• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tăng tốc duyệt web cho 5800

mrkiban

Chào anh e,hôm nay mình lập ra topic này là để cùng nhau trao đổi về khả năng duyệt web và cải thiện tốc độ lướt web cho 5800
Mình hơi bức xúc vì cái 5800 của mình lướt web cùi quá(ko hiểu vì sao),wifi full sóng lun mà vẫn chậm.Vậy có thể dùng phần mềm nào để cải thiện tốc độ của nó ko,mình đã xài qua Opera Mini rồi đó
ANH EM NÀO CÓ KINH NGHIỄM THÌ CHIA SẺ VỚI MỌI NGƯỜI ĐI HÁ.THANKS!

Florida

Tắt images & Flash sẽ làm lướt web nhanh hơn. Nhưng dù sao nó cũng là cái máy điện thoại, ko thể bằng laptop đc.

Auto

thì 5800 dùng wifi để lướt web mà , chẵng lẽ bạn dùng GPRS để lướt web àh , phải chăng bạn là 1 đại gia :))
Thế thì vứt cái đt khi k đến nơi k có wifi đi.
Mắc j mà cười giọng như thế
Đt k có gprs thì vứt đi nhé ;)
Posted via Mobile Device

Auto

mỗi lần lướt web = gprs thì nó tính tiền ra thế nào ?8-|
Tính bằng kb đó bạn!
Tùy mạng và gói cước mà bạn dùng đắt hay rẻ nữa. :)
Posted via Mobile Device

Kenji1992

Thế thì vứt cái đt khi k đến nơi k có wifi đi.
Mắc j mà cười giọng như thế
Đt k có gprs thì vứt đi nhé ;)
Posted via Mobile Device

:)) mắt cười quá , bây h ai lại đi lướt web = gprs bao h , 5800 có wifi hok sài mà đi sài gprs

Auto

:)) mắt cười quá , bây h ai lại đi lướt web = gprs bao h , 5800 có wifi hok sài mà đi sài gprs
k có A.P thì coi có ở đó mà cười k.
Tui xài gprs đấy.
24/7 gprs k đấy.

Posted via Mobile Device

your_rules

Lướt web = gprs or = wifi thì có j mắc cười k nhỉ?, mình đọc nãy giờ mà chẳng cười nỗi nữa!!!
Có tiền mua n5800 thì ngại j k có tiền nap card để lướt web = gprs nhỉ
Mỗi người có 1 cách sử dụng, k phải chổ nào cũng có wifi free để lướt web, nếu vô cafe wifi thì use laptop lun chứ dùng 5800 làm gì
Ý kiến riêng, mỗi người mỗi cách

Kenji1992

k có A.P thì coi có ở đó mà cười k.
Tui xài gprs đấy.
24/7 gprs k đấy.

Posted via Mobile Device
thì ai nói gì đâu .
Lướt web = gprs or = wifi thì có j mắc cười k nhỉ?, mình đọc nãy giờ mà chẳng cười nỗi nữa!!!
Có tiền mua n5800 thì ngại j k có tiền nap card để lướt web = gprs nhỉ
Mỗi người có 1 cách sử dụng, k phải chổ nào cũng có wifi free để lướt web, nếu vô cafe wifi thì use laptop lun chứ dùng 5800 làm gì
Ý kiến riêng, mỗi người mỗi cách

àh uh

Jehell

có zầy thui mà cũng lập topic nữa choỳ, có thấy ai nói về cách lướt web nhanh đâu, toàn GPRS với Wifi, lướt cái nào chẳng đc =.=

Kenji1992

có zầy thui mà cũng lập topic nữa choỳ, có thấy ai nói về cách lướt web nhanh đâu, toàn GPRS với Wifi, lướt cái nào chẳng đc =.=

chú này giỡn , lướt bằng gprs sao = wifi đc .

Hoden

Super V.I.P
chú này giỡn , lướt bằng gprs sao = wifi đc .

mình xài opera lướt web gprs fafa.tốc dộ không thua wifi đâu nhé xem video bằng v tap khong giật tí nào,mình thấy nó ngang nhau,mình xài viettel gói 10 ngàn.môi tháng tốn khoảng 20 ngàn ,vừa thôi mổi ngày web khoảng 1h thôi nếu không mệt túi tiền đóa

Kenji1992

mình xài opera lướt web gprs fafa.tốc dộ không thua wifi đâu nhé xem video bằng v tap khong giật tí nào,mình thấy nó ngang nhau,mình xài viettel gói 10 ngàn.môi tháng tốn khoảng 20 ngàn ,vừa thôi mổi ngày web khoảng 1h thôi nếu không mệt túi tiền đóa

uhm vậy hã . mình nghĩ wifi phải hơn GPRS vì khả năng truyền của wifi mạnh hơn chứ

WiSoul

khỉ khô, vô đây để phân biệt giàu nghèo hả mấy cưng, tăng tốc duyệt web là có Mod hay config làm cho nó chạy nhanh hơn chứ vô cãi nhau wifi vs gprs hả?