• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tải tại Mediafire với UCWEB6.3 VI by LQT (Có HD chi tiết bằng ảnh) !

Hackimtinh

Vậy sẳng cho em hỏi là nếu dùng ucweb này sao chép vào bảng tạm 1 cái gì đó thì mình có thể dùng x_plore để sao chép đi nơi khác được ko

Nynk_102

mình test thử thấy ko dc bạn ạh. Hay là mình ko bít cách . Chỉ có thể xử lý nó bằng Uc thui, mình lưu một vài thứ vào bảng tạm nhưng tìm trong Xploer ko thấy gì.

hungmanh84

Download youtobe
bởikiepngheo88:ban vo trang m.youtube.com hay youtube.com. Trước hết vào youtube chờ nó chạy xong kéo xuống dưới cùng có chữ mobilet/desktop và chọn desktop nó sẽ sang trang có hình ảnh,nhắp vào 1 video bất kỳ nó sẽ hiện ra dòng chữ xác nhận liên kết .viết y nguyên dòng đó xuống ô vuông phía dưới và nhắp vào ô supbit .xong mún tìm 1 video nhạc e v dụ akira phan thì vào ô tìm kiếm phía trên gõ vào .chọn video mình thích nhăp vào kéo xuống dùng #7 dòng trên cùng copy van ban rùi để đóvào menu-window-new window gõ keepvid.com . Xác nhận dòng chữ như ở trang youtube cho nó chạy dán cái URL hồi nãy đã #7 ấy vao ô download ở trang keepvid và nhấn down chờ chạy xong kéo xuông tim chữ download (240x320)màu xanh lá cây nhấp vao đó và ban biết tiếp theo phải lam gì.nếu down lần 2 thì đổi tên file down nhé.

kissxongchet

cac bac cho em hoi lam the nao de ucweb no k bj gjoj han dug luong nhj? E vao fan caj dat ma no cho dung lu0ng t0j da la 9999kb th0j. K lam the nao cho no len dc nua. M0ng cac bac gjup e v0j. e dung opera mobjle, cac bac th0g cam nhe!

Whinny

Mình vẫn down được 1bài hơn 40MB không sao hết, hem pít cái đó để làm gì :-??

quabingo1

Mình oline= dt nhưng vào mediafire thì đâu có hiện ra clik to download đâu! Toàn là pross...kái jì đó...rất ít khi hiện ra click to download thì download làm sao đc đây????

Kojiro

Super V.I.P
Mình oline= dt nhưng vào mediafire thì đâu có hiện ra clik to download đâu! Toàn là pross...kái jì đó...rất ít khi hiện ra click to download thì download làm sao đc đây????

Do link chứ đâu pảhi do chương trình bạn, bạn phải nhấp được vào đó mới lấy link down được. Trách ai giờ :(

r0nkut3

Bạn tạo một cái nick trên MF rồi đăng nhập là hết bạn ạ. Nếu đăng nhập rồi mà vẫn lỗi thì refesh vài lần là ok

khanhdbp

Tải trên media,đâu cần đăng nhập đâu. Nếu ko thấy click down. Thì ấn tải lại,là xong. Nhưng dạo này,ko hjểu sao,mình ko thể down trên 4share đc. Vì dính kái đếm ngược of nó,

Thangnd31082

Tải trên media,đâu cần đăng nhập đâu. Nếu ko thấy click down. Thì ấn tải lại,là xong. Nhưng dạo này,ko hjểu sao,mình ko thể down trên 4share đc. Vì dính kái đếm ngược of nó,

1.Tốt nhất là tạo một tài khoản cá nhân trên MF, đăng nhập trước rồi chọn chế độ ghi nhớ hồ sơ đăng nhập !
2. Còn về 4shared thì khi tải trên UC không có đếm ngược mà nó chỉ bắt chờ 1 khoảng thời gian tương ứng ( theo máy mình thì chưa tới 10s như trên máy tính) sau đó có chữ Click here to start download là ta chọn luôn.
3.Nếu chẳng may dùng một thời gian mà hết linh nghiệm với MF hay 4shared thì bạn chỉ việc gỡ bỏ sạch sẽ UC sau đó cài lại mà thôi ( tránh cài đè nhé )
Chúc vui !

nvgiau90

chủ topic ơi mình thao tác đến coppy từ bảng tạm rùi nhưng máy mình ko có phím cây but N79 thì làm sao mong chỉ gláo Tk

ninhhot

Fim # thay fim bút đó b.hầu hết tất cả nhưng máy như n78.n79.n85.n86.n96...fim bút chì dc thay thế bằng fim #