• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tập hợp các mod và cách mod SPB Mobileshell phiên bản mới v437

baydi

Ngày thứ tư 15/12 mình sẽ up lên mod mới cho các bạn dùng thử. Chờ xem nhé

Whinny

cho mình hỏi các file mod ở trong này có thể dùng cho tất cả các phiên bản hay chỉ dùng riêng cho các phiên bản mà tác giả có ghi kèm vậy:-??:D

darkness90vt

cho mình hỏi các file mod ở trong này có thể dùng cho tất cả các phiên bản hay chỉ dùng riêng cho các phiên bản mà tác giả có ghi kèm vậy:-??:D

chỉ có mod thanh bar thì các mod cũ ko thể chạy đươc thôi còn laïi thì ok. các bạn có thể tham khảo các mod ở đây http://forum.dailymobile.se/index.php?topic=23448.4110 http://forum.allnokia.ru/viewtopic.php?t=65033&start=120 bây giờ chạy hết qua dùng c6 rồi, khi nào ra spb 5.0 thì chắc mọi ngưới mới quay lại

votinhhan

mod ơi! Mod làm kiểu gì mà lại có spb thời tiết hiện ngay dưới đồng hồ vậy?.?cái ngày tháng và thời iết là cùng mội pm hay là hao cái mod để gần nhauvậy ?.?

darkness90vt

mod ơi! Mod làm kiểu gì mà lại có spb thời tiết hiện ngay dưới đồng hồ vậy?.?cái ngày tháng và thời iết là cùng mội pm hay là hao cái mod để gần nhauvậy ?.?

do để trùng lên nhau:D

votinhhan

mình down về và giải nén ra được toàn những file gì í,chắc những cái này coppy và ổ E\Private\20028b16 hả mod
hiện tại mình dùng bản.....437 thì phải,cũ quá rồi,muốn dùng bản htc trên nhưng đang mò ko ra,mod giúp e với

Ntv_79

mình down về và giải nén ra được toàn những file gì í,chắc những cái này coppy và ổ E\Private\20028b16 hả mod
hiện tại mình dùng bản.....437 thì phải,cũ quá rồi,muốn dùng bản htc trên nhưng đang mò ko ra,mod giúp e với

Đúng rồi, gì phải mò gì đâu. Bản đó dùng cho SPB 537 nên bạn down spb phiên bản 537 về cài vào máy. Sau đó down các mod htc đó về giải nén copy vào đường dẫn bạn đã dẫn (nếu bạn cài spb vào ổ E)

Whinny

em đang dùng SPB phiên bản mới nhất,dùng MOD iphone của Anh ok nhưng cập nhật file setting của anh thì không cập nhật đc thời tiết,dùng file cũ thì ok nhưng anh sắp xếp quá chuẩn rồi,muốn dùng cái setting của anh thì làm thé nào bay giờ nhỉ:-??:D

Ntv_79

em đang dùng SPB phiên bản mới nhất,dùng MOD iphone của Anh ok nhưng cập nhật file setting của anh thì không cập nhật đc thời tiết,dùng file cũ thì ok nhưng anh sắp xếp quá chuẩn rồi,muốn dùng cái setting của anh thì làm thé nào bay giờ nhỉ:-??:D

Chịu khó sắp xếp lại vậy thôi chứ biết sao. Nếu cần thì dùng bản mình chụp ảnh màn hình lại rồi sắp xếp theo. cũng không lâu mà!

votinhhan

sao của em down về là icon HTC nhưng cài vào thì...icon mặc định của 5800 ? là sao hả a??
e tưởng cài vào là có icon HTC chứ nhỉ :-?

boy_online01

sao của em down về là icon HTC nhưng cài vào thì...icon mặc định của 5800 ? là sao hả a??
e tưởng cài vào là có icon HTC chứ nhỉ :-?

Ủa? Icon là của theme chứ bác. Bác xài theme có icon HTC thì nó sẽ ra HTC thôi.

votinhhan

dùng cák này hay phết,giá mà có thể cook như các bản fwc và jaf thì hay quá nhỉ.

darkness90vt

bác NTV_79 mod lại dùm cái thanh bả này được hem?

Ntv_79

bác NTV_79 mod lại dùm cái thanh bả này được hem?

Hic, lâu rồi ko động đến cái này nên giờ cũng ngại rồi. Mà mod dùm thế này là thế nào chứ! Mình cái htc hd đã có kiểu đó rồi mà!

darkness90vt

Hic, lâu rồi ko động đến cái này nên giờ cũng ngại rồi. Mà mod dùm thế này là thế nào chứ! Mình cái htc hd đã có kiểu đó rồi mà!

co 1 lan thoi nhung la ban cu, wen mat cach sua lai de dung ban moi roi