• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tankzors - Game bắn tăng bản full !!

thusinhbuon

Tankzors

- 40 nhiệm vụ khác nhau (kill the enemy, bảo vệ cơ sở của bạn, vv);

- 35 loại vũ khí khác nhau (từ hệ vỏ vào không khí bombing);

- Xem xét thành phần của chiến lược;

- Chất lượng âm nhạc accompaniment;

- Chơi trò chơi xuất sắc;

- Đồ họa tuyệt vời;

- Bầu không khí tuyệt vời!

Hướng dẫn cra ck :

1.Mở game lên.Chọn phần đăng ký.

2.chon mã quốc gia là USA hay bất kỳ nước nào khác

3.sau đó bạn sẽ thấy có mã dk như sau :

bạn chỉ copy 12 chữ số cuối cùng và paste vào trong file .EXE

nhấn GEN rồi copy mã serises vào mobile là xong

cach 2 :

trang web này là của ông Mankubus bên liên xô chế tạo

các bạn go to trang web này điền 12 số đầu ( viết liền số nha ko có khoảng cách nào ) vào ô số 1 rồi nhấn Gen
vd :

Введите код сюда

452291792535

thì sẽ có key

Ваш код

13710000

http://tankskg.vndv.com vào đây để đăng kí !

he he . thank cái nha

Hãy cảm ơn người pót bài nếu thấy hữu ích cho các bạn =D>
http://www.mediafire.com/download.php?z1ejygowiom tải game tại đây !

Chỉnh sửa cuối:

thusinhbuon

xin lỗi vì ko có hình ( nói thật em ko biết post hình lên diễn đàn như nào cả )mong các anh thông cảm ) game này đang được VTC4 quảng cáo !

Caominh171

Bác ơi,link bác dẫn hết bandwidth rồi kô thấy hình gì hết nên em kô bít sao làm cả.

Đúng là những hình ảnh ở đó đã bandwidth nhưng đọc chỉ dẫn thôi cũng có thể hỉu và làm được mà bạn!

punchan

chơi game nè phải dăng ký.sau đó mún súng ống đạn dược sịn thì phải nạp thẻ còn ko thì cùi lém:p

thusinhbuon

chơi game nè phải dăng ký.sau đó mún súng ống đạn dược sịn thì phải nạp thẻ còn ko thì cùi lém:p

bạn nói sai rồi ! game này được cái là giá cả nó thay đổi mỗi khi bạn vào cửa hàng để mua gì đó ( giống hệt ngoài đời ) bác cứ thử kiểm tra lại nha ! còn về vấn đề hình ảnh thì lần sau pots bài em sẽ lam tốt hơn !

thusinhbuon

bạn xem lại hộ mình nha , mình đã test được trên N70 3110c 6233 ( nếu mình nhớ ko nhầm thì khi cài game này thì hầu hết các máy đều chạy được vì nó thuộc loại JAR mà )

nhieptieuminh

mình down về nhưng mà chạy hok dc (7610) :( hok bít thế nào . mà game này mình thấy đuôi .jar mà dung lượng thấp vậy ?

MaKimLien

Member
Sao kô up bêm 4share cho anh em Online bẳng mobile dow. Dow bên mediafire dùng Uw dow toàn lỗi kô ah!
Posted via Mobile Device

Mjnhvu

Posted via Mobile Deviceđã có cách hướng dẫn cách down file trên mediafire rồi mà. Bên box phần mềm nha

MaKimLien

Member
Posted via Mobile Deviceđã có cách hướng dẫn cách down file trên mediafire rồi mà. Bên box phần mềm nha
Xin lỗi vì đã spam nhưng so với việc vào mediafire lấy link copy paster thì với việc chỉ ngồi chờ với em opera ở bên 4share cho nó đếm từ 10 đến 1 thì bên nào khoái hơn,dễ dàng hơn vậy bạn!
Posted via Mobile Device

thusinhbuon

Game này của FPT chơi đc mấy nv là phải trả phí nó mới cho chơi tiếp.
bạn xem lại hộ mình nha , ở trên mình đã nói rõ rồi , với cả khi đọc xong thì ai cũng hiểu đã đăng ký thành công => là full hết cỡ rồi => bạn ko phải trả bất kì 1 khoản phí nào cả trừ khi bạn giàu muốn có súng ngon đạn ngon ngay từ trận đầu ! đấy là tùy bạn thôi !
FPT sao trang chủ của nó toàn tiếng Nga vậy bạn. Xem lại nhé!
Posted via Mobile Device
game này là thuộc bản quyền của nước NGA , còn về phía FPT thì mình ko biết là họ mua bản quyền hay là ăn trộm bản quyền nữa , cứ miễn làm sao đăng ký để chơi là đc !

thusinhbuon

Xin lỗi vì đã spam nhưng so với việc vào mediafire lấy link copy paster thì với việc chỉ ngồi chờ với em opera ở bên 4share cho nó đếm từ 10 đến 1 thì bên nào khoái hơn,dễ dàng hơn vậy bạn!
Posted via Mobile Device

bạn thông cảm mình quen up lên mediafile rồi còn về 4share thì mình chưa up lên trang đó bao giờ lên cũng chưa biết cách ! bạn thông cảm hộ !