• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tập tành cfw cho N97 mini V30.0.004 (RM-555)

Status
Không mở trả lời sau này.

pidgin

hixhix mình kiếm mob hay mà của X6 không à , hình như là máy hơi nóng khi sử dụng bạn à , cái bàn phím qwety trong mục tn chuyển qua lại bàn phim chữ và số không được bạn ơi

à bạn ơi cái nhac chuông mesenger 7 ở bản update này khác ở bản trước bạn có nhạc chuông messenger 7 o bản cũ không up lên hộ mình với đang cần nhạc chuông đó ^^

Tôi cũng chưa nghe thử nhạc chuông message 7 nên không hình dung để up lại cho bạn

mrmy

vậy bạn có bộ nhạc chuông của bản cu không up lên giúp mình với không up lên giúp mình với không up lên giúp mình với

mrmy

à bạn ơi bạn có ghi hình lại quá trình bạn làm cook không up lên cho mình tham khảo với ,

pidgin

à bạn ơi bạn có ghi hình lại quá trình bạn làm cook không up lên cho mình tham khảo với ,

Việc cook firmware này đâu có khó, bạn tìm ngay bên trong diễn đàn này có rất nhiều bài hướng dẫn rất chi tiết

mrmy

hix mới thêm vào CFW mấy cái UD mà khởi đổng không lên luôn bạn có cách fix lỗi này không , a bạn co yh không có gì liên lạc trên đó cho tiện

pidgin

hix mới thêm vào CFW mấy cái UD mà khởi đổng không lên luôn bạn có cách fix lỗi này không , a bạn co yh không có gì liên lạc trên đó cho tiện

phải kiên nhẫn thử nhiều lần :D

Tôi mất không dưới 100 lần flash mới có thể hoàn thành bản cook đầu tay để share cho mọi người

Bạn muốn hỏi thì bạn phải mô tả cụ thể bạn đang muốn làm gì ? hiện tượng lỗi ntn ? thì mọi người mới giúp bạn được

mrmy

bạn ơi sao mình flash may nó không tư reset hồi trước mình flash nó tự reset mà , mình đã xóa hết file hệ thống rồi , a cho mình xin luôn cái mob âm lịch với hình như là mob âm lich của mình bị lỗi

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.