• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tắt đèn bàn phím file sis v3v5 [13-09-2011]

Dragon459

Manager
Tắt đèn bàn phím file sis v3v5 [13-09-2011]

Hôm nay có mem nhờ đóng gói giúp cái này nên mình cũng post luôn lên đây.ae nào cần dùng thì dow.
ae bên CFW thì k lạ mấy cái này.:p
ae nào dùng V3 có dùng thì chỉ tắt được đèn bàn phím số thôi nha.còn phím điều hướng thì vẫn sáng.
Do k có icon cũng như giao diện nên k có hình ảnh

Link download

boy_online01

Cái này em cài vào cfw N97 mini/ X6 thì chỉ tắt đc đèn xanh đỏ thôi, phím trắng vẫn sáng mờ mờ, ko chỉnh đc độ sáng màn hình bằng LightBar, chắc tại rule :|
3 phím xanh trắng đỏ của con 5530 là cảm ứng anh ah
Hay nhỉ. Giờ mình mới biết :D, ko hiểu 5530 format 4 ngón kiểu gì hả bạn? Ko lẽ phím xanh + đỏ bấm đc cùng lúc => Đa điểm àk?

JohnyNguyen

hiện vẫn chưa có cahs format 4 ngón cho 5530 bác ah
Tớ cùng dùng 5530 cfw 110i nè :-ss Thôi chả cài cái nỳ đâu,máy ace phím cứng,Tắt đèn của Ngô Tất Tố đi thì còn sờ sờ thấy nó lồi lồi lên >:) Chứ cái em 5530 thì bằng phẳng,ko có đèn thì sờ sờ làm sao =))=))=))
P/S Chúa tha tội cho những tên có đầu óc ....nguy hiểm >:)

Trunghuy90

Test trên v3. Cài xong khởi động lại bàn phím tối om, không phím nào sáng. Quả là tuyệt quá.
Thank 4share.
Ps:Dragon có bao giờ chơi game rồng đen k?

Dragon459

Manager
Test trên v3. Cài xong khởi động lại bàn phím tối om, không phím nào sáng. Quả là tuyệt quá.
Thank 4share.
Ps:Dragon có bao giờ chơi game rồng đen k?

mình test trên N81 của lão gia nhà mình thì chỉ tắt được bàn phím số.còn bàn phím điều hướng vẫn sáng.chả lẽ do máy trượt nên khác .:(
Game này có chơi hồi c2.giờ thì k chơi game nào cả.^^

Dragon459

Manager
sao mình cài vào 5230 thì đèn bàn phím sáng hết mức nhỉ, giúp mình với ?
bạn gỡ ra cài lại xem sao chứ mình đã test rồi ms dám up.hơn nữa rất nhiều ae đã test rồi và đều ok cả.các máy khác đều tối thui trừ có máy bạn là sáng hết mức.:D ngược đời hẳn lại vs mọi người.:))