FontRouter còn 1 bản ko máy mình xài e71 mà chưa có chép font gì vào nửa thì ko bik mình nên xài bản nào vậy?? mà mình cũng ko bik FontRouter là sao có gì xin bạn giải đáp dùm thanks all!!!