• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tăng Ram 3.30_Việt Nam-Tối ưu hoá phân phối ram

Status
Không mở trả lời sau này.

saodoingoi142

Moderator
Link bị die rui bạn,mình tải về thì là tập tin exe .Bạn có file khác ko up lên cho minh và mọi ngừơi

Đã kiểm tra giúp bạn!Linkdown từ "4shared" nằm bên trong tập tin đính kèm của chủ Topic vẫn hoạt động bình thường bạn nhé!!!;;)

Còn đây là Linkdown (dự phòng) từ "mediafire" ,bạn hãy vào Down lại một trong hai Link trên nha!!!;;)

Vuadaygai09

A

Đã kiểm tra giúp bạn!Linkdown từ "4shared" nằm bên trong tập tin đính kèm của chủ Topic vẫn hoạt động bình thường bạn nhé!!!;;)

Còn đây là Linkdown (dự phòng) từ "mediafire" ,bạn hãy vào Down lại một trong hai Link trên nha!!!;;)

bạn kiểm tra lại giúp mình đi.Mình dùng ucbrowser vào link 4shared thì có file là 4shared_desktop_3.2.3.exe, có 3.77m. Mình vào cả trang chủ của 4shared để tải thì đều có tên file như trên. Bất kì 1 file nào cũng như vậy

TruBic

Well-Known Member
bạn kiểm tra lại giúp mình đi.Mình dùng ucbrowser vào link 4shared thì có file là 4shared_desktop_3.2.3.exe, có 3.77m. Mình vào cả trang chủ của 4shared để tải thì đều có tên file như trên. Bất kì 1 file nào cũng như vậy
bạn phải dùng opera mini, hoặc pc mà dow. Uc dow ko dược đâu. Vì là file cr@ck nên ko up trực tiếp được!

Vuadaygai09

Cái này hoat động ntn. Mình cài đặt xong vào handy_task_mancũng ko có hiện ram tăng mà còn giảm 4m khi cài đặt.

Status
Không mở trả lời sau này.