• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tải tại Mediafire với UCWEB6.3 VI by LQT (Có HD chi tiết bằng ảnh) !

baeanhvaem

Bây giờ UC 6.3 cũng đâu còn download dc mediafire đâu, nhấn vào link chẳng thấy "Click here ..." đâu, refresh mấy lần cũng thế.

do trang mediafire đó pạn.ko phải do pm dâu.trên pc thỉnh thoảng kũng ko down đc.

Thangnd31082

Bây giờ UC 6.3 cũng đâu còn download dc mediafire đâu, nhấn vào link chẳng thấy "Click here ..." đâu, refresh mấy lần cũng thế.

Xem lại mấy bằng chứng thép mình pót cách đây vài ngày rồi hãy phát biểu liều !

tri2010

Bạn ơi,dùng n82 thì làm gì có phím bút chì.dậy thì phải làm sao bạn?

giangvungtau

hình như phiên bản FW 031.22 có thể tải ở mediafire bằng WEB gốc của máy.đã test trên 6710 navigator

JS_AnhTuan

Active Member
Preparing download...
Mình thấy anh em nên cố gắng kiếm 1 trang nào ko quá tải như mediafire để up lên như opera cũng tạm ổn đó. chỉ là ý kiến đóng góp với anh em thôi.,chủ topic đừng hiểu nhầm. Thanks.

Yugi_Drakwork

Sao cái này không dùng đc. M cài Uc6.3 vi lqt mà vào link MF thì nó không ra cái lick here to download mà ra cái gì ấy. Ai giúp vs

Trunghuy90

Sao cái này không dùng đc. M cài Uc6.3 vi lqt mà vào link MF thì nó không ra cái lick here to download mà ra cái gì ấy. Ai giúp vs

hehe...
Cái pm này là các bác ấy quảng cáo thui!
Đồng ý vs chủ thớt là dow đc media,nhưng ae dow thử bằng cách nhấn nút #+7 mà xem,dow xong mở lên sẽ biết.đc mới lạ đấy!
Cái ucweb của all phiên bản chỉ hỗ trợ dow link việt up và file đính kèm thui.còn lại thì dùng opera và trình lướt wec mặc định trên mobile mà dow nhé!ok 100%

tuantu8584

hehe...
Cái pm này là các bác ấy quảng cáo thui!
Đồng ý vs chủ thớt là dow đc media,nhưng ae dow thử bằng cách nhấn nút #+7 mà xem,dow xong mở lên sẽ biết.đc mới lạ đấy!
Cái ucweb của all phiên bản chỉ hỗ trợ dow link việt up và file đính kèm thui.còn lại thì dùng opera và trình lướt wec mặc định trên mobile mà dow nhé!ok 100%

ko phải quảng cáo mà là ngày xưa ucwed down đc hầu hết các trang. Mediafire, opera, 4shared là chuyện nhỏ. Giờ mới lỗi vậy.

Chỉnh sửa cuối:

Trunghuy90

ko phải quảng cáo mà là ngày xưa ucwed down đc hầu hết các trang. Mediafire, opera, 4shared là chuyện nhỏ. Giờ mới lỗi vậy.[/QUOTE]

hehe.
Bác spam khéo quá,lại còn có chuyện ngày xưa vs bây giờ nữa.
Dow thì ucweb vẫn dow đc,nhưng k dùng đc thui.

tuantu8584

hehe.
Bác spam khéo quá,lại còn có chuyện ngày xưa vs bây giờ nữa.
Dow thì ucweb vẫn dow đc,nhưng k dùng đc thui.

Cậu này bảo ai spam nhỉ? Cậu nói ucwed down đc sao ko dùng được. Đã down đc rồi thì nói làm gì. Nhìn lại các bài viết của b tôi thấy b thật sự spam đó. Ko hiểu mà vẫn nói liều.

Trunghuy90

ko phải quảng cáo mà là ngày xưa ucwed down đc hầu hết các trang. Mediafire, opera, 4shared là chuyện nhỏ. Giờ mới lỗi vậy.

nếu k phải là spam !
Mong bác delete bớt 1 bài trùng lặp này của bác đi nhé.k ace lại hiểu lầm tới nơi ha?

Yugi_Drakwork

Lúc trước thì m không biết.. Nhưng m mới vào và đọc bài này.. Ra test thử không đc.. M refrest mấy lần luôn , đến nổi mà hết RAM máy out ra luôn mà chả lên Click here to download nữa.. Nản ghê.. Gần nhà không có pc nên down đt.. Nhưng lại không hiệu quả.. Chán..

AlyCuong

Active Member
Lúc trước thì m không biết.. Nhưng m mới vào và đọc bài này.. Ra test thử không đc.. M refrest mấy lần luôn , đến nổi mà hết RAM máy out ra luôn mà chả lên Click here to download nữa.. Nản ghê.. Gần nhà không có pc nên down đt.. Nhưng lại không hiệu quả.. Chán..

Cái bài viết này lâu lắm rồi, chắc bây giờ nó k còn tác dụng nữa. Bạn có thể dùng Opera để download trên đt, hoặc yêu cầu post link dt mà.

Yugi_Drakwork

Cái bài viết này lâu lắm rồi, chắc bây giờ nó k còn tác dụng nữa. Bạn có thể dùng Opera để download trên đt, hoặc yêu cầu post link dt mà.

Opera thì ok pak ạ.. Nhưng đc 1 lần thôi.. Nếu trong quá trình down bị nghẽn mạng hoặc thế nào đó mà không thể tiếp tục đc thì toi.. Thằng mediafire nó chặn IP ngay tức khắc.. Bấm click here to download nó ra trang khác.. Phải đợi cả giờ mới down dc.. Nản lắm..