• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Systems Daddy's Eye - Phần mềm gián điệp (14.10 - trag 5)

Status
Không mở trả lời sau này.

cacha

Bạn nào xài rồi thì giúp mình với!!

bạn muốn giúp về cái gì bạn nêu rõ lên nhe? bạn nên cài bản 2.0 trước di dùng dc 1 tuần dó ( lưu ý , mổi 1 máy là 1 sồ ime chĩ dc dang kí dùng thữ 1 tuần thôi do nhe ) tốt nhất là tiềm mua kkk với giá hưu nghị thì ok , minh xài dc 1 tháng rùi , fai nói quá quá gooood và như ý kg gì dể phàn nàng , thân chào

thaptothanh13

bạn muốn giúp về cái gì bạn nêu rõ lên nhe? bạn nên cài bản 2.0 trước di dùng dc 1 tuần dó ( lưu ý , mổi 1 máy là 1 sồ ime chĩ dc dang kí dùng thữ 1 tuần thôi do nhe ) tốt nhất là tiềm mua kkk với giá hưu nghị thì ok , minh xài dc 1 tháng rùi , fai nói quá quá gooood và như ý kg gì dể phàn nàng , thân chào

Bản crack 3.12 cua bac kojiro bao "Cetificate error", con file 3.0 ở đầu trang thi "Unable to install a protected application...". Mình ko có bản 2.0. Bạn giúp mình với!!!

tadenday

Bản crack 3.12 cua bac kojiro bao "Cetificate error", con file 3.0 ở đầu trang thi "Unable to install a protected application...". Mình ko có bản 2.0. Bạn giúp mình với!!!

nếu bạn muốn dùng pm này tốt nhất là mua bản quyền vì bản crack chỉ dùng được thời gian là bay thui .

thaptothanh13

Đang muốn dùng thử phần mềm này vài ngày. Nhưng cài phiên bản 3.0 vào nó báo "Không thể cài đặt ứng dụng từ nhà cung cấp không tin cậy". Máy mình đã hack. Bạn nào giúp mình với!!

rongconn

Đang muốn dùng thử phần mềm này vài ngày. Nhưng cài phiên bản 3.0 vào nó báo "Không thể cài đặt ứng dụng từ nhà cung cấp không tin cậy". Máy mình đã hack. Bạn nào giúp mình với!!

có thể do bạn chưa chọn Apply trong RomPatcher, nếu chọn rồi thì bạn hack lại máy đi hihi.

Tình hình rất là tình hình, mình cài vào sài, khi mình cho nó gởi thông tin theo kiểu event thì nó k co tiếng bíp, còn mình chọn theo kiểu gởi theo thời gian ấn định thì khi mình goi vào là nó có tiếng Bíp, và mình muốn sửa lại thì k biết làm sao sữa. huhu

bq0a

N97 cài được ko vậy mấy bác? con bồ e đang sài N97 ma nhìn trên danh sách các loại dt tương thích thì lại ko thấy N97 đâu???? HizHiz

thaptothanh13

Mình đã cài được, nhưng phải sign. Không biết tại sao vì đã hack và cài Efloxe hay một số cái khác được.
Sau khi cài xong, ngày thứ nhất nó báo rất chính xác, nhưng ngày thứ 2 thi ko thấy gi cả. Các bác giúp với!!!

antonytran168

Mình đã cài được, nhưng phải sign. Không biết tại sao vì đã hack và cài Efloxe hay một số cái khác được.
Sau khi cài xong, ngày thứ nhất nó báo rất chính xác, nhưng ngày thứ 2 thi ko thấy gi cả. Các bác giúp với!!!

vì đây là bản trial thui bạn , nếu muốn dùng tiếp thì phải mua key bạn à .

cacha

hôm bửa tới giò nghe các bạn tham khỏa quá trời nhưng mà có Bác nào mua dc kkk dể dùng chưa ạ ? e củng dả xài qua 1 tháng rùi rất good nhưng mà e kg thể mua kkk dc nửa ( quá mác ) vừa rùi e mua kkk 1 tháng chĩ có 100k thôi huhuhu

thaptothanh13

hôm bửa tới giò nghe các bạn tham khỏa quá trời nhưng mà có Bác nào mua dc kkk dể dùng chưa ạ ? e củng dả xài qua 1 tháng rùi rất good nhưng mà e kg thể mua kkk dc nửa ( quá mác ) vừa rùi e mua kkk 1 tháng chĩ có 100k thôi huhuhu

Mua key ở đâu vậy bạn??? Mình cũng định mua xài thử 1 tháng đây!!

brightstart

Trên trang chủ nó bán 80 USD/năm đó. Ko thấy có option nào là dùng vĩnh viễn, hihi...

Chỉnh sửa cuối:

cacha

mình mua key cũa 1 bạn ơ trên diển dàng này từ nam ngoái , chĩ co100 ngàn xài dc 1 tháng dó, bay giờ bạn dó mua kg dc nữa ,nên kg biết mua o dâu nửa ?

thaptothanh13

Có ai mua được key pm này ko?? Chỉ cho mình với!!
Bản crack của panrai xài được bao nhiêu ngay vây???

cacha

Có ai mua được key pm này ko?? Chỉ cho mình với!!
Bản crack của panrai xài được bao nhiêu ngay vây???

Hi Bạn thaptothanh13, mình củng dang tìm và dang Hõi máy người rồi , nhưng mà kg mua dc như nam ngoái ? bãn crack cũng kg xài dc ( nếu bạn dã cài vô máy 1 lần thì bó tay ? ) 1 máy là 1 ime nó chĩ cho xài thử 1 tuần thôi, bạn dừng mác cong vo ích ? tốt nhất là mình tìm mua kkk giá hợp lí xài thôi bạn oi,mình muồn dùng pm này quãng lý con Vịt rất hiệu quã dó hihiih

thaptothanh13

Hi Bạn thaptothanh13, mình củng dang tìm và dang Hõi máy người rồi , nhưng mà kg mua dc như nam ngoái ? bãn crack cũng kg xài dc ( nếu bạn dã cài vô máy 1 lần thì bó tay ? ) 1 máy là 1 ime nó chĩ cho xài thử 1 tuần thôi, bạn dừng mác cong vo ích ? tốt nhất là mình tìm mua kkk giá hợp lí xài thôi bạn oi,mình muồn dùng pm này quãng lý con Vịt rất hiệu quã dó hihiih

Tìm được chổ nào có nhắn cho mình với nhé!! :D:))
Anh em diễn đàn có ai biết ko, giúp với!!!

Mình vừa vào trang chủ của nó. Giá 1 tháng là 14.99 USD, 1 năm là 49.99 USD.
Bạn có tài khoản trên mạng ko???
http://translate.google.com.vn/tran...EwAA&prev=/search?q=%22Daddy%27s+Eye%22&hl=vi

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.