• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẠO LOGO ĐỘNG_LỬA CHÁY...

ngochung2009

HÌ......xin lỗi vì đã để bạn đợi lâu quá.mình soát lại mới thấy.cứ nghĩ post rùi.hì...!
của bạn đây. cái hình nhỏ ấy bạn dùng làm logo mạng nha.cái lớn ấy bạn đặt giữa màn hình sẽ đẹp hơn.chúc vui vẻ.

Em ol=đjện thoại nên chưa thank bác được,phjền bác làm thêm cho em cái logo lửa cháy nữa được ko ah.

Posted via Mobile Device

anhcoj

Em ol=đjện thoại nên chưa thank b�c được,phjền bác làm thêm cho em cái logo lửa cháy nữa được ko ah.

Dĩ nhiên là đc bạn àh. Chỉ có điều. Nếu bạn nên PC đc thì vào trang mà mình or hihoha up. Tự làm chỉ trog nhắy mắt àh.Tuy nhiên, bạn cần thì mình vẫn giúp.

Posted via Mobile Device

Thangnd31082

Đề nghị chủ topic tranh thủ quay lại "làm ăn", không nên để tình trạng "cháy chợ" tại topic này nhé ! Nếu nhu cầu quá cao không đáp ứng được thì chủ topic PM cho các MOD để lock lại vừa tránh áp lực , vừa tránh hiềm khích nhé !:-?

anhcoj

Hì...!Mấy hôm nay đệ đang loay hoay việt mấy pm. Có mấy chỗ chưa xong.Từ nay đệ sẽ đáp ứng ngay cho ae có nhu cầu.
Posted via Mobile Device

manhtu

Hì...!Mấy hôm nay đệ đang loay hoay việt mấy pm. Có mấy chỗ chưa xong.Từ nay đệ sẽ đáp ứng ngay cho ae có nhu cầu.
Posted via Mobile Device

keke bác cho 1 bài hướng dẫn sử dụng pm tạo logo ảnh động này đi, bác có bận thì anh em tự chiến đấu

anhcoj

keke bác cho 1 bài hướng dẫn sử dụng pm tạo logo ảnh động này đi, bác có bận thì anh em tự chiến đấu

Nó cũng ko có gì phức tạp . Chỉ có chút ít thẩm mỹ , sẽ cho ra sản phẩm
ưng ý. Nếu các MOD cho phép tại hạ sẽ lập 1topic hướng dẫn thật cụ thể , cho ae tiện làm và thảo luận luôn, thú thật nhiều lúc ae nhờ vào lúc bận, ko làm ngay đc. Mình thấy rất ngại.Chờ ý kíến các MOD. hì...!
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

ưng ý. Nếu các MOD cho phép tại hạ sẽ lập 1topic hướng dẫn thật cụ thể , cho ae tiện làm và thảo luận luôn, thú thật nhiều lúc ae nhờ vào lúc bận, ko làm ngay đc. Mình thấy rất ngại.Chờ ý kíến các MOD. hì...!
Posted via Mobile Device

anhcoj hướng dẫn anh em cách làm ngay trên bài #1 luôn nha ;)
Nếu có vấn đề gì thì DL sẽ nhờ Mod sửa lại tiêu đề Topic sao cho phù hợp hơn !
Cảm ơn anhcoj vì lòng nhiệt tình :)

Thangnd31082

Posted via Mobile Device

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Làm trên bài #1 cũng được hoặc tách ra thành 1 topic hướng dẫn riêng cũng được, theo mình nên tách riêng ra vì mình thấy topic này bài #1 cũng khá công phu rồi , nay thêm nội dung HD chắc chắn nội dung sẽ nhiều anh em load sẽ chậm , khó khăn cho tác giả ! Cố lên nha !

Auto

Mình mới tập làm thôi nhưng cũng kha khá rồi nên làm giúp bạn ne
Hi thanks you!
làm giúp mình hình chữ xoay xoay như thế này mà chữ là T.Phú & K.Oanh với...
cám ơn bạn nhìu :)
à cho mình vài kích cở và vài màu với nha hiii
Mình muốn giống hình kia à.
Giúp mình với...
Posted via Mobile Device

anhcoj

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Làm trên bài #1 cũng được hoặc tách ra thành 1 topic hướng dẫn riêng cũng được, theo mình nên tách riêng ra vì mình thấy topic này bài #1 cũng khá công phu rồi , nay thêm nội dung HD chắc chắn nội dung sẽ nhiều anh em load sẽ chậm , khó khăn cho tác giả ! Cố lên nha !

các MOD. SMOD. ..Thấy thế nào? Mình thấy ý kiến này của THẮNG cũng có lý đấy chứ, thêm 1 topic nữa chuyên về 3D này là việc nên làm,mục đích chính là đem lại sự thuận tiện nhất cho ae có thú chơi logo, hơn thế lại có rất nhiều menb có nhu cầu này, thiết nghĩ sẽ đc nhiều ae hưởng ứng. Được vậy mai mình xin khởi công.
Posted via Mobile Device

ngoclinh2008

anhcoj giúp em đi em cần gấp mà
làm giúp em ngay chữ Thành Uyên nhé Thanks bác nhiều...em dùng n72 bác làm theo những mẫu bác thick nhé !

anhcoj

làm giúp em ngay chữ Thành Uyên nhé Thanks bác nhiều...em dùng n72 bác làm theo những mẫu bác thick nhé !

uh.... mình sẽ làm giùm bạn sớm, rất xin lỗi vì để bạn phải đợi lâu.

khongxuanthu

anhcoj lam giúp e mấy cái logo chữ XUAN THU với nhá! e dùng N72.
Tiện thể bác làm cho e cái đệp đẹp để e cài lên desktop nha!
Thanks bác !

anhcoj

Thanks bác !

desktop của bạn size bao nhiêu vậy bạn???hay mình cứ làm size 480~640 nha.

anhcoj

Làm dùm mình với anhcoj ơi :)
Posted via Mobile Device

hì.....! vì mấy bữa nay bận chút việc nên ko làm ngay cho các bạn.rất xin lỗi các bạn,mình làm lần lượt cho các bạn nha.
bạn định làm vào việc gì vậy???logo mạng hay logo cho nền???

anhcoj

của linh nè.chỗ nào chưa ưng mình tiếp tục sửa giúp.ko thanh vấn đề.hì......!cái này đặt giữa màn hình nha.
chúc vui vẻ!

Auto

hì.....! vì mấy bữa nay bận chút việc nên ko làm ngay cho các bạn.rất xin lỗi các bạn,mình làm lần lượt cho các bạn nha.
bạn định làm vào việc gì vậy???logo mạng hay logo cho nền???
Logo cho nền cũng đc :)
Posted via Mobile Device

anhcoj

Thanks bác !

4 cái này nặng ko up đc trực tiếp bạn chịu khó downl tại đây nha
link:http://www.4shared.com/file/192347586/82fcbf50/xt_online.html
còn lại đây dùng cho đt bạn nhé!àh cái to cho PC nhé.có chỗ nào ko ưng mình sửa giùm sau nha,cứ post tại đây luôn bạn àh.
chúc vui !!!!