• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tải tại Mediafire với UCWEB6.3 VI by LQT (Có HD chi tiết bằng ảnh) !

Thangnd31082

Cái này hạn chế dowload 4share minh dow file ko đc.Nó hay ra *.exe hay là vì sai sót nào?Mong pro chủ thớt góp ý mình.thanks!

Uh cộng nhận ucwed hạn chế down 4share,mình hay dùng trình mặc định của máy mỗi lần down tren 4share

ucb vẫn down ở 4share bình thường.Bạn kích vào phần free signger rồi nhập địa chỉ email (địa chỉ ảo cũng được)tiếp đến nhập 2 lần password xong ấn vào đăng nhập thì trang web sẽ hiện ra đường dẫn down file trực tiếp kick vào nó là ok coi như xong

Đúng như bạn 0938399557 đã nói, cái này tải tại 4shared còn nhanh hơn trên PC luôn , trên PC phải load và đợi 10s sau mới được tải ở đây chẳng phải đợi gì cả !
Các bạn làm như bạn 0938399557 HD hoặc nếu ai đã có tải khoản Free của 4shared thì vào trang chủ , đăng nhập bằng tài khoản đó, khi uc hỏi "Lưu hồ sơ đăng nhập ?" chỉ việc chọn Yes và từ đó trở đi chỉ việc click vào link là down ngay thôi !

0938399557

Vẫn là chuyện cũ về down ở mf.mình mới vừa tìm ra cách kéo thanh sáng đến dòng thứ 2(tính từ dưới lên)rồi xài thủ thuật thì down ok nhưng giờ ko được nữa rồi.theo mình nghĩ thằng Mf nó làm khó ucb thì phải chứ dùng những PM lướt web khác thì chỉ hiện ra 1 dòng thôi(chỉ tiếc là kick vào thì down ko được).Rất mong được sự chia sẻ của chủ thớt và các bạn để mình có thể khắc phục tình trạng này.Thank nhiều

Thangnd31082

Vẫn là chuyện cũ về down ở mf.mình mới vừa tìm ra cách kéo thanh sáng đến dòng thứ 2(tính từ dưới lên)rồi xài thủ thuật thì down ok nhưng giờ ko được nữa rồi.theo mình nghĩ thằng Mf nó làm khó ucb thì phải chứ dùng những PM lướt web khác thì chỉ hiện ra 1 dòng thôi(chỉ tiếc là kick vào thì down ko được).Rất mong được sự chia sẻ của chủ thớt và các bạn để mình có thể khắc phục tình trạng này.Thank nhiều

Gỡ bỏ tất cả đi rồi cài lại nhé ! Mọi chuyện lại như cũ thôi !

0938399557

Gỡ bỏ tất cả đi rồi cài lại nhé ! Mọi chuyện lại như cũ thôi !

ko thấy gì thay đổi hết.Mà hình như chỉ có mình bị như vậy thôi hay sao ấy thấy các bạn khác đâu có kêu ca gì về phần này đâu.Mod có đang xài ucb ko nếu có thì thử vào mf coi có bị như mình ko xin báo lại dùm để mình còn tìm cách khắc phục.Thank

Thangnd31082

ko thấy gì thay đổi hết.Mà hình như chỉ có mình bị như vậy thôi hay sao ấy thấy các bạn khác đâu có kêu ca gì về phần này đâu.Mod có đang xài ucb ko nếu có thì thử vào mf coi có bị như mình ko xin báo lại dùm để mình còn tìm cách khắc phục.Thank

Thường thì thì nó hiện 2 cái "click here to download" , mình hay di thnah sáng đến dòng đầu tiên sau đó làm theo thủ thuật là được mà ! không thì bạn dùng Opera mini khi muốn tải về từ Mediafire cho lành !

DinhTuan

minh moi test thu.gan day xuat hien 2 dong click here to down load,down binh thuong.nhung hum nay xuat hien gan 20 dong do, va down khong duoc

Thangnd31082

Sau khi cài Opera 10 nhập dòng lệnh như hình vào ô địa chỉ sẽ có 1 loạt cấu hình xuất hiện >> Tự anh em vào mà nghiên cứu:D chú ý dòng OEM và Disk Cache...

Nói rõ hơn cái Disk Cache cho anh em tý , gì mà lấp lửng thế !;;)X_X

minh moi test thu.gan day xuat hien 2 dong click here to down load,down binh thuong.nhung hum nay xuat hien gan 20 dong do, va down khong duoc

MÌnh sẽ test giúp anh em ! Tuy nhiên cho hỏi nhỏ một câu là có dùng song song Uc6.3 với bản UC 7. nào khác không vậy ?

MỚi test cho anh em thì thấy ngay trên PC nó cũng load mãi 15 phút mà không ra nổi , có lẽ hôm nay mediafire có vấn đề chứ không phải tại UC đâu , anh em ngủ ngon mai test thử tiếp nhé !

