• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Systems Daddy's Eye - Phần mềm gián điệp (14.10 - trag 5)

Status
Không mở trả lời sau này.

cacha

- Nó chuyển luôn cả cuộc gọi , lúc cài cho máy thì chỉnh phần record là yes , thông số để 10 là dc rùi . Hoặc dùng SMS : #:000000:recordon gửi đến số dt mà bạn đã cài PM này (000000:ma mac dinh) . Mình k chắc là bản trial này có cho gủi ghi âm k , vì mình đã đăng kí rùi

anh có thễ nói ro dùm e kg ? là mình láy số dt cũa mình rồi gữi TN tới số mấy bị cài PM nầy bàng cù NHÁM 6 số 000000 ha anh có thêm gì nữa kg anh, hay là gữi như vầy #:000000: ? mong a chĩ giáo dùm , thank rất nhiều

titanworm

Lấy dt ai cũng dc nt bằng SMS rồi gửi đến máy nạn nhân
#:000000:recordon kich hoạt ghi âm (mặc định khi cài)
#:000000:sendnow gửi thông tin liền ngay lập tức
#:000000:uplmode 0 gửi thông tin liền ngay khi co SMS và ghi am cuoc goi
1 gửi thông tin theo giời gian định sẵn
#:000000:upltime 0-23 thơi gian máy nạn nhân tự gửi thong tin

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
sau khi aêng kí thì sử dụng phần mềm nay bao lâu vậy bạn?

Đăng ký bản quyền luôn thì dùng mãi mãi, còn dùng bản full trên thì hình như chỉ được 15 ngày thôi, cr ko hoàn chỉnh bạn à :(

titanworm

nếu không đăng kí thì chỉ xài dc trong 5ngày thôi , còn đăng kí thì phải mua license trên trang chủ . xài dc mãi mãi

hunghuong090

nếu không đăng kí thì chỉ xài dc trong 5ngày thôi , còn đăng kí thì phải mua license trên trang chủ . xài dc mãi mãi
như thế có nghĩa là bỏ 100k ra mua license của bác là dùng được mãi mãi chứ ạ

cacha

kg biết có a&e nào bán key kg nửa ? chứ pm này thật sự rất hay , rất tiéc kg có thể mua key dề xài rùi , anh em nào mua dược cho mình xin dịa chĩ nhe . thank

anhxike

Trời ơi, hóa ra cái này chưa XXXX hihi. Định cài vào máy bạn gái mà tiếc tiền quá. MÀ cho e hỏi là cái này mua KKKK như thế nào, bằng tiền Việt hả, chưa cài nên chưa bít ^_^...

cacha

Trời ơi, hóa ra cái này chưa XXXX hihi. Định cài vào máy bạn gái mà tiếc tiền quá. MÀ cho e hỏi là cái này mua KKKK như thế nào, bằng tiền Việt hả, chưa cài nên chưa bít ^_^...

cái nầy mà CÀI lên DT của con Vịt của mình thì hihihi :-? Vịt kg thể tò te tay 3 dể qua mạt mình dược dâu bạn oi, chỉ tiếc là kg có key dể xài thui :((

hunghuong090

cái nầy mà CÀI lên DT của con Vịt của mình thì hihihi :-? Vịt kg thể tò te tay 3 dể qua mạt mình dược dâu bạn oi, chỉ tiếc là kg có key dể xài thui :((

mình tưởng bạ đã mua kkk và sài ok rồi?

cacha

mình tưởng bạ đã mua kkk và sài ok rồi?

mình củng dã xài qua dược 1 tháng ( key chĩ bán xài dược 1 tháng thui ) bay giò muốn mua key xịn dễ xài mà kg biết dường dâu ma mua dó bạn , cái nầy xài thì good quá rùi kg phãi nói hihihi

Status
Không mở trả lời sau này.