• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tăng Ram 3.30_Việt Nam-Tối ưu hoá phân phối ram

Status
Không mở trả lời sau này.

llTuyetTinhCocll

Anh dũng ơi , khi em xài cái Jbak Taskman ( cái mà bấm rồi giữ im nút menu nó hiện Ctrình nào đang chạy áh anh ).:-??:-??:-?? em thấy ram nó lên đến hình như là 53mb ( ko chính xác vì em đã tháo). nhưng sao mà vô cái "felore" [-x[-x[-x( vô quản lý file áh anh, mà em quên cái chữ đó luôn rồi) em bấm số 0 để cài đặt cấu hình. Em mới chọn là hiện ổ Ram. thì " mèo vẫn hoàn mèo" 1,7mb. ( ko hơn ko kém ) . NOTE: em xài N70 ME :x:x:x

P/s sẵn đây cho em bắn ké 1 cái nữa. Anh chị nào biết cái vụ Jbak Taskman này mà việt hoá ko ? Hôm bữa em xài cái Handy taskman bản EN nhưng bị anh nào đó khoá topic đó lai rồi ( vì nói là anh Tam đã VH cái này rồi. nhưng bản VH này em cái vô thì có vấn đề. Anh chị nào biết có cái nào giống vậy thì cho em cái link với. EM thanks mọi người
( Nếu có thì PM link vào nick em nhá, ko thì chủ pic và mod la là ko bám sát chủ để thì khổ ). Thanks All ạh

Last edited by a moderator:

lucky_luong

Anh dũng ơi , khi em xài cái Jbak Taskman ( cái mà bấm rồi giữ im nút menu nó hiện Ctrình nào đang chạy áh anh ).:-??:-??:-?? em thấy ram nó lên đến hình như là 53mb ( ko chính xác vì em đã tháo). nhưng sao mà vô cái "felore" [-x[-x[-x( vô quản lý file áh anh, mà em quên cái chữ đó luôn rồi) em bấm số 0 để cài đặt cấu hình. Em mới chọn là hiện ổ Ram. thì " mèo vẫn hoàn mèo" 1,7mb. ( ko hơn ko kém ) . NOTE: em xài N70 ME :x:x:x

P/s sẵn đây cho em bắn ké 1 cái nữa. Anh chị nào biết cái vụ Jbak Taskman này mà việt hoá ko ? Hôm bữa em xài cái Handy taskman bản EN nhưng bị anh nào đó khoá topic đó lai rồi ( vì nói là anh Tam đã VH cái này rồi. nhưng bản VH này em cái vô thì có vấn đề. Anh chị nào biết có cái nào giống vậy thì cho em cái link với. EM thanks mọi người
( Nếu có thì PM link vào nick em nhá, ko thì chủ pic và mod la là ko bám sát chủ để thì khổ ). Thanks All ạh

Của bạn đây.

daocbn2

pm này bắt phải đăng kí ah , máy em bị bắt dăng kí nhỉm, cho em xin với 355720020914176 thank's

jeffer2

có bản full ko, mình xài N70, nhấn nút xuống định ghi code là nó tự out lun,lần nào cũng vậy

ongtrungducmx25

có bản full ko, mình xài N70, nhấn nút xuống định ghi code là nó tự out lun,lần nào cũng vậy

You cho mình xin ảnh luôn đi nhé! mình cũng đang dùng N70 mà chạy tốt lém nhé! chắc máy bạn không có cài pythol rồi ứng dụng này dựa trên nền pt mà nhớ lấy điều này .......ihihhi:D

TruBic

Well-Known Member
You cho mình xin ảnh luôn đi nhé! mình cũng đang dùng N70 mà chạy tốt lém nhé! chắc máy bạn không có cài pythol rồi ứng dụng này dựa trên nền pt mà nhớ lấy điều này .......ihihhi:D
Có lộn ko đức? PM này đâu có up bên box python đâu, nên ko phải cài python đâu nhé.

minhthi

bạn ơi.cài vào rồi.cho chạy ẩn tăng ram thì thấy memory giảm hơn
chưa chạy xem trong app man mem dư là 8.5 MB
cho chạy ẩn tăng RAM thì mem dư là 6MB
mình k hiểu tác dụng tăng ram của nó như thế nào

llTuyetTinhCocll

bạn ơi.cài vào rồi.cho chạy ẩn tăng ram thì thấy memory giảm hơn
chưa chạy xem trong app man mem dư là 8.5 MB
cho chạy ẩn tăng RAM thì mem dư là 6MB
mình k hiểu tác dụng tăng ram của nó như thế nào

mình đang xài pm này và thấy sự tăng ram của nó rõ nhận thấy nhất là khi bạn cài pm handy taskman (http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=69701)... bạn sẽ thấy nó tăng lên rất đáng kể...

@ anh DŨng: anh D ui, em chạy pm này khi vào handy taskman thì thấy nó báo ram hình như đến >29.7 mb ( em nhớ ko chính xác vì đt em đang phải tắt nguồn )... nhưng khi vào đến x-plore thì nó chỉ là 1.7 mb mặc định của máy ( N70 ME ). nó có nghĩa là sao hã anh???
- Còn nữa, anh có để ý là khi cài pm này vào thì các pm sẽ chạy tồn nhiều ram hơn ko??? VD: nếu anh ko cài, anh vào pm nghe nhạc nó tốn là 1 mb, nhưng khi anh cài pm này vào thì khi anh pm này vào thì nó sẽ tốn có thể là 3mb chẳng hạn... vậy nó có nghĩa là bù qua sớt lại ko anh????

LamAnhDuc

sao em dùng mã đăng ký đó không được hả anh.
anh giúp em với. ID cua em :889505144-6033

theboy_heaty

anh ơi may em nó đòi mã dăng kí. em thử 20 chữ số 0 rùi mà vẫn không được ID:630429845-6586

Thich_Mobile

link vẫn bình thường mà.nhưng mà không thích nhất ở pdav là post tệp tin lên rồi dow về.giải nén.đc 1 kái link rồi lại phải dow típ.mất công thiệt.hic

Người ta post bài rồi việt hóa mới mất công
Ông chỉ có down về rồi dùng mà còn kêu ca cái gì:(

Vuadaygai09

Link bị die rui bạn,mình tải về thì là tập tin exe .Bạn có file khác ko up lên cho minh và mọi ngừơi

TruBic

Well-Known Member
Link lâu rồi die cũng khó cho bạn lại link, vì chủ top quy ẩn giang hồ khá lâu rrồi
p/s:Xin cho mình hỏi ai có file up hộ lên dùm mình với, mình ko còn dùng v2 nên ko có để up. Xin cảm ơn!

Status
Không mở trả lời sau này.