Chỉnh sửa cuối:

0938399557

Tình trạng này ucb bó tay với mf rồi.Về phần opera mini mình ko tài nào down ở mf được(file nhỏ mình chưa thử chỉ thử từ 30M đổ lên).Chắc phải nhờ vothien chỉ giáo về phần này rồi.Còn về phần bản 6.3 này có thể chạy song song với các bản khác từ7.0 trở lên.

Chỉnh sửa cuối:

hugon72

mình cũng bị như vậy, hết down đc ở mf rồi .thử tèm lem vệt sáng mà ko down được ,cả file đính kèm ko dOwn đc .đã gỡ bỏ cài lại nhiều lần test n72 va n96 thế là tan tành jấc mơ down fim rồi hic

quangvan80

bài viết rất công phu không chê vào đâu được. nhưng tải file từ media bằng uw phức tạp quá.
trước đây tôi cũng dùng uw nhưng giờ thì đã bỏ rồi.
khuyên các ban nên dùng opera mini5 tải file đơn giản, nhanh chóng.%

0938399557

bài viết rất công phu không chê vào đâu được. nhưng tải file từ media bằng uw phức tạp quá.
trước đây tôi cũng dùng uw nhưng giờ thì đã bỏ rồi.
khuyên các ban nên dùng opera mini5 tải file đơn giản, nhanh chóng.%

opera mini mình ko biết cách down ấn vào click...download chờ 1 hồi rồi nó báo lỗi.Bạn có thể HD cụ thể được ko?Thank

cucthemat

A ơi sao e tải về trên đt jải nén , kài đặt toàn báo lôi File cupui
àk! A có cách nào CÀI đặt 2 phần mềm trên N70 ko. Vd nhu jo em CAI UCWEB 7.2 Rui. Muon cai them 6.3. E cai MOI KHI TOAN CO THOG BAO. Pan mun ghi de len phjen ban 7.2 chu. Ko co cach nao dung sog sog ca 2 dc ak may anh. E xin cam on. Xin loi moi ng e post pai = dthoai. m0d dung xoa pai em nhe

Chỉnh sửa cuối:

leminhhai111

A ơi sao e tải về trên đt jải nén , kài đặt toàn báo lôi File cupui
àk! A có cách nào CÀI đặt 2 phần mềm trên N70 ko. Vd nhu jo em CAI UCWEB 7.2 Rui. Muon cai them 6.3. E cai MOI KHI TOAN CO THOG BAO. Pan mun ghi de len phjen ban 7.2 chu. Ko co cach nao dung sog sog ca 2 dc ak may anh. E xin cam on. Xin loi moi ng e post pai = dthoai. m0d dung xoa pai em nhe

N70 S60V2 thì qua đây , ở đây lá S60V3 ne YOU

http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?409-S60-ỨNG-DỤNG

cucthemat

Pác ơi e tài pản Ucweb 6.3 khác trên 4share mà làm theo cách của pác k dc. Den buoc cuoi cung. Dag tai thy hien loi -943. Hix. Pác ngien cuu cach # di

timanhsaokim

sao dạo này mình down trên MF không được nữa nhĩ, dùng UCWEB thì chỉ tải được file vài chục KB thôi, dùng một số soft khác như jB5, Opera Mini... đều không được, có ai biết tại sao không

0938399557

sao dạo này mình down trên MF không được nữa nhĩ, dùng UCWEB thì chỉ tải được file vài chục KB thôi, dùng một số soft khác như jB5, Opera Mini... đều không được, có ai biết tại sao không

Nếu muốn tải được bạn nên cài đặt lại chế độ duyệt là phóng lớn là ok liền

Thangnd31082

Tình hình vẫn không khả quan bạn ơi vẫn down không được, không rõ nguyên nhân do đâu đây nữa.

Cũng có thể lâu ngày media nâng cấp , UC 6.3 này không theo kịp chăng , thấy nhiều anh em kêu ca , mình sẽ test lại toàn bộ !

leminhhai111

Mình thì không có dùng UCWEB download bao giờ, nhưng mình tìm dc 1 cách này và đã có người nói là thành công anh em làm thử xem sao ne . chúc anh em thành công

Chắc bạn đang ngơ vụ dạo này khi download MF trên Ucweb xuất hiện tới mười mấy dòng Click here to start download.. Thế này nhé bạn chọn chế độ duyệt theo kiểu phóng ý, chỉ hiện 1 dòng thôi cứ thế trỏ chuột vào để lấy link mà dán vào tác vụ trong phần quản lý tải về \-/

Và cũng xin thông báo với anh em đã có
UCWEB-7.0.0.41-401-27-10052810*Phiên bản chính thức hỗ trợ Tiếng Việt