• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tankzors - Game bắn tăng bản full !!

Azzura

Chơi đến bàn 8 nó hiện lên giữa màn hình chữ Illegal Regislation to đùng @_@

thusinhbuon

Chơi đến bàn 8 nó hiện lên giữa màn hình chữ Illegal Regislation to đùng @_@

mình cũng ko rõ lắm mới chơi đến bàn 12 thì chán nhưng vãn ko hết đcj chữ đấy , các bàn còn lại thì do thằng em mình chơi nốt ! bạn cứ thử chơi đi chắc chỉ mấy bàn là hết thôi ah ! chúc bạn vui vẻ !

thusinhbuon

Anh oi,co ban nao xai duoc cho 6600 khong a.E tai ve ma cai vao khong duoc

lạ wa' ! game này thuộc thể loại JAR thì bất cứ máy nào cũng cài đc cơ mà đến cả dòng S40 còn chơi đc huống chi là S60 ! bạn xem lại máy mình có bộ nhớ đủ ko nha ! chúc bạn thành công và nhanh chóng phá đảo !

soul_of_thedevil

óe em ko đăng ký đk kả nhà ui

sao em vào mà nó bảo là mã sai vậy ạ ?????????????????????????????????????? em làn đúng kák bớc mà kả đội nói mà

Last edited by a moderator:

h04ngl0ng

Ai up file trực tiếp cho mình kái,Ucweb 6.7 chẳg dow đc trên Mf và 4share gì cả,toàn lỗi thui

vcuong0703

Quá tuyệt vời!!Lần trước chơi trò này mà đến màn 5 là hết.Cám ơn bạn rất nhiều!Happy new year ^^

thusinhbuon

Bản này khác bản của FPT, bản kia 7610 cài vô tư!

nói thật nha mình ko biết bạn cài kiểu gì nữa ! đây là game JAR ko có nghĩa lý gì mà 7610 lại ko thể cài ( bạn xem lại máy của mình nha ) , FPT phát hành là game này 100% là sự thực ! còn đây mình chỉ thêm phần lấy số đăng ký cho mọi người thôi ( đỡ phải tôn tiền nhắn tin mất 15k ) ! mong bạn xem lại rồi hãng phát biểu ! chúc bạn thành công và vui vẻ !

chemi1209

nói thật nha mình ko biết bạn cài kiểu gì nữa ! đây là game JAR ko có nghĩa lý gì mà 7610 lại ko thể cài ( bạn xem lại máy của mình nha ) , FPT phát hành là game này 100% là sự thực ! còn đây mình chỉ thêm phần lấy số đăng ký cho mọi người thôi ( đỡ phải tôn tiền nhắn tin mất 15k ) ! mong bạn xem lại rồi hãng phát biểu ! chúc bạn thành công và vui vẻ !

Ồ, xin hỏi bạn đã test thử trên 7610 chưa vây? Chắc là chưa phải ko, ở trên cũng đã có người ko cài đc trên 7610 rùi đó và 100% 7610 ko cài đc game này!
.jar nhưng đâu phải máy nào cũng chạy được!

dinhhuan

mình chơi được đến nhiệm vụ 7 thì trên màng hình hiện lên yêu cầu xác nhận key,phải làm sao dây mấy bác ??

dinhhuan

thì mình làm theo hướng dẫn chơi bình thường, nhưng đến nhiệm vụ 7 thì ở giữ màng hình hiện lên 1 dòng yêu cầu xác nhận key,chơi thì vẫn bình thường nhưng dòng đó vẫn hiện trên màng hình hoài khó chịu lắm,ko bit làm sao bây giờ !!!