• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tập hợp các mod và cách mod SPB Mobileshell phiên bản mới v437

bientrang

Mod SPB Tổng hợp ios android 3d clock htc...all in one.

link Download

congkhoi3

pro nào giúp mình với
Mình đang xài bản mod Htc sence full for spb 567 mod by NTV_79
Mình xài thì thấy bình thường nhưng dùng một thời gian thấy ram tụt xuống dưới 25 MB.Có khi chỉ còn hơn 18MB.Pro nào giúp mình với nha
Thanks nhiều nhiều

Ntv_79

bạn nào có thể cho t link spb mobile shell 537 ko?
minh tim hoài mà ko thấy!

ai tìm được dùm mình, mình sẽ thank!;;)

Google với: spb mobile shell 537 là bạt ngàn mà bạn!

bente402

Spb này có cài ảnh động gif làm hình nền dc ko mấy bạn,live wall ấy.....h0k biết chừng nào có bản 5.0,chờ muốn dài cổ rồi

phantom9790

Spb này có cài ảnh động gif lam hình nền dc ko mấy bạn,live wall ấy.....h0k biết chừng nào có bản 5.0,chờ muốn dài cổ rồi

bản 5.0 ra thì tụi mình cũng móm thôi,chả chạy đc đâu.ngóng làm j.

mabuan

Mình chưa mod skin SPB mobile shell bao giờ, nhưng cũng muốn tập tành làm thử. Nên hỏi các bạn 1 câu, nếu ai biết chỉ giùm với. Đó là khi giải nén các gói mình được file *.rle, trong topic có hướng dẫn chuyển từ png sang rle, vậy nếu mình muốn chuyển ngược lại rle sang png thì phải làm cách nào? Mong các bạn chỉ giúp!

Dragon459

Manager
làm thế nào để chỉnh sửa file rle vậy các bác?????em muốn chỉnh sửa cái đồng hồ lớn nhất của bản spd wp7.

lebonghoatan

làm sao mod lại cái thanh bar ở chiều nằm ngang cho vậy? Khi xoay ngang nhìn nó xấu quá
Thanks

m4l4ng

Htc sence full for spb 567 lỗi như sau anh em xem fjx giúp cái

Chỉnh sửa cuối:

ngoctraiden15

giúp mình với

mọi người ui! muốn mod biểu tượng khóa thì phải làm thế nào vậy? ai bít chỉ dùm mình với

rastar

Banned
Giờ không ai sử dụng SPB nữa hay sao nhỉ! Mình kết nhất vẫn là phần mềm này ;;)

d617470

cho em xin cái link htc full vs, mấy hnay 4rum nâng cấp, chả down đc cái gì........
yh!:Zeratul_22

lebonghoatan

cho mình hỏi với, làm sao để thêm dc mấy cái biểu tượng thời tiết: hình mây, mặt trời, sấm chớp...vô mấy cái mod này vậy?
này phải chỉnh sửa trong file nào? Thanks

ga8784

Anh oi sao e khong down dc file dinh kem.

Mod HTC cho phiên bản spb 537
Hic, mấy hôm vừa rồi bận quá ko online được, mà thấy topic mình tinh thần anh em ko khí thế lắm nhỉ! Chỉ thấy kêu ca phàn nàn thôi chẳng thấy ai share cái gì của mình đã làm được cả. Nhìn cái bản lite ba mấy người đao, 1 người thanks và chẳng thấy ý kiến hỏi han đóng góp gì tích cực cả! Mình up bản full, còn 2 chỗ nữa chưa chỉnh đó là cái mod của thanh chỉnh khung đồng hồ bé lại và chữ trên đồng hồ vẫn đè nhau một tí.
Link trong file đính kèm (xóa đuôi.7z). Anh em down về xóa tên chỉ còn 20028b16 copy vào X:\private nhé.
Lưu ý nên xóa file.reg trong c:\system và các file backup tự động nếu có trong c:\data\others để tránh những lỗi linh tinh nhé!

@all: Mong mọi người đoàn kết, trên tinh thần, chia sẻ, ủng hộ thì mới mong có nhiều bản mod tốt và nhiều sự chia sẻ!
Em thich theme mode HTC vi co lan e dung rui nhung em ko down dc anh a. File dinh kem ay