• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẠO LOGO ĐỘNG_LỬA CHÁY...

Thangnd31082

các MOD. SMOD. ..Thấy thế nào? Mình thấy ý kiến này của THẮNG cũng có lý đấy chứ, thêm 1 topic nữa chuyên về 3D này là việc nên làm,mục đích chính là đem lại sự thuận tiện nhất cho ae có thú chơi logo, hơn thế lại có rất nhiều menb có nhu cầu này, thiết nghĩ sẽ đc nhiều ae hưởng ứng. Được vậy mai mình xin khởi công.
Posted via Mobile Device

Bàn chi nữa , ra tay đi thôi ! Có 2 ĐHV gợi ý còn gì mà phải lăn tăn kỹ thế ! Mai hy vọng vào PV ghé thăm topic hướng dẫn của anhcoj ! Còn vị trí của topic tạm thời cứ để ở box ứng dụng, mình sẽ bàn thêm với các ĐHV phụ trách khu vực này xem để nó ở đâu cho hợp lý !

anhcoj

Duccanh ah. Mấy hum nay PDA nâng cấp severs mình vào ko đc. chờ 4rum ổn ổn vài hum mình sẽ làm ngay.

anhcoj

Duccanh ah. Mấy hum nay PDA nâng cấp severs mình vào ko đc. chờ 4rum ổn ổn vài hum mình sẽ làm ngay.

anhcoj

Sr. Mấy hum nay 4rum nâng cấp.Mình ko onl. Chờ 4rum ổn ổn mình sẽ làm ngay.

quangtuan13

phiền anh thêm lần nưa~ anh làm giúp em chư~ sister amiability trên điên thoai em dùng n7610 thank anh nhiều

quangtuan13

anh làm giúp em chữ sister amiability trên điên thoai được ko anh máy em là n7610 em thank anh nhiều giúp em với

anhcoj

Mấy hôm nay 4rum nâng cấp vẫn chưa ổn định, mình mún 4rum ốn trở lại rùi tính mà. Hiện tại mình onl từ đt. Ko quotes đc cả bài nè.

chuyendaika

ANH KÒI ƠI..LAM SAO LÀM LOGO 3D ĐỘNG ĐƯỢC THẾ, KÁI ẤY KO CÓ ĐỘNG ĐẬY NGOÀI LỬA CHÁY
ANHCOI LAM GIÚP MINH NHÉ
TÊN LOGO: CHUYENQUYNH
THANHKS NHÌU NHA!

vinhan192

làm logo bằng tếng việt có dấu được không vậy bạn? sao mình dùng bộ gõ thì toàn bị lỗi font thôi

anhcoj

Bạn chọn fonts có chữ vn đứng trước. Fonts đó hỗ trợ tv nhé!

quangtuan13

anh lam giúp em lần nữa được ko lam hô em chữ sister amiability trên con n7610 giúp em nha em thank nhiều em lam thử mấy cái trang trên xấu quá hix

anhcoj

ANH KÒI ƠI..LAM SAO LÀM LOGO 3D ĐỘNG ĐƯỢC THẾ, KÁI ẤY KO CÓ ĐỘNG ĐẬY NGOÀI LỬA CHÁY
ANHCOI LAM GIÚP MINH NHÉ
TÊN LOGO: CHUYENQUYNH
THANHKS NHÌU NHA!

Với mấy trang ở trên thì ko làm được logo như thế này đâu bạn àh,phải làm bằng pm chuyên dụng ,dã có topic hướng dẫn rồi bạn.
LOGO của bạn nè,chúc vui nhé!

anhcoj

anh lam giúp em lần nữa được ko lam hô em chữ sister amiability trên con n7610 giúp em nha em thank nhiều em lam thử mấy cái trang trên xấu quá hix
Chẳng biết bạn dùng làm gì,mình làm đại mấy kiểu này vậy,có cần chỉnh sửa gì thì post lên bạn nhé.
Chúc vui ........